Trang 4/7 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 67

Mặc định Re: Thảo luận: Chiến Trường, Phái nào lên Ngôi ?

bạn Thiên Lang Nha ăn nói có vẻ tự cao,khinh người quá nhỉ
    bạn ngoài đời chắc nhiều lần vỡ mõm rùi chứ

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Thiên lang nha đây Thần ^^
    Tôi nghĩ ông chơi Tiêu dao hay đấy, sock dam tốt hơn mà chơi cũng đỡ tẻ nhạt như TV.

Đồ ngon top á ? Tôi đây công lực có 107 vẫn top 1 ngon lành nhé, hôm trc up đc lên 117 đi cảm thấy khác biệt chả nhiều lắm đâu bạn ạ. Đồ ngon là 1 yếu tố quan trọng, nhưng kinh nghiệm chiến trường mới là điều quyết định. Đầy người max đồ nhưng có đc top 1 đâu?? Thiếu lâm thiếu gì bạn max đồ, mà chả thấy lên top 1 mấy.
    Ở đây cũng không phải mình chú là top 1 CT TKQ.Tôi vẫn thấy một số TL khác đi CT vẫn top 1 như Diệp Phàm có lần đi chung lão ấy cũng tóp 1.Chú giỏi sao ko về môn phái mà tranh cái top 1 với bác ấy ý!Nói chuyện như chú chắc chỉ có mình chú là biết chơi Thiếu Lâm

Vâng mình thấy bạn Thiên Lang Nha bị ảo tưởng sức mạnh

VND
    lên ngôi đâu tiên tiếp đến sẽ là ...ĐM TL DHD VD HS

Quote Nguyên văn bởi karik12321 Xem bài viết
    bạn Thiên Lang Nha ăn nói có vẻ tự cao,khinh người quá nhỉ
    bạn ngoài đời chắc nhiều lần vỡ mõm rùi chứ
    Mình ko khinh người. Cái mình muốn nói ở đây là yếu tố đồ đạc chỉ là 1 phần, và kinh nghiệm rút ra được sau mỗi lần đi chiến trường như thế nào mới là quan trọng. Bạn chó điên nói cứ đồ ngon là top hết, và mình ko đồng ý với ý kiến đó, chứ ko nói rằng : các ông đồ ngon mà ko lên top thì tôi khinh các ông.Mình nói vậy bao giờ chưa nhỉ ???

Điều thứ 2 : mình ko xúc phạm gì bạn, vậy cho mình lý do để bạn sử dụng cái từ vỡ mõm với mình ??? Bạn đừng nói thế mà mình sợ, thật đấy! Vì mình chưa bị như bạn nói bao giờ cả

Quote Nguyên văn bởi GameHay Xem bài viết
    Ở đây cũng không phải mình chú là top 1 CT TKQ.Tôi vẫn thấy một số TL khác đi CT vẫn top 1 như Diệp Phàm có lần đi chung lão ấy cũng tóp 1.Chú giỏi sao ko về môn phái mà tranh cái top 1 với bác ấy ý!Nói chuyện như chú chắc chỉ có mình chú là biết chơi Thiếu Lâm
    Đang nói chuyện kỹ năng chiến trường, và đang nói đến cái yếu tố đồ đạc ko phải là 1 phần quyết định, vậy bạn nói những điều đó có liên quan hay ko? Nói thẳng, Diệp phàm đấu phái thì tôi ko có cửa, vì đồ đạc bạn ấy hơn rất nhiều, nhưng tôi đang nói đến chiến trường, và tôi ko thua Diệp Phàm, ít nhất 2 lần.

Quote Nguyên văn bởi NHST Xem bài viết
    Vâng mình thấy bạn Thiên Lang Nha bị ảo tưởng sức mạnh
    Vâng, mình ảo tưởng, nhưng ít ra mình cũng làm đc vài việc. và mình cũng có thấy chút buồn cười khi các bạn theo số đông và ảo tưởng về cái mà người ta gọi là sức mạnh .Thấy Đường môn đi Ct dễ lên top, tung hô đường môn và đổ xô nhau chơi. Thấy Võ Đang mạnh, cũng đổ xô vào đấy. Đến 1 lúc nào đó, mới thấy đc cái mà theo số đông ấy, nó ko hợp với khả năng của mình, lại ngoác mồm ra kêu yếu.
    Mình chơi thiếu lâm, vì thích, từ VLTK 1 đến kiếm thế, cái gì cũng TL. Có yếu có mạnh, mình ko quan tâm cho lắm. Chơi là chơi với sở thích và khả năng của mình, ko phải chơi với sở thích và khả năng của ng khác.
    Thế nên mình ko bao giờ chê phái này phái khác, vì sẽ có người tâm huyết phát huy được hết sức mạnh của nó.

Minh thi cam thay ban Thien Lang Nha chang co gi la tu cao hay khinh nguoi gi ca,vi minh cung tung tiep xuc voi ban ay trong luc train.Mac du khoang thoi gian gap go khong nhieu lam,chi 2,3 ngay cuoi khi gan dong AT2 thoi.
    ASacVuong day,CB co duyen thi gap lai nhe Thien Lang...

Quote Nguyên văn bởi Galaxy Xem bài viết
    Minh thi cam thay ban Thien Lang Nha chang co gi la tu cao hay khinh nguoi gi ca,vi minh cung tung tiep xuc voi ban ay trong luc train.Mac du khoang thoi gian gap go khong nhieu lam,chi 2,3 ngay cuoi khi gan dong AT2 thoi.
    ASacVuong day,CB co duyen thi gap lai nhe Thien Lang...
    Cám ơn nhé ASacVuong ^^ Mình cũng ko bận tâm lắm đến mấy cmt trên mạng đâu, có phải ai cũng đọc và hiểu đúng đc, với lại còn phải nghĩ về những thứ khác nữa
    Vẫn tên cũ nhé, vẫn Thiên Lang Nha. Add luôn khi có thể. Có điều ban ngày đi làm, chắc toàn auto, tối mới nói chuyện đc ^^

Uh.minh cung di lam nguoi sang den chieu moi ve,chac cung auto thoi.Minh nghi khi Cb se mo 2 server,ma neu dung nhu minh nghi thi ong chon server nao thi len day hu' cai nha.

Ok, chơi cùng nhau cho vui. Chắc cũng làm 1 em Tiêu dao, kết bộ combo của Tiêu dao quá ASacVuong ạ ^^
    Hình như ông cũng là Tiêu Dao đúng ko ? có gì cho tôi học hỏi kinh nghiệm với nhá

Đâu có đâu,hồi AT2 chơi HS.CB định chơi TD mà sao lên diễn đàn ai cũng đòi chơi TD hết.Chắc server TD đông như kiến quá