Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Mặc định Liệu Game Có Được Gọi Là "Hút Máu".

Chào tất cả mọi người !
    Hôm nay mình xin đưa ra một số ý kiến về Ấn Giám mong rằng các mod,các bạn cùng thảo luận nhé !
    Đầu tiên,mình xin post một vài hình ảnh về ẤN GIÁM như sau:

Như các bạn thấy đấy,những ấn giám này đều có thời hạn sử dụng là 30 ngày kể từ ngày các bạn mua.Mình nghĩ, liệu nó có phải là một biến thể của phi phong bên kiếm thế hay giống như đồ tướng quân như VL 2?? Liệu càng sau này khi 9x,10x thì giá cả của những ấn giám có khi nào lên đến giá hàng chục triệu đồng như phi phong bên kiếm thế ??
    Là một trong những người gắn bó với game ngay từ lúc đầu ra mắt,mình cảm thấy game rất hay và muốn trụ lâu lại và mình cũng đã rủ rê được một vài người bạn chiến hữu để cùng mình hành tẩu nhưng khi nhìn thấy ẤN GIÁM thì mọi người bảo: "ui,lại giống kiếm thế chứ gì,mai mốt nạp tiền vào gia hạn ấn giám cho chết".Mình vừa thấy vui,lại vừa thấy buồn.Vui vì sắp được trở lại với game nhập vai như VL2 mà mình yêu thích,buồn vì sợ nó sẽ "hút máu" như những game khác.
    Là một sinh viên đại học,nội tiền mình cày trong game để đi phó bản 1 ngày cũng đã 4-5 tiếng rồi mà bây giờ lại phải nạp tiền vào để gia hạn Ấn Giám thì mình thật sự không thể nào chơi lâu được.
    Rất mong MOD khi đọc được những dòng này thì nếu có thể hãy post giá của những ấn giám còn lại để an tâm tiếp tục hành tẩu.
    Thân !

Mặc định Re: Liệu Game Có Được Gọi Là "Hút Máu".

Bạn ra quán chơi à . Vậy mình khuyên nên bỏ game mà học. NKVS mình cắm cả ngày còn ko đuổi kíp mấy bố đầu bảng @@ nữa là chỉ chơi có 4 5 tiếng
    Còn nếu đã vui vẻ thì đừng bàn tính tới việc hút máu, tạo ra 10 20 acc clone là đủ chơi rồi bạn nhé

10 20 acc lam chi khi 1 may chi choi duoc 3 acc

cho ? acc close cầy cuốc đc gì cho acc chính ......
    đồ toàn đồ khóa k mà

Học không lo học, học đại học mà có thời gian 4, 5 tiếng chơi game. Nợ mấy môn rồi chú em

cái này chính xác là giống quan ấn bên KT, nhưng mà rẻ và dễ dàng có hơn nhiều, quan hàm thì có tất cả 7 cấp , giá bán thì cấp sau gấp 2 lần cấp trc , mình thấy bên phiên bản TQ thì mới mở bán tới ấn câp 5 = 18k vàng khóa . Theo mình thấy thì mốc quan ấn cấp 5 với giá như thế cũng ko hẳn là quá cao. TB 1 ngày mất 600 vàng khóa, trong khi đó nếu bạn là vip thì 1 tuần đã nhận free 5k vàng khóa. Bạn có thể vào đây tham khảo các loại ấn + mốc điểm để có thể mua được : http://nkvs.vn/news/tinh-nang/quan-ham-quan-an.html
    Còn với mức vàng khóa mua thế này bạn còn kêu hút máu thì mới sang bên KT tham khảo giá quan ấn bên đó nhé, quan ấn KT vừa đắt hơn gấp nhiều lần mà chỉ có thời gian 1 tuần thôi

Mắc cười (vì câu hút máu) ! Xin lỗi mình nói thẳng 1 câu có NPH nào dí súng vào đầu các bạn bắt các bạn phải nạp card ko? Họ ra event ko phải nhắm vào những đối tượng ko có tiền mà là nhắm vào nhưng người có tiền còn các bạn thì lại muốn đú theo những người đó nên tốn những khoản phí ngoài khả năng kinh tế thế thôi. Các bạn lúc nào cũng đòi chơi game FTP nhưng lại ko muốn thua kém những người nạp card thế thì xin hỏi NPH game ăn j để duy trì game cho các bạn chơi.
    Mình cũng có 1 time chơi game khá lâu ngoài những game quá nổi tiếng các bạn biết ra thì mình lấy ví dụ những game thời kỳ đầu thu phí và free cho các bạn check:
    1. game Shaiya do SGT phát hành tuy là FPT nhưng để lên dc Tối Thượng Cấp cũng mệt mỏi khi lên Tối Thượng cấp rồi muốn farm điểm chiến tích thì nhẹ nhàng mỗi ngày 50k ( năm 2006) để dc ăn phở SGT. ai đã chơi trò này thì sẽ hiểu phở SGT là j.
    2. game thu phí nước ngoài mà mình chơi khá nổi là WOW (2008) mình chỉ tốn mỗi tháng 37 USD để chơi ngoài ra ko còn tốn phí nào khác vì shop cũng chả ảnh hưởng đến game lắm chủ yếu là khả năng của bạn.
    Qua 2 ví dụ đơn giản trên thì các bạn thích thể loại nào hơn? Đã chơi game onl thì các bạn phải chấp nhận là nạp tiền thì mới chơi lâu dài dc còn ko thì nên cưỡi ngựa xem hoa thưởng thức và khám phá game như mình
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Chủ topic chắc hẳn cũng chưa chơi hoặc khám phá game đến đâu.Cứ lên topic phán bừa hút máu.Xin lỗi với bạn,cái ấn kia gia hạn nó yêu cầu là VÀNG KHÓA,cái này thì hầu hết người chơi game đều có thể farm hoặc kiếm được dễ dàng.Bạn đi TVP may mắn lụm dc 1 phi phong cũng đã 3k8 vàng khóa để nhai rồi, chưa kể các khoảng linh tinh mở túi,bán vật liệu,Vip tuần.Nói như thế cũng đủ hiểu!

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Học không lo học, học đại học mà có thời gian 4, 5 tiếng chơi game. Nợ mấy môn rồi chú em
    Hi.học kỳ 1 mình được 6.88 còn 0.12 nữa là khá rùi bạn.Mình đang hạng 1 trong lớp (chứ không phải khoa nhé ^-^).
    Mấy bạn kia ns mình không chơi game rồi phán bừa??
    Bạn nghĩ xem có thằng nào bệnh hoạn không chơi game mà lập topic cho mọi người chửi này nói nọ ??
    Thế xin hỏi các bạn có ai dám chắc rằng giá cả của ẤN GIÁM luôn luôn duy trì ở mức tốt khi mà NPH còn chưa công bố giá cả ??????

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi Master Yi Xem bài viết
    Hi.học kỳ 1 mình được 6.88 còn 0.12 nữa là khá rùi bạn.Mình đang hạng 1 trong lớp (chứ không phải khoa nhé ^-^).
    Mấy bạn kia ns mình không chơi game rồi phán bừa??
    Bạn nghĩ xem có thằng nào bệnh hoạn không chơi game mà lập topic cho mọi người chửi này nói nọ ??
    Thế xin hỏi các bạn có ai dám chắc rằng giá cả của ẤN GIÁM luôn luôn duy trì ở mức tốt khi mà NPH còn chưa công bố giá cả ??????
    Chưa công bố giá?,giá Ấn Giám hay Giá Nạp Thẻ bạn?,nếu giá Ấn Giám thì trên hình rõ ràng có ghi giá=Vàng Khóa mà,còn nếu giá Nạp Thẻ thì 100vnđ=1 đỉnh=3 phiếu điểm=3 vàng(10.000 vnđ=300 vàng).
    Lần sửa cuối bởi KaidouJin; 04-08-2013 lúc 10:06 AM