Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 27 của 27

Mặc định Re: Bài góp ý về vấn đề bị khóa tài khoản

chán BQT quá,tới h chưa giải quyết được gì cả!

gửi hỗ trợ 2 lần từ chiều 17h tới bây giờ mà 1 cái đang xử lý 1 cái chưa xử lý,ngày mai nữa là hết tăng cấp nhận quà rồi thì chơi làm gì nữa.

ngày mai mà không giải quyết xong chắc về lại gunny quá làm cao thủ ẩn danh há há
    Lần sửa cuối bởi sBấtCầnĐờis; 28-11-2014 lúc 10:54 PM

nhờ adm check lai tai khoan:chimsocku123 bienkinh hangson nhan vat KimThienVu di thủ vệ phái về up lv 78 xong ve lai lv 78 la sao the?

cho hỏi buổi chiều đang chơi được tự nhiện bây giờ lại khóa tài khoản người khác là sao nick KIMMAN sever song hải

Mặc định Không Hiểu Lý Do Tại Sao Bi Khóa Ặc

Mod cho mình hỏi vì sao ac Cherish_Lx bị khóa khi sáng nay mình vẫn chơi dc mình k hiểu mong mod giải thích dùm

Mong ad xem xet' dag choi buổi sáng bình thường tối đi làm về tài khoản bị khóa. Tên Tài Khoản: shimank02. Tên Nhân Vật:Cherish_Lx. SV Nhạn Linh.
    MOng ad xem lại
    Lần sửa cuối bởi Slum; 05-12-2015 lúc 07:44 PM

cho em hỏi tý, e tạo con nhân vật tầm 20p mà chưa đc bác nào biết chỉ e vs ạ, em xin cảm ơn

Chào ADM , tài khoản e chơi được 3 ngày tự bị khóa là sao .Như thế này .Khoảng 11h -11h30 e làm xong nv lịch luyện thì thoát ặc đi học , chiều về thấy thông báo tài khoản bị khóa. Gọi điện lần 1 thì tổng đài kêu e lừa đảo nên bị khóa ( mà e nói thật từ khi e chơi game chưa bao h lừa đảo ai một lần nào cả , với lại mới cấp 6x thì lừa đảo cái gì với thằng chơi game mới 3 ngày ) gọi lần 2 ,3,4,5 thì hog thấy trả lời .Qa diễn đàn , facebook , hotro cũng không thấy trả lời .Hãy cho e một lời giải thích .Tài khoản : ohayotien . Tên nhân vật : >TiểuYêuNữ<
    Lần sửa cuối bởi Lười; 22-09-2016 lúc 09:49 PM

Quote Nguyên văn bởi Lười Xem bài viết
    Chào ADM , tài khoản e chơi được 3 ngày tự bị khóa là sao .Như thế này .Khoảng 11h -11h30 e làm xong nv lịch luyện thì thoát ặc đi học , chiều về thấy thông báo tài khoản bị khóa. Gọi điện lần 1 thì tổng đài kêu e lừa đảo nên bị khóa ( mà e nói thật từ khi e chơi game chưa bao h lừa đảo ai một lần nào cả , với lại mới cấp 6x thì lừa đảo cái gì với thằng chơi game mới 3 ngày ) gọi lần 2 ,3,4,5 thì hog thấy trả lời .Qa diễn đàn , facebook , hotro cũng không thấy trả lời .Hãy cho e một lời giải thích .Tài khoản : ohayotien . Tên nhân vật : >TiểuYêuNữ<
    Chào bạn,

Hiện tại BQT đang kiểm tra lại cho bạn, sẽ phản hồi trong thời gian sớm nhất nhé.

Mong bạn thông cảm,

Cám ơn