Trang 11/14 ĐầuĐầu ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 101 tới 110 của 134

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

Quote Nguyên văn bởi ThaiTuDaiTan Xem bài viết
    sao nhiều thằng hỏi ngu ko tả nổi đã trả lời bao lần ko còn chuyện đổi vàng sang vàng khóa. còn nạp vip chỉ đc nhận đồng đền bù lần đầu còn từ tuần sau vip nào cũng giống nhau hết đc 5kv
    Ngu clgt ha ban? Minh moi vao tham gia dien dan ngay hom nay. Minh khong biet len hoi thoi. Ko muon tra loi thoi dung tra loi cai kieu day. Ok?

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

Đọc comment của các bạn mình thấy haivl. Toàn những suy nghi của bọn trẻ trâu. Theo cái bạn game nhập vai kiếm hiệp là gì. Nó là 1 cuộc sống thu nhỏ của xã hội. Có ng giàu, kẻ nghèo, có kẻ ngu, ng khôn. Ng ta có tiền thì ng ta mua oto, mua biệt thự, đồ trang sức xịn là quyền của ng ta, cũng như trong game vậy có tiền thì chơi đồ khủng, ngọc ngon k có thì xài đồ bt. Cứ thấy ng ta đập đồ thì lại kêu than hút máu này nọ. Chính các bạn đang ghen tỵ với bọn họ rồi đổ tội cho NPH. NPH làm ra 1 game, là sự kết hợp của cả 1 đội ngũ. Không phải chỉ mở ra để phục vụ cho những ng như các bạn. Game nào cũng kêu hút máu rồi hùa nhau vào bỏ. Xin lỗi các bạn, đi đi cho rộng bãi train. Riêng tôi chơi game để giải trí nhưng bên cạnh đó tui cũng đập đồ mặc k thể trong top 3 nhưng phải có mặt trong top 10. Tiền bỏ ra k phải là vứt đi, NPH làm ra game, chúng ta chính là những ng khiến game đó tan lụi hay phát triển. Đuengf đổ tại cho ai cả mà hãy xem lại mình đi đã. CHƠI MÀ K = AI THÌ LÀM CŨNG ĐÉO RA GÌ. Sr admin nhé cu cuối e hơi bức xúc tý

Quote Nguyên văn bởi ___CCR___ Xem bài viết
    Đọc comment của các bạn mình thấy haivl. Toàn những suy nghi của bọn trẻ trâu. Theo cái bạn game nhập vai kiếm hiệp là gì. Nó là 1 cuộc sống thu nhỏ của xã hội. Có ng giàu, kẻ nghèo, có kẻ ngu, ng khôn. Ng ta có tiền thì ng ta mua oto, mua biệt thự, đồ trang sức xịn là quyền của ng ta, cũng như trong game vậy có tiền thì chơi đồ khủng, ngọc ngon k có thì xài đồ bt. Cứ thấy ng ta đập đồ thì lại kêu than hút máu này nọ. Chính các bạn đang ghen tỵ với bọn họ rồi đổ tội cho NPH. NPH làm ra 1 game, là sự kết hợp của cả 1 đội ngũ. Không phải chỉ mở ra để phục vụ cho những ng như các bạn. Game nào cũng kêu hút máu rồi hùa nhau vào bỏ. Xin lỗi các bạn, đi đi cho rộng bãi train. Riêng tôi chơi game để giải trí nhưng bên cạnh đó tui cũng đập đồ mặc k thể trong top 3 nhưng phải có mặt trong top 10. Tiền bỏ ra k phải là vứt đi, NPH làm ra game, chúng ta chính là những ng khiến game đó tan lụi hay phát triển. Đuengf đổ tại cho ai cả mà hãy xem lại mình đi đã. CHƠI MÀ K = AI THÌ LÀM CŨNG ĐÉO RA GÌ. Sr admin nhé cu cuối e hơi bức xúc tý
    Vâng, bạn rất thông minh, đủ để nói ra câu : NPH làm ra game.Tôi thật sự khâm phục bạn ^^
    Cái tư tưởng của bạn, tôi ko bàn tới. Tôi mà là NPH, hoặc xa hơn, là NSX game Trung Quốc, gặp những ng như bạn, tôi mừng rớt nước mắt.
    Đúng là dân nghèo thì chỉ làm nền cho đại gia tỏa sáng, nhưng mà khắc nghiệt quá, dân nghèo bỏ, thì đại gia ngồi khoe tiền vs nhau nhé.
    Cái gì cũng nên có giới hạn của nó. Như AT2 là đẹp, là vừa đủ. Đại gia thì cũng phải tranh đấu , cũng phải khó khăn mới lên đc đồ, có chênh lệch thì cũng ko phải đến mức siêu nhân 1 mình cân 3 4 chú. Như thế, game nó mới bền vững.
    Câu cuối của bạn, tôi ko nhịn đc cười.
    Ai là trẻ trâu, theo tôi chưa chắc bạn đã là ngoại lệ.

Quote Nguyên văn bởi Thiên Lang Nha Xem bài viết
    Vâng, bạn rất thông minh, đủ để nói ra câu : NPH làm ra game.Tôi thật sự khâm phục bạn ^^
    Cái tư tưởng của bạn, tôi ko bàn tới. Tôi mà là NPH, hoặc xa hơn, là NSX game Trung Quốc, gặp những ng như bạn, tôi mừng rớt nước mắt.
    Đúng là dân nghèo thì chỉ làm nền cho đại gia tỏa sáng, nhưng mà khắc nghiệt quá, dân nghèo bỏ, thì đại gia ngồi khoe tiền vs nhau nhé.
    Cái gì cũng nên có giới hạn của nó. Như AT2 là đẹp, là vừa đủ. Đại gia thì cũng phải tranh đấu , cũng phải khó khăn mới lên đc đồ, có chênh lệch thì cũng ko phải đến mức siêu nhân 1 mình cân 3 4 chú. Như thế, game nó mới bền vững.
    Câu cuối của bạn, tôi ko nhịn đc cười.
    Ai là trẻ trâu, theo tôi chưa chắc bạn đã là ngoại lệ.
    Bản này siêu nhân 1 cân 10 chứ 3,4 gì. cứ thử cho một con 5000 CH đánh với 10 con 500CH coi nó có giết đủ 10 không?
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Quote Nguyên văn bởi ___CCR___ Xem bài viết
    Vâng phải nói thật là mình chưa thấy 1 thằng trẻ trâu nào ngu như bạn . Bạn nói theo cách này mình cũng đoán chắc rằng bạn cũng thuộc loại đập tiền vào là to mồm . Vâng về tiền thì mình không bằng bạn . Không có tiền để mà đập . Nhwung cái suy nghĩ ngu dốt , trẻ trâu của bạn làm mình quá buồn cười . 1 Game nếu có đại gia thì cũng phải có dân cày . Its nhất là củng đủ cho dân cày sống không cần vip cũng đc . Đường này ham vòa mấy thằng chó đại gia như bạn bỏ quên bọn mình . Cứ bỏ tiền vào là nhất thì bạn nói làm lìn à . Game có lẽ bề ngoài giống Kiếm thế và võ lâm nhưng đảm bảo 100% cách chơi khác xa . Còn đâu những món đồ hiếm mà bao nhiêu người muốn mua còn không có . Còn đâu những thảo luận sôi nổi vì 1 món trang bị mà 1 ng may mắn mới nhặt đc . Vâng xin lỗi bạn vì game này quá nhiều siêu nhân nên giờ nó quá bình thường r . Thôi thì kệ con mẹ mấy thằng lìn siêu nhân bạn chơi với nhau . Nhưng cẩn thận không lại đến lúc làm siêu nhân nhiều quá éo còn tiền thì lúc đó mới biết dân cày thế nào . Câu cuối minh chỉ muốn nói 1 điều : Thằng trẻ trâu như bạn éo có tư cách nói chuyện ở đây đâu bạn ạ

Đến cả sdt 19006073 tôi gọi từ sáng đến giờ vẫn ko có ai nghe.Tôi nghĩ ngay cả AD diễn đàn còn chưa biết đia chỉ cụ thể Trà Phong ở đâu nữa kaka,sao mà nghi ngờ NPH này quá,chắc phải suy nghĩ lại khi chơi game này @@

Dễ là game lậu lắm ha ha ha

Đâu có đổi đc vàng thành vàng khóa đâu bạn?

Việt Nam đứng số 1 về khoản đầu tư [Nạp card] cho game tại Châu á

Quote Nguyên văn bởi Trùm Sò Xem bài viết
    Đù má bạn nói ngu vcc . Đầu lợn à . điz mẹ bạn đã thấy game miễn phí nào bán tất cả trên shop chưa . thà mấy cái nl bán còn đc giờ đi bán cả tử thủy tinh . Giờ bảo bọn NPH này thu phí xem . Chấp cả VNG coi như hút máu hơn cả VNG là 150k 1 tháng đấy . Tôi cũng chiều . Chơi cái trò lìn này . Thử hỏi giờ đấu phái mà cứ hơn nhau cả 3k điểm cường hóa thì ae có còn hứng thú tham gia nữa không . 1 Kon nga mi hơn 4k điểm cường hóa đi chiến trường nó đứng im kệ cho con mẹ bạn đánh mà đánh mãi éo chết nó quay ra xúc 1 phát bạn chết như con chó bạn có tức không . Không phải tự nhiên sau CLOSE BETA lại có nhiều ng bảo NPH Hút máu . Bạn có hiểu không . 1 NPH suy nghĩ lợi trước mắt tưởng rằng cứ bán đồ vip trong shop thì đc . Mình xin nói là cứ chờ xem nhá . Game này không đóng cửa mới lạ . Game giờ chơi là đo về độ giàu nghèo à . TOPIC về trình độ pk để đâu . Nạp ít hơn nó là không sống đc à . Có đáng là 1 game onl để ae chơi không
    Đậu má bạn chắc não chó Bạn chơi đc bao nhiêu game rồi hả não chó, chơi Kiếm thế chưa, biết BeoKaka ko, nó đập vài tỉ vào đấy, đấu phái vô cmn địch luôn, ok. Chơi Thiên Long Bát Bộ chưa, biết nó bán full ngọc trên Cash Shop ko, thế mà nó đang tổ chức sinh nhật lần thứ 6 đấy ngu còn lắm mồm. Chơi thì chơi éo chơi thì biến. Nói thế nói nữa cũng đéo thay đổi gì đâu.
    Thân!