Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Túi đồ

Mặc định Túi đồ

Hành tẩu giang hồ không thể thiếu túi đồ? Các loại trang bị, đạo cụ, vật phẩm thường dùng, bạc, vàng bỏ vào túi mang bên mình, giúp bạn hành tẩu giang hồ một cách tiện lợi và hữu ích, tránh lãng phí thời gian một cách khoa học.Giới thiệu về túi đồ

• Mỗi nhân vật khi gia nhập vào game, hệ thống sẽ tặng miễn phí một túi đồ với dung lượng 36 ô. Qua các quá trình làm nhiệm vụ, tham gia sự kiện, giao dịch với Trung Tâm Giao Dịch, quý nhân sĩ có thể tăng dung lượng của túi đồ một cách đáng kể.• Nhấn phím tắt F2 hoặc B để mở giao diện TúiChi tiết túi đồ

Khung vật phẩm (1): Dùng để bỏ các trang bị, vật phẩm như: Thủy tinh, nguyên liệu sống, công thức chế tạo....Làm dấu khóa (2): Tạo hiệu ứng của vật phẩm khóa, không khóa. Để quý nhân sĩ dễ nhận biết, tránh nhầm lẫn không đáng cóKhung dược phẩm (3): Khung dược phẩm chuyên đặt các loại dược phẩm, dung lượng ban đầu là 60.Khung Túi mở rộng (4): Dùng Túi mở rộng có thể tăng không gian Túi, Túi mở rộng cao cấp có thể tăng không gian khung dược phẩmKhu vực vàng bạc (5): Vàng/vàng khóa, bạc/bạc khóa phân loại nhập vào trong túi, căn cứ cấp nhân vật tăng lên mang tối đa tự động tăng.Khu thao tác túi (6): Phía dưới nhất của Túi là khu thao tác:
    • Tùy thân: Mở giao diện Tiệm Tùy Thân
    • Đổi thẻ thú: Đổi tọa kỵ thành Thú Bài, để có thể giao dịch với người chơi khác
    • Tách: Tách những vật phẩm có thể xếp chồng như: Cầu Phúc Lệnh, Tàng Bảo Đồ chưa giám định...
    • Sắp xếp: Sắp xếp tất cả các vật phẩm có trong túi đồ theo từng khu vực, để quý nhân sĩ có thể dễ nhìn hơn
    • Đóng: Nhấp chọn "đóng" để đóng giao diện túi đồ.

Chưởng Quản kính bút
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song

Banned

Mặc định Re: Túi đồ

Hành tẩu giang hồ không thể thiếu túi đồ? Các loại trang bị, đạo cụ, vật phẩm thường dùng, bạc, vàng bỏ vào túi mang bên mình, giúp bạn hành tẩu giang hồ một cách tiện lợi và hữu ích, tránh lãng phí thời gian một cách khoa học.

Mình có ý kiến là nên cho phần hủy vật phẩm. có mấy vật phẩm bán ko dc mà không biết hủy làm sao. có vật phẩm phải bán trên trung tâm giao dich nhưng toàn bảo đầy. hix. đầy túi mà ko có cách nào.

Quote Nguyên văn bởi BachPhatMa Xem bài viết
    Mình có ý kiến là nên cho phần hủy vật phẩm. có mấy vật phẩm bán ko dc mà không biết hủy làm sao. có vật phẩm phải bán trên trung tâm giao dich nhưng toàn bảo đầy. hix. đầy túi mà ko có cách nào.
    có cùng nỗi niềm vs bạn này,dụng cụ làm nv đầy cả túi đồ làm nv nhanh = sách

thằng nào đăng cái code hiếm đó thế ad ơi, tui bị hack 2 acc rồi .

Quote Nguyên văn bởi đạo Xem bài viết
    thằng nào đăng cái code hiếm đó thế ad ơi, tui bị hack 2 acc rồi .
    Chào bạn
    Bạn nên tham khảo qua nhưng topic này http://diendan.duo.vn/threads/152502...o?goto=newpost
    Đó là những tài khoản giả mạo để phát tán keylog.
    Mong các bạn nên chú ý kỹ hơn để tránh những trường hợp đáng tiếc xảy ra
    Thân !

trong hệ thống nv phụ có 1 nv tên npc là Tiểu Cường bạn làm xong nv đó rồi thì tha hồ hủy các vật phẩm nv nhé :-009

Quote Nguyên văn bởi BachPhatMa Xem bài viết
    trong hệ thống nv phụ có 1 nv tên npc là Tiểu Cường bạn làm xong nv đó rồi thì tha hồ hủy các vật phẩm nv nhé :-009

mình thấy những túi đồ này có thể đựng được nhiều mà bác