Trang 14/14 ĐầuĐầu ... 4 12 13 14
Hiện kết quả từ 131 tới 134 của 134

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

Bữa giờ thấy AE nói chuyện về vụ thằng Trà Phong nên mình lên trang Cảnh Báo Tín Dụng và kiểm tra CIC của công ty này, kết quả là thấy đang bị nợ xấu cần chú ý , nên AE xác định đi, mình chưa chắc phải là nó hay không tại không có địa chỉ cụ thể và tra được 4 công ty tên TRà Phong nhưng qua cách làm mờ ám của nó thì mình nghĩ hiện giờ AE trong 4rum nên hợp lại yêu cầu nó đưa địa chỉ công ty và số DT ll. Còn về chuyên Fix CB khác với AT2 thì không có ý kiến, nhưng riêng mình là Fan game Mu online đã chơi được 5 năm rồi, mình thấy điểm khác biệt duy nhất giữa chính thức và bản lậu là vật phẩm trong Shop và sự khó khăn khi trở thành siêu nhân, nói ít hiểu nhiều. Hy vọng AE đừng lên đây nói làm mất đoàn kết rồi lại gây chán nản trong game nữa!

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

Sao mình đăng bài hỏi về ĐỊA CHỈ Công Ty TRÀ PHONG ở đâu là bị xoá liền ?

Hỏi về game có được phép hay chỉ là game lậu thì cũng bị xoá luôn ?

P/s MOD: Các bạn mod cũng chỉ là người chơi game chứ không thuộc bộ phận NPH, sao các bạn lại bênh vực họ như vậy ? Tôi hỏi cái ĐỊA CHỈ TRÀ PHONG ở đâu thì bị xoá bài ngay? Tại sao lại mập mở giấu kín như thế ?

Thế này sao tôi dám nạp tiền vào game nữa hả NPH huyền bí ?

cại vụ trà phong tao đéo quan tâm. thấy thằng kia xàm lozz so sánh lệch lạc với TLBB thì tao nói thôi ( đọc lại những cmt của tao đi )
    còn t chơi éo cần nạp cũng đc cái vip tạm đủ sài

Quote Nguyên văn bởi Alan Xem bài viết
    1 thằng chấp nhận chơi thu phí 150k\tháng nhảy sang game free sủa
    ko thích thì chơi VL 3D ý thu phí ko cash shop đấy

éo bàn về TLBB với tao nữa ak
    Tao chưa chế đc đồ CAM nhưng thấy trong bí cảnh 80 rớt liệu thế có đc ko
    Ừ nhất mày r . Mày nói ngu như 1 con chó . Lý do tao đéo thích chơi VL 3D mà thích chơi game này . Dơn giản tao đéo thích game 3D . Sao hả con chó . Còn về TLBB mày muốn nói cái lồn gì tao cũng chiều máy sất . Tao chỉ sợ lại Anh hùng bà phím thì tao hơi sợ mày ạ . Còn về đồ cam . Mày biết là chỉ có 1 cách kiếm mảnh ghép mới chế đc à . Mày thấy cái vk 6x với cái Phù 7x chưa vậy . Nó cũng ghép đc nhưng cũng chế đc đấy . Hay mày bị mù
    Con chó rách đú đít Trà Phong mà cũng to mồm Hài
    Chưa ai có đồ 80 mà dám to mồm nói là chỉ có 1 cách là nhặt mảnh ghép . Thôi mày đừng sủa nữa hộ tao càng nói càng ngu . Về mà bú đít bọn Trà Phong đi