Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 36

Mặc định Re: Chiến trường tinh quan - Sự bá đạo của Đường Môn

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Hehe mình đi đc 6 trận 3 ngày thì 5 trận top 1 Sẵn sàng đua top với những Sacklams, Tàn Kiếm, Hạo Thiên, Chung tử đơn, Emily .vv...
    Mặc dù đồ tớ rất là cùi T_T hôm cuối vét máng đc 117 điểm công lực, máu chưa đến 9k T_T
    đồ tui càng cùi nữa, lúc hết AT2 hình như có 110,6 lực công

Quote Nguyên văn bởi Tàn Kiếm Xem bài viết
    đồ tui càng cùi nữa, lúc hết AT2 hình như có 110,6 lực công
    Like mạnh cho bạn

Đồ đạc chỉ là 1 phần thôi

Nhìn Chung DM về bên nhiều tank và cân bằng thì ks ngon! chứ bị ép thi ko có cựa) crit dame rất to + đồ ngon nữa(Dm mà đồ không ngon thì ảnh hưởng dame cũng dễ chết có đồ ngon thì né.né...)+bắn rất xa..đánh chiêu gì mà hình búp lửa ấy tớ hok nhớ ^^..cú ném vào hàng tiền đạo thương binh..(vi skil này co tác dụng làm tê liệt đối phương với sll va gây dame) viêc bjo là F thôi...Với khả năng bắn xuyên táo của skill 1 nữa vài 3 em chịu hok nổi gục liền!!...sau đó thấy bên mình thất thế thì trượt ra sau én gấp và lặp lại khi hồi skill

Quote Nguyên văn bởi _EmXinh_ Xem bài viết
    Nhìn Chung DM về bên nhiều tank và cân bằng thì ks ngon! chứ bị ép thi ko có cựa) crit dame rất to + đồ ngon nữa(Dm mà đồ không ngon thì ảnh hưởng dame cũng dễ chết có đồ ngon thì né.né...)+bắn rất xa..đánh chiêu gì mà hình búp lửa ấy tớ hok nhớ ^^..cú ném vào hàng tiền đạo thương binh..(vi skil này co tác dụng làm tê liệt đối phương với sll va gây dame) viêc bjo là F thôi...Với khả năng bắn xuyên táo của skill 1 nữa vài 3 em chịu hok nổi gục liền!!...sau đó thấy bên mình thất thế thì trượt ra sau én gấp và lặp lại khi hồi skill
    ờ, đại khái là mình pk như vậy, đôi khi mình hay thích đi lẻ 1 mình góc ngoài, bọn nó hay đi 1 2 team lắm, cứ vào dụ 1 2 em ra rồi bem dần, nếu cả team dí thì cứ chạy lên trước rồi bật hỏa liên sẵn, bọn nó chạy lên đạp trúng hỏa liên lúc nó phát 1 cái là xong cứ thế mà mình tỉa hết, còn nga my với đào hoa chúng nó trâu quá thôi bỏ đi kiếm ăn nới khác, mà nếu chúng nó k bỏ qua cho mình thì chém luôn

chưa bao giờ đi train quái, toàn đi canh me mấy em lạc đường hoặc mấy em cảm tử nhảy ra khỏi đội hình thôi gặp là tiễn hết

ĐM cái gì cũng ngon, có cái yếu sinh lý quá, chưa ra trận đã hết đạn

Các bác toàn chém gió lấy số bài viết

anh này danh hay nhỉ, tôi ước gì được như anh ấy

Chiến trường Dm đi mà có thêm cái vòng của thằng tướng nó cho thì bá đạo nữa mà ăn đc 5 em thì mất cmnr

DHD chỉ được CT thôi chứ solo yếu lắm còn ĐM thì toàn diện solo CT đều ngon giết người trong 1 combo

ĐM chiến trường rình ngoài chọn thời điểm tốt là bắn thôi còn lại leve nhót từng thằng 1,đi CT nếu doanh trai phía trên pk cực ngon vì chạy trên xuống mình quan sát rông hơn nếu doanh trại phía dười thì trong lúc dồn quân lên tầm nhìn sẽ hạn chế đôi khi bực mình nên mới phải cần auto riêng còn mấy phái HS, TL, TD,TVT nhảy vô đám đông ấn F là xong pk khá nhàn hạ không vất vả như mấy phái đánh xa.
    Lần sửa cuối bởi CuồngPhongLoạnVũ; 12-11-2013 lúc 03:45 AM