Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Mặc định võ đang....niềm tự hào về nhân vật của tôi

trước 2p đong cửa...chạy rong ruổi Lạc Diệp Cốc,trong tình trạng PK Đồ sát....gặp ngay 3 người khác...thế là 1 chống 3(1vd 79,1cb,1 ĐHĐ); (trên 75.mình cũng 75 được set +8 con thiếu 2 món,ăn thuốc cấp 2)hoho,ai nói võ đang ko trâu??? dame 1vs1 thì = cấp =đồ thì hãy xem lại.pk tốt hay ko là do chính mình.........1 phiếu vote cho tất cả ae VĐ vô đối...

Mặc định Re: võ đang....niềm tự hào về nhân vật của tôi

ai không tự hào với nhân vật của mình hả bạn, nói như bạn mình ĐM chơi cũng thấy ĐM vô đối cmnr, đi chiến trường gặp 75>> 1 team nó dí theo mình còn tiễn về doanh trại hết ( dĩ nhiên là không tính mấy em hệ thủy) đó là chưa ăn lag và chưa có hiệu quả chúc phúc

võ đang mình cũng thích nhưng phái nào cũng mạnh jiêng nên thích phái nào thy chơi phái đấy

minh cung rat thich vd, luc dau thj no yeu nhung ve sau thj khoi phai noi.......ba dao la cai chac

nghe thien ha don tu truoc toi nay:neu choi game thi cu "Nam VD;Bac TL" 2 phai nay ko ba dao thi cung 3 ,4 .Nhung minh van choi thich choi NM,chac la de tan huong cam giac chien voi VD

vo dang pk hoi dong thi de, nhung de solo thi con vao ki nang cua nguoi pk

tôi thì chơi Võ Đang vì: chiêu thức đẹp, cảm giác có cái gì đó tao nhã, thanh cao, hơn người

mình thấy VĐ PK solo 1-1 hay đi chiến trường đều hay skill Choáng cần set Trang Sức + VK ngon cái thì

Hêhê.võ đang không biết Vạn Kiếm Quy Tông khỏe không nhỉ mình mong chờ quá

Ghét nhất mấy th` nào ăn no ko có gì làm chạy long nhông đồ sát ng` khác đấy. Thích thể hiện thì gọi lại mà tỉ thí.