Trang 9/14 ĐầuĐầu ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 134

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

Quote Nguyên văn bởi catngheo Xem bài viết
    leynet nga mi kiếm cái top 10 khó khăn nhỉ ^^ bây giờ chưa đánh nhau nhiều chưa thấy ảnh hưởng thôi. Chứ mấy hôm nữa chiến G, đấu phái, chiến trường. Lúc đó mới thấy khổ. 1 con võ đang mà 3k CH nó đứng cho 10 thằng đánh cũng chẳng chết. Than không phải là than nó hút máu. mà than cái sự chênh lệch trong game. Nếu không bán thủy tinh trong Shop thì game cân bằng hơn nhiều. Có đại gia thì cũng phải từ từ chứ không sốc kiểu thế này. Up đến đâu full đến đấy @@ đáng sợ!
    thì đành chịu thôi chơi game free chứ đâu phải game đóng phí thì chấp nhận là phải có siêu nhơn Gao rùi nhưng cũng may chỉ có top 10 là khủng ( chia ra nhìu tộc khác nhau) còn lại hội đồng thì cũng dc
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

vậy tại sao cái gì cũng khóa? Chẳng phải ép game thủ nạp thẻ để sống sao?
    Đến thương hội cũng phải nạp thẻ mới làm được, game chả chừa đường nào cho dân cày sống cả

Banned

địt mẹ mày dou tao chưa chơi cái game nào hút máu như là kotes hút máu lồn như game này cái thằng trà phong vợ màu đéo cho màu húp máu lồn.hay sao mà mày vào đấy dùng kotes hút máy ghê thế

Nói thật, game nào cũng thấy những thanh niên vào kể khổ ntn. Mấy bố chơi game free thì phải chịu thôi. Muốn công bằng thì sang VLTK 3D đóng phí 120k 1 tháng mà chơi, xem chịu đc mấy nhiệt. Chơi game free muốn khỏe hơn người # thì phải chịu đầu tư thôi, ko thì tàng tàng mà chiến cùng ae bằng hữu. Game ko nạp thẻ thì NPH nó mở ra rồi húp cháo với hít khí trời mà nuôi sever ak. Suy nghĩ như cái liz.
    Thân!

-các bác chơi game web nhìu nó quen, ai cũng đòi úp max đồ, ai cũng đòi kiếm đồ hiếm trong vài ngày, e chơi Phong Thần game của VNG 2-3 năm trời ko biết mặt món cam quý thế nào, 2-3 năm trời ko đập được lên +9 chứ đừng nói đập + 12 mà e vẫn vui vẻ.
    -các bác ko nạp cứ thích ngang cơ với thằng nó nạp chục triệu vào là thế nào???? thế nó nạp tiền chỉ để các bác quây nó thôi ak =]
    -kệ nó nó có tiền nó làm trùm, a em ta ít tiền chơi ít tiền, ngày ngày đi phụ bản, đi truy nã, đi tàng long cốc cũng vui rồi, ham hố chi cái chuyện bon chen top trong chiến trường, sv có hàng chục thằng nó nạp card như điên mà các bác ko nạp cứ đòi đứng top, hài vãi
    -mình ko tiền đừng bắt thằng có tiền không đc xài tiền, xã hội thực tế nó cũng vậy, làm ầm lên cho tụi nó cười vô mặt mình thôi

cho mình hỏi cái. mình làm thử theo cách1 sao ko được. có 1000 vàng thường mang ra HCTN mà chả thấy chỗ nào ghi để đổi ra vàng khóa cả?

Quote Nguyên văn bởi getbacker222 Xem bài viết
    cho mình hỏi cái. mình làm thử theo cách1 sao ko được. có 1000 vàng thường mang ra HCTN mà chả thấy chỗ nào ghi để đổi ra vàng khóa cả?
    đã fix cái vụ này rồi bạn ah...........
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi s2Lãng Khách Xem bài viết
    Nói thật, game nào cũng thấy những thanh niên vào kể khổ ntn. Mấy bố chơi game free thì phải chịu thôi. Muốn công bằng thì sang VLTK 3D đóng phí 120k 1 tháng mà chơi, xem chịu đc mấy nhiệt. Chơi game free muốn khỏe hơn người # thì phải chịu đầu tư thôi, ko thì tàng tàng mà chiến cùng ae bằng hữu. Game ko nạp thẻ thì NPH nó mở ra rồi húp cháo với hít khí trời mà nuôi sever ak. Suy nghĩ như cái liz.
    Thân!
    Đù má bạn nói ngu vcc . Đầu lợn à . điz mẹ bạn đã thấy game miễn phí nào bán tất cả trên shop chưa . thà mấy cái nl bán còn đc giờ đi bán cả tử thủy tinh . Giờ bảo bọn NPH này thu phí xem . Chấp cả VNG coi như hút máu hơn cả VNG là 150k 1 tháng đấy . Tôi cũng chiều . Chơi cái trò lìn này . Thử hỏi giờ đấu phái mà cứ hơn nhau cả 3k điểm cường hóa thì ae có còn hứng thú tham gia nữa không . 1 Kon nga mi hơn 4k điểm cường hóa đi chiến trường nó đứng im kệ cho con mẹ bạn đánh mà đánh mãi éo chết nó quay ra xúc 1 phát bạn chết như con chó bạn có tức không . Không phải tự nhiên sau CLOSE BETA lại có nhiều ng bảo NPH Hút máu . Bạn có hiểu không . 1 NPH suy nghĩ lợi trước mắt tưởng rằng cứ bán đồ vip trong shop thì đc . Mình xin nói là cứ chờ xem nhá . Game này không đóng cửa mới lạ . Game giờ chơi là đo về độ giàu nghèo à . TOPIC về trình độ pk để đâu . Nạp ít hơn nó là không sống đc à . Có đáng là 1 game onl để ae chơi không

tại sao ko để như AT 2 , ai cũng ngang ngang nhau cân tài cân sức. Bây giờ NPH mở lên + 13 làm gì sớm thế không biết để nó chênh lệch giàu nghèo là vậy đó. Ko có sự tính toán là gì hết. giống như úp leve 69 là ngừng lại đợi thêm vài ngày nữa mở cấp. Nói tóm lại bản AT2 chơi vui và sướng hơn bản này nhiều. NPH cần xem lại cách làm việc của mình đi , để a em game thủ phản hồi hơi bị nhiều đấy

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    đã fix cái vụ này rồi bạn ah...........
    fix là sao hả bạn. tức là ko đổi được hay đổi được ?