Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 27

Mặc định Re: Bài góp ý về vấn đề bị khóa tài khoản

ADM làm ăn kiểu gì mà h qua mới tách hết cường hóa đồ ra để mua linh thạc VIP mua xong vẫn chơi đc , đến tầm 10h ngày 14-7-2014 đăng nhập lại nó thông báo khóa tài khoản là sao , cho xin cái ý kiến đi chứ làm ăn thế k đc rồi mất uy tín quá

Quote Nguyên văn bởi NoThingInYourEye Xem bài viết
    ADM làm ăn kiểu gì mà h qua mới tách hết cường hóa đồ ra để mua linh thạc VIP mua xong vẫn chơi đc , đến tầm 10h ngày 14-7-2014 đăng nhập lại nó thông báo khóa tài khoản là sao , cho xin cái ý kiến đi chứ làm ăn thế k đc rồi mất uy tín quá
    Chào bạn,
    Trường hợp này, bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ bạn nhé.
    BQT sẽ tiến hành kiểm tra và xử lí cho bạn
    Link: http://hotro.duo.vn/
    Thân !

Mong cau giup dum nhanh nha add . Tai khoan minh bi hack 2 ngay nay roi no vang dan on va co gang mo ma r
    sao minh vao he thong yeu cau lay lai mat khau va da thay thong da gui ve email roi . Nhung sao vao mail ko thay thu vay . Hay no chan thu den mai cua minh roi . Neu bi chan thi giai quyet sao mong cau giup dum . Thanks!

tao cung chiu deo biet acc tao len 7x la bao nhieu roi treo acc may ngay ve que an cuoi len ! vào chơi thì bị thấy khóa tài khoản đéo hiểu là nghĩ kiểu gì. không chỉ riêng khóa tài khoản sv hằng sơn mà còn khóa hẳn tài khoản đấy luôn ! adm xem lại ID: maimydoan2010hg, nv: ThươngÔng sv hằng sơn ! cấp thì hình như là 72 cũng k nhớ nữa treo acc mấy ngày thì bị khóa, xem lại giùm k giải quyết được thì tôi kiện cứ nhớ là vậy

hóa ra là bị khóa tài khoản là bảo các ae khác lợi dụng để truộc lợi à ! định mệnh NPH lên xem lại cái trang hủ game nhé ! rõ ràng ghi là sau 19/11 là kết thúc ở sv hoa sơn thì chiều ngày 20/11 là 14h sẽ nhận được quà ở sv hằng sơn !, định mệnh nói như thế rồi lên trang chủ thông báo là mở lại chức năng nhận quà tăng cấp vào 08h ngày 26/11, chúng mày làm ăn thế thì còn nói là gamer truộc lời à định mệnh chúng mày nữa chứ, lên mà xem thằng thuốc lắc ở sv hằng sơn đấy ! khác cái đéo gì BUG đâu sao k xử lý k tìm hiểu đi, làm ăn như cái lồn, cảm thấy thắc mắc hay cần thiết phải xóa bài viết này thì cứ xóa, nhưng cữ nghĩ lại xem, địt mẹ có cái auto giờ bọn nó 1 thằng chơi đến hàng mấy trăm cái acc thì còn ra cái lồn gì game nữa, phát hành game mà đéo nghĩ được cái gì to tác cả. vậy mà cũng đòi game 9 - 10 điểm.
    Lần sửa cuối bởi maimydoan2010hg1; 26-11-2014 lúc 08:33 PM

tài khoản ngtuan1993, sever Biện kinh - Hằng Sơn, vừa vào lúc chiều nay ngày 28/11/2014 thấy tài khoản bị khóa, giải quyết nhanh nhé, SDT 01667008786

Administrator

Quote Nguyên văn bởi nguyễn minh tuấn Xem bài viết
    tài khoản ngtuan1993, sever Biện kinh - Hằng Sơn, vừa vào lúc chiều nay ngày 28/11/2014 thấy tài khoản bị khóa, giải quyết nhanh nhé, SDT 01667008786
    Chào bạn !

Bạn vui lòng gửi hotro.duo.vn để được giải quyết nhé

Chúc bạn chơi game vui vẻ !

Thân !

BQT xem xét thế nào chứ nicjk Cái bang của em có làm cài gì đâu mà bị khóa tài khoản vậy. lúc nẫy còn đăng nhập đc mà giờ lại bị khóa tài khoản.
    AD làm ăn kiểu gì thế hay là giống như tin đồn Giang hồ đồn thổi. mong AD xem xét hộ em trong ngày hôm nay.
    Em thấy bất hợp lý quá. Chả làm gì mà cũng bị khóa tài khoản thì em cũng chịu.
    Em chỉ mong là ad đừng có như giang hồ đồn thội.

Quote Nguyên văn bởi Blackberry Xem bài viết
    Chào bạn !

Thân !
    mod cái gì chư. nghỉ luôn đi
    ức con mẹ nó chế lắm rồi.
    dm có phải game web đéo đâu mà làm ăn kiểu này.

Quote Nguyên văn bởi NhấtTiếu Xem bài viết
    Chào bạn,
    Trường hợp này, bạn vui lòng gửi yêu cầu hỗ trợ tại trang hỗ trợ bạn nhé.
    BQT sẽ tiến hành kiểm tra và xử lí cho bạn
    Link: http://hotro.duo.vn/
    Thân !
    Bạn nữa cũng nghỉ con mẹ nó đi đéo gì.
    game online mà lằm ăn hơn cả game lậu.

Riêng cái này thì em ứ chịu được. dm cái nick ứ làm cái gì mà cũng bị khóa thì éo hiểu ad làm ăn cái éo gì nữa.
    Tốt nhất là anh em nghỉ game. để đảm bảo sức khỏe và có thời gian làm việc khác. chơi những game mà ad làm ăn như này thì em ứ muốn chơi.
    Lần sửa cuối bởi Ngáo CôCa; 28-11-2014 lúc 08:23 PM

hỗ trợ gọi 5 lần dc 2 lần mất bà nó 30k hỗ trợ j mà hẹn tới lui,làm ra sản phẩm mà k đảm bảo,cho even cho đã lỗi tự gây ra mà cứ nói là người khác bug,xong rồi khóa tk 1 cách lãng nhách.phục vụ vậy kêu ngta chơi lâu dài,riết rồi có even ngoài web ai mà dám tham gia,lỡ tham gia bị lỗi lại khóa tk!nhọ

trả lời hay cho 1 cái hẹn mới vậy.mình gửi rùi sao k giải quyết cho m đi chiều tới h,ngày onl dc vài tiếng cũng k cho là sao,kiểu này nghỉ game sớm qua 9k của thằng zing chơi còn có lý hơn.chả khác j cái này

làm ăn ntn thì mở even ra làm j rồi khi sảy ra lỗi lại đổ lỗi cho khách hàng?BQT thử là khách hàng như tụi tui xem có ức chế vì cách làm của mấy người k?

gửi hỗ trợ rồi cũng như k,gọi hỗ trợ chỉ dc 1 cái hẹn rồi mất tăm

tk của tui là theboy09 đấy kiểm tra thử xem ntn đi.nếu là lỗi của BQT thì cho 1 lời giải thích thỏa đán cho ae tụi tui cả ngày hôm nay k làm ăn dc j.mất cả kho đồ+exp,mong BQT giải quyết thỏa đán đi,chứ cứ ntn k lẽ cho mn phải bỏ cả sao

làm ăn thì phải uy tín giúp cái,chứ cứ mà hẹn rồi lặng thì quit đi
    Lần sửa cuối bởi sBấtCầnĐờis; 28-11-2014 lúc 08:57 PM

Quote Nguyên văn bởi sBấtCầnĐờis Xem bài viết
    hỗ trợ gọi 5 lần dc 2 lần mất bà nó 30k hỗ trợ j mà hẹn tới lui,làm ra sản phẩm mà k đảm bảo,cho even cho đã lỗi tự gây ra mà cứ nói là người khác bug,xong rồi khóa tk 1 cách lãng nhách.phục vụ vậy kêu ngta chơi lâu dài,riết rồi có even ngoài web ai mà dám tham gia,lỡ tham gia bị lỗi lại khóa tk!nhọ

trả lời hay cho 1 cái hẹn mới vậy.mình gửi rùi sao k giải quyết cho m đi chiều tới h,ngày onl dc vài tiếng cũng k cho là sao,kiểu này nghỉ game sớm qua 9k của thằng zing chơi còn có lý hơn.chả khác j cái này

làm ăn ntn thì mở even ra làm j rồi khi sảy ra lỗi lại đổ lỗi cho khách hàng?BQT thử là khách hàng như tụi tui xem có ức chế vì cách làm của mấy người k?

gửi hỗ trợ rồi cũng như k,gọi hỗ trợ chỉ dc 1 cái hẹn rồi mất tăm

tk của tui là theboy09 đấy kiểm tra thử xem ntn đi.nếu là lỗi của BQT thì cho 1 lời giải thích thỏa đán cho ae tụi tui cả ngày hôm nay k làm ăn dc j.mất cả kho đồ+exp,mong BQT giải quyết thỏa đán đi,chứ cứ ntn k lẽ cho mn phải bỏ cả sao

làm ăn thì phải uy tín giúp cái,chứ cứ mà hẹn rồi lặng thì quit đi
    Cho ông 1 Phiếu. tôi có làm gì đâu mà khóa con mẹ nó ních tôi vào rồi. thế là đéo được. Lệch Bội khoong chịu được. nghỉ đi ae ơi. game lừa đảo hơn cả game web. mà định mệnh ad ơi em còn cái ních nữa khóa nốt vào đi cho đỡ phải chơi nữa chứ chơi cái game mà định mệnh toàn bị khóa ních không hiểu lý do. mà có lý do thì cứ bảo bug đồ. đếu hiểu làm ăn kiểu gì mà bảo mình bung đồ. chán vcc ra.

Quote Nguyên văn bởi Blackberry Xem bài viết
    Chào bạn !

Thân !
    mà mấy ông mod tập sự này cũng chỉ coppy vs pest mấy cái này mà cũng đc lương ad. chán vl ra ý. như này đéo vui.