Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Angry Bài góp ý về vấn đề bị khóa tài khoản

Chẳng qua là hôm qua sao khi train miệt mài 1 đêm xong , sang ra truyền công cho acc nhỏ xong thì out ra ngoài cho laptop nghỉ ngơi tí xíu , trưa 12h30 log acc vào để chuẩn bị đi chiến trường với bí cảnh này nọ thì nhận được thong báo " Tài khoản bị khóa " .
    Đã gửi yêu cầu thông báo hỗ trợ cho nhà phát hành thì chả thấy 1 cái gì gọi là hồi âm hay trả lời thắc mắc của mình hết , gọi hotline thì đổ chuông hoài mà chả ai bắt máy
    Với lại có khóa tài khỏan thì cũng gửi 1 cái email và hộp mail đã đăng ký tài khoản biết lý do tại sao bị khóa
    Hay là acc mình vừa nạp card này nọ vào rùi lại hứng chí lên khóa chơi
    Cơ bản là mình không có hài long với cung cách phụ vụ , chăm sóc khách hàng của nhà phát hành lắm rồi nha

Mặc định Re: Bài góp ý về vấn đề bị khóa tài khoản

Mod vào giải quyết đi thôi Thế này thì hơi vô lý . Cần phải xác nhận lại xem lỗi từ bên nào đã

Mình cũng bị tình trạng tương tự, gọi số hỗ trợ KH không được luôn. NPH cần xem lại cung cách phục vụ, còn thiếu chuyên nghiệp.
    Ngoài ra trong lần AT2 này game vẫn còn 1 số SK chưa chuyển hết ngôn ngữ sang Tiếng Việt.

Chiều 22/1 em đang chơi thì bỗng dưng mất kết nối, em đăng nhập lại thì thấy thông báo tài khoản đang đăng nhập. E tưởng lag nên trục xuất hệ thống để đăng nhập lại vào game, vừa vào được 30s thì lại bị đẩy, đăng nhập lại thì lại thấy thông báo tài khoản đang đăng nhập, hốt hoảng quá em vội đổi mật khẩu. Lần này vào chơi thì ngon lành, sau khi đi CT 10h50 xong em đăng xuất và lúc 11h30 có đăng nhập lại, ngờ đâu lại bị lỗi tài khoản bị khóa. Em hỏi mấy đứa bạn thì nó bảo có phải do em lúc đổi pass thì cái pass mới có cả chữ và số không, em mới giật mình ôi thôi đúng rồi lúc kia vì quá vội nên em đổi pass chỉ có chữ. Em không biết ních em bị khóa có phải do như vậy không. Nếu đúng thì anh chị mau giải quyết mở tài khoản lại cho em vì em đã đổi pass lại có cả chữ và số rồi. Em đang rất sốt ruột nên mong các anh chị BQT xử lí gấp cho em. Tài khoản em là boywander91, sever Túy Giang. Cảm ơn anh chị rất nhiều.

Chào Các Bạn !
    Về trường hợp các bạn bị Khóa Tài Khoản mà không hiểu lý do vui lòng lên trang http://hotro.duo.vn gửi yêu cầu để BQT trả lời, hoặc nếu không thấy hồi âm các bạn có thể cung cấp tên Tài Khoản kèm Server lên đây để mình kiểm tra.

Quote Nguyên văn bởi Huy Thiếu Gia Xem bài viết
    Chiều 22/1 em đang chơi thì bỗng dưng mất kết nối, em đăng nhập lại thì thấy thông báo tài khoản đang đăng nhập. E tưởng lag nên trục xuất hệ thống để đăng nhập lại vào game, vừa vào được 30s thì lại bị đẩy, đăng nhập lại thì lại thấy thông báo tài khoản đang đăng nhập, hốt hoảng quá em vội đổi mật khẩu. Lần này vào chơi thì ngon lành, sau khi đi CT 10h50 xong em đăng xuất và lúc 11h30 có đăng nhập lại, ngờ đâu lại bị lỗi tài khoản bị khóa. Em hỏi mấy đứa bạn thì nó bảo có phải do em lúc đổi pass thì cái pass mới có cả chữ và số không, em mới giật mình ôi thôi đúng rồi lúc kia vì quá vội nên em đổi pass chỉ có chữ. Em không biết ních em bị khóa có phải do như vậy không. Nếu đúng thì anh chị mau giải quyết mở tài khoản lại cho em vì em đã đổi pass lại có cả chữ và số rồi. Em đang rất sốt ruột nên mong các anh chị BQT xử lí gấp cho em. Tài khoản em là boywander91, sever Túy Giang. Cảm ơn anh chị rất nhiều.
    Chào Bạn !
    Việc đổi Mật Khẩu như thế nào không liên quan tới việc Tài Khoản của bạn bị khóa, và Mật Khẩu game không yêu cầu phải có Số và Chữ. Ở đây trường hợp của bạn bị khóa vì Tuyên Truyền Lừa Đảo trong game, nhưng sau khi nghe bạn giải bày có vẽ như bạn đã bị Hacker lợi dụng vào Tài Khoản để rao Link, bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn gửi yêu cầu để BQT kiểm tra lại cho bạn.
    Lần sửa cuối bởi OBITO; 23-01-2014 lúc 08:09 AM

chào adm Chuyện là thế này vào ngày 3/5 em bỏ ra 1 số tiền mặt để mua lót tay một số vật phẩm từ acout khác, sau khi mua bán kết thúc thì tài khoản của e bị tố là hack tài khoản khác và bị khóa , e đã gửi rất nhiều hỗ trỡ đến hotro.duo.vn nhưng ko nhận đc sự hồi âm. rất mong adm giúp đỡ

có bạn nào có lòng chỉ cho mình cài đặt game update k mình dow game cài đặt thành công nhưng update mãi k dc k thể chơi dc ai giúp dc thì call 01889565664

Quote Nguyên văn bởi Kiềuduyên Xem bài viết
    chào adm Chuyện là thế này vào ngày 3/5 em bỏ ra 1 số tiền mặt để mua lót tay một số vật phẩm từ acout khác, sau khi mua bán kết thúc thì tài khoản của e bị tố là hack tài khoản khác và bị khóa , e đã gửi rất nhiều hỗ trỡ đến hotro.duo.vn nhưng ko nhận đc sự hồi âm. rất mong adm giúp đỡ
    vụ này tôi cung đã từng gặp rồi , rất là căng , gd xong , chúng nó lên báo hack , nói chung khi bạn di gd mua 1 món gì cũng nên thủ sẵn bằng chứng xem coi tam 1 tháng có bi vấn đề gì ko để còn có cái mà phòng tránh, nhiều thằng trẻ trâu giở trò bán xong có tiền rồi lai báo hack xong lai rao bán tiếp !!! đúng thật là vớ vẫn.

công ty này làm ăn chán quá,tui dang choi đêm qua ngon lành tự nhiên sáng dậy bị khóa tài khoản,gọi điện thoại thì ko ai nghe may 19007186 nếu ko nghe thì tạo ra hot line làm gì cho mất thời gian nãn game này rồi thấy hết muốn chơi vì cách phục vụ khá bèo.

chang hiu luon sang day vao acc thi bi khoa tai khoan , the nay ti toi cho ae tdlt kieu gi ha adm , ma tim sdt cua nha phat hanh cung tim chang thay , nap dau co it $ ,ma cung khoa acc la sao , lai cam $ cua bang nua chu ,ae no ngi toi nhu nao nao day

tai khoan ,traudat189 , may chu duong trau , sv phu hai , toi dang nhap vao games bi khoa la sao ?, toi muon adm giai quyet som cho toi , sdr 0904045525 goi dien ho tro thi toan ban , kieu nay games mo ra ho tro khack hang ma nhu vay ak , goi may chuc cuoc deu the ,1 cuoc 2k , nhu vay d.c ko , cack phuc vu qua kem ,
    Lần sửa cuối bởi quangoiHD; 22-06-2014 lúc 01:20 PM