Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 47

Mặc định Re: Anh Em tộc [ Long Hổ Môn ] vào báo danh !!!

Vì tất cả đã thống nhất là sever 2 tức là Biện Kinh, NÊN Ae chú ý khi vào game bên dưới phần đăng nhập có phần ĐỔI CỤM, ae click vào đấy và đổi sang cụm Biện Kinh nhé.

Chú ý đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng

Cụm Sever BIỆN KINH ----> Máy Chủ Thái Sơn ----> làm theo thứ tự sẽ gặp được người quen kakak

tên: thýk gọy sao củg dc.
    tuổy: 22t
    tên nv: IamLegend
    địa chỷ: HCM city
    sdt: 0933167692

2 pé nga my nhớ chơi sv2 nhé, mọi người thống nhất sever 2 Biện Kinh rồi nhé. pé Yêu Ox cả pé Điệp phi vũ

VKL tất cả dồn hết biện kinh nhỉ,đông lắm đây...bên thienma,giacaibang,longan rùi tộc này nữa tất cả BK hết sao ai cũng nghĩ server đầu tiên sẽ đông mà dồn hết wa server 2 đề server có 1 mình thiênđia vậy...có khi nào ngược lại BK đông hơn TD ko ta...kaka,thăm dò tình hình ở mấy topic này đa sô BK hết ah ai cũng sợ T đông...hoho chờ xem chờ xem...

Tộc trưởng tộc phó gia tộc đạt giải thưởng ngon ghê,gần gấp đôi thành viên luôn,hèn gì mọi người tranh thủ tự lập tộc kêu gọi vào ko ah...vì thưởng tộc trưởng tộc phó quá ngon so vởi thành viên thường... ai ko tin hay nói gì thì đọc thông tin phần thưởng gia tộc nha bà con,coi chừng bị dụ
    ---=== ◄♥Pine♥► - Server Biện Kinh Thái Sơn.===---

VKL tất cả dồn hết biện kinh nhỉ,đông lắm đây...bên thienma,giacaibang,longan rùi tộc này nữa tất cả BK hết sao ai cũng nghĩ server đầu tiên sẽ đông mà dồn hết wa server 2 đề server có 1 mình thiênđia vậy...có khi nào ngược lại BK đông hơn TD ko ta...kaka,thăm dò tình hình ở mấy topic này đa sô BK hết ah ai cũng sợ T đông...hoho chờ xem chờ xem...

Tộc trưởng tộc phó gia tộc đạt giải thưởng ngon ghê,gần gấp đôi thành viên luôn,hèn gì mọi người tranh thủ tự lập tộc kêu gọi vào ko ah...vì thưởng tộc trưởng tộc phó quá ngon so vởi thành viên thường... ai ko tin hay nói gì thì đọc thông tin phần thưởng gia tộc nha bà con,coi chừng bị dụ

Thứ 1 vào sv nào thì là quyên riêng tư của mỗi GT ko phân sự thì " get out"
    p/s chú e nên cập nhật thêm thông tin đi đã có 1 số ae ko dk nick dc do quá tải.... đừng cố tỏ ra nguy hiểm

Gia tộc này lập ra không quan trọng đua top nhận thưởng hay gì gì cả. AE vui là chính thôi. AE chơi cùng nhau từ hồi AT chứ không phải mới lập tộc, cũng chẳng cần đua tôp nhận thưởng gì hết. Chỉ cần cung nhau chém gió, giúp đỡ nhau luyện cấp, lập team train, đi pk, săn boss thôi. Chú em kia nói thì phải suy nghĩ đừng để ng khác bảo là trẻ trâu.
    p/s: chú em ở tộc nào thê ? nếu chưa có tộc thì có thể vào tộc của anh vui lắm
    Lần sửa cuối bởi QuanChi; 11-08-2013 lúc 04:23 PM

hẹn gặp mọi ng sang mai nhé ae cố gắng lên làm cho Tộc Long Hổ Môn ngày càng mạnh nha ^^ g9

èo tụi cháu chơi sv 1 mấy chú ơi....................
    Lần sửa cuối bởi YêuOx; 12-08-2013 lúc 09:27 AM
    o.OYêuCxO.o

eo,choi sv 1 a? sang sv 2 choi di ck chj nho em lam day