Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 36

Mặc định Re: Chiến trường tinh quan - Sự bá đạo của Đường Môn

tui đánh lúc nào cũng đặt sẵn tự đánh là hoa lien roi den lac nhat nguyet cu solo voi duong mon ngang đồ thì mê ảnh tung + khinh công né hỏa liên của đối thủ rồi quay lại làm 1 phát, solo nhiều người rồi và chỉ thua mỗi sackslam vì ổng ép đá kinh vkl, đồ cùi chơi k nổi, đa số mấy người khác ( chắc khoảng 90%) là 1 nốt nhạc xong phim

đi chiến trường bác nào pro pk hay là top thôi, mình không đồng ý với mấy bạn kia là có mấy phái chính như: đường môn, cái bang, võ đang, đào hoa là đi chiến trường vô đối. Các bạn chỉ nhìn vào top 10 chiến trường mà phán đoán có vẻ không hợp lý thì phải, toàn map chiến trường cũng ngót ngét 200 người đủ hệ phái, mà chắc gì những người thuộc 4 phái trên kia ai cũng lên top được??? mình là mình thấy có mấy phái mà các bạn xem nhẹ trên chiến trường như côn luân, hoa sơn, thiếu lâm,... kia, có mấy ông chơi ghê vãi đạn, ví như ông kun nè, thiên lang nha nè, áp sát mà vẫn top như thường, nể luôn

http://www.flickr.com/photos/9986835...0935/lightbox/

này thì top 10 cũng 4 TD 1 HS 2 TL nè... toàn fái cận chiến đấy... đáng lẽ mình hạng 1 mà bác kia đc cộng điểm do wân triều đình win thôi... ai nói cận chiến là ko thể top 1????
    Lần sửa cuối bởi HạoThiên; 06-08-2013 lúc 08:09 AM

Quote Nguyên văn bởi HạoThiên Xem bài viết
    http://www.flickr.com/photos/9986835...0935/lightbox/

này thì top 10 cũng 4 TD 1 HS 2 TL nè... toàn fái cận chiến đấy... đáng lẽ mình hạng 1 mà bác kia đc cộng điểm do wân triều đình win thôi... ai nói cận chiến là ko thể top 1????
    mấy bác kia thấy mình đồ ngon mà không lên top mà mấy phái bắn xa ks mạng nhiều hơn nên GATO ấy mà, theo lý thuyết thì mấy phái bắn xa thường dame to crit cao nhưng phòng thủ + thể chất cực cùi mía, áp sát 1 cái thì 90% người chơi sẽ về làng, cận chiến thì trâu vkl, dame + crit cũng khá ổn, biết cách pk là top liền, nói là bắn xa vậy thôi chứ chiến trường nó đông chết mẹ không biết đánh mà liều mạng cầm bom nhảy vào giữa đám taliban đó thì ăn mạng = mắt à, đánh xa mà ngu thì cũng chả bao giờ lên top nổi

đúng là đi Chiến trường thì cần trình độ PK, phái cận chiến biết cách thì lên top như thường, chứ đâu phải là phái đánh xa mới bá đao. Mỗi phái, mỗi người có cách pk riêng và mình thực hiện thuần thục thì sẽ có kết quả tốt thôi. Tùy vào mình cần phái nào, dàn trang bị ra sao thì mình chọn lối đánh, đường đi khác nhau. Phiên bản test này t chơi Đường Môn, nhưng chơi sau + ko đầu tư nên khá là yếu so vs mặt bằng chung thì đi CT không thể là mà tay đôi vs mấy phái khác cả. Nên vào chiến trường t ko đi đương giữa ( nơi tập trung đông ) mà dạt sang cánh có Hắc Phong Trại vs những đường tiến công nhỏ. Và cũng đã đạt đc kha khá thành công ..
    Theo quan điểm của tôi là : Không phải dàn trang bị khủng là có thể lên top, phái đánh xa là hoàn toàn chiếm ưu thế mà cách pk trong chiến trường vô cùng quan trọng...

chưa bao giờ đi train quái, toàn đi canh me mấy em lạc đường hoặc mấy em cảm tử nhảy ra khỏi đội hình thôi gặp là tiễn hết

Quote Nguyên văn bởi Tàn Kiếm Xem bài viết
    tui đánh lúc nào cũng đặt sẵn tự đánh là hoa lien roi den lac nhat nguyet cu solo voi duong mon ngang đồ thì mê ảnh tung + khinh công né hỏa liên của đối thủ rồi quay lại làm 1 phát, solo nhiều người rồi và chỉ thua mỗi sackslam vì ổng ép đá kinh vkl, đồ cùi chơi k nổi, đa số mấy người khác ( chắc khoảng 90%) là 1 nốt nhạc xong phim
    Ổng khảm set phòng cụ Kháng hỏa mà nên hỏi sao đánh ko trâu . T cũng định ép nhưng lên trung tâm giao dịch bị ổng ks hết đá kháng hỏa r

ép kháng hoả k vậy nhưng mà solo voi DHD cũng k thua dau nhé, phái đó chắc phải đông mới cirt dame chứ solo thấy cùi wa, chi sợ mỗi NM em xin thua

Quote Nguyên văn bởi Sackslam Xem bài viết
    ĐM bá đao thât, ta di tran 3h o DC hang 1 6k8 điêm đứng ngoài sau ks tốt
    ông thì bá r sack à , ráng CB ông TNV đi nhé :so good:
    Lạc hoa hữu ý, Lưu thủy vô tình Vô Cực Tộc

Quote Nguyên văn bởi Tàn Kiếm Xem bài viết
    đi chiến trường bác nào pro pk hay là top thôi, mình không đồng ý với mấy bạn kia là có mấy phái chính như: đường môn, cái bang, võ đang, đào hoa là đi chiến trường vô đối. Các bạn chỉ nhìn vào top 10 chiến trường mà phán đoán có vẻ không hợp lý thì phải, toàn map chiến trường cũng ngót ngét 200 người đủ hệ phái, mà chắc gì những người thuộc 4 phái trên kia ai cũng lên top được??? mình là mình thấy có mấy phái mà các bạn xem nhẹ trên chiến trường như côn luân, hoa sơn, thiếu lâm,... kia, có mấy ông chơi ghê vãi đạn, ví như ông kun nè, thiên lang nha nè, áp sát mà vẫn top như thường, nể luôn
    Hehe mình đi đc 6 trận 3 ngày thì 5 trận top 1 Sẵn sàng đua top với những Sacklams, Tàn Kiếm, Hạo Thiên, Chung tử đơn, Emily .vv...
    Mặc dù đồ tớ rất là cùi T_T hôm cuối vét máng đc 117 điểm công lực, máu chưa đến 9k T_T