Trang 8/14 ĐầuĐầu ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 71 tới 80 của 134

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

ƯỚC GÌ NKVS K PHẢI DOU MANG VỀ THÌ TỐT BIẾT MẤY . THÀ ĐỂ SOHA HAY GOSU LÀM CÒN HƠN . CÀNG NGÀY CÀNG CHÁN . THÔI THÌ CỨ HÚT MÁU MẤY THẰNG ĐẠI GIA ĐI NHÁ . BỌN TÔI CÓC CẦN . HÚT ĐẾN KHI NÀO BỌN NÓ K CÒN GÌ ĐỂ HÚT THÌ ĐÓNG CỬA GAME LẠI R BIẾN ĐI . BUỒN CHO 1 NPH LẤY HÚT MÁU LÀM TIÊU CHÍ . KHI NÀO THÌ VIỆT NAM MỚI CÓ 1 NPH THỰC SỰ QUAN TÂM ĐẾN GAMER ĐÂY

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    Đỗi vàng khóa ở HCTN thế nào trời ? ko biết đỗi thế nào ae giúp cái
    Nó ngu gì cho đổi. Nó bắt buộc phải cào card để mua Thủy tinh = vàng không khóa mà

Vâng , hài vãi

Bạn Trùm Sò này cùng tộc với mình nè.
    Mình thì vẫn chơi bình thường chỉ nạp card 1 lần để lấy quà lần đầu cho đến giờ.
    Tiêu chí chơi game của mình là giải trí,chát với hão hữu và tham gia BC,VT... với hão hữu,ko đề nặng vấn đề hơn thua(có đú cũng ko lại nhà giàu).
    Tóm lại là cứ chơi khi nào thấy ko hợp nữa thì off game.

Lúc trước còn đỗi 1 tuần ( 1k vàng = 5k vàng khóa ) nay sao ko thấy đỗi dc nhỉ ?

Cách đỗi vàng ra vàng khóa nhanh nhất chỉ thấy mỗi cái mua Vip

Mấy bạn thích game free đâu rồi sao không thấy lên tiếng nhỉ. Đã bảo rồi 120k/tháng thì không muốn, muốn off game cơ. Xin lỗi các Mode đã bắt đầu thấy nản chưa, chứ tôi thấy VNG sắp phải cắp sách đi học Trà Phong cách hút máu rồi đó.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

Game chơi cũng được mà hút máu vãi đái quá. mình dân đi làm rồi mà còn cào carp liên lục đập đồ mà vẫn thấy nản luôn rồi. Chênh lệch giữa các class trog game nhiều quá , ko còn cân bằng như hổi AT 2. và a em chán game thì sẽ ra đi khi 1 ngày đẹp trời nào đó thôi. Game ko có giao thương buôn bán tấp nập hay tranh mua từng món đố như ở game khác, ở đây chỉ là nạp tiền và đập đồ trong Shop thôi. Chẳng cần bỏ công sức đi lam nhiệm vu hay phụ bản nữa, NPH tính toán sai lâm khi 1 game mới phát triển trên thị trường.
    Nói thật thời AT2 chơi còn vui và đông hơn gấp mấy lần phiên bản hiện giờ. Giờ chỉ tình = thời gian lúc nào chán chán thì nghỉ game thôi. Cũng ko xác định đầu tư nữa vì nhìn ko có tương lai tí nào.

Quote Nguyên văn bởi sieucuoi Xem bài viết
    Game chơi cũng được mà hút máu vãi đái quá. mình dân đi làm rồi mà còn cào carp liên lục đập đồ mà vẫn thấy nản luôn rồi. Chênh lệch giữa các class trog game nhiều quá , ko còn cân bằng như hổi AT 2. và a em chán game thì sẽ ra đi khi 1 ngày đẹp trời nào đó thôi. Game ko có giao thương buôn bán tấp nập hay tranh mua từng món đố như ở game khác, ở đây chỉ là nạp tiền và đập đồ trong Shop thôi. Chẳng cần bỏ công sức đi lam nhiệm vu hay phụ bản nữa, NPH tính toán sai lâm khi 1 game mới phát triển trên thị trường.
    Nói thật thời AT2 chơi còn vui và đông hơn gấp mấy lần phiên bản hiện giờ. Giờ chỉ tình = thời gian lúc nào chán chán thì nghỉ game thôi. Cũng ko xác định đầu tư nữa vì nhìn ko có tương lai tí nào.
    Like, mặc dù mình bán thẻ điện thoại nhưng cũng xác định không cào nữa ^^ đến đâu thì đến vậy. Mấy hôm nữa mở chiến trường coi lắm siêu nhân nữa thì nghỉ hẳn @@
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

sao mọi người khoái than thở vì game hút máu thế nhỉ...
    đã chơi game free thì chấp nhận nạp card thôi. Thử so sánh bình quân xem bạn thua bao nhiêu người và hơn bao nhiêu người? dc bao nhiêu người cường hóa đứng top đầu điểm cường hóa 1k+ đc bao nhiêu/sv?
    đừng so sánh mình với người đó và đừng so sánh 1 bản 9 thức với 1 bản demo.

P/s: công nhận mấy pác NM bên sv Biện Kinh Thái Sơn nạp khét quá tính sơ sơ 2 người top 1 2 chắc cũng hơn chục củ rùi @@! thui cưỡi ngựa xem hoa cho chắc kèo nạp tàn tàn chơi vui là 9
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    sao mọi người khoái than thở vì game hút máu thế nhỉ...
    đã chơi game free thì chấp nhận nạp card thôi. Thử so sánh bình quân xem bạn thua bao nhiêu người và hơn bao nhiêu người? dc bao nhiêu người cường hóa đứng top đầu điểm cường hóa 1k+ đc bao nhiêu/sv?
    đừng so sánh mình với người đó và đừng so sánh 1 bản 9 thức với 1 bản demo.

P/s: công nhận mấy pác NM bên sv Biện Kinh Thái Sơn nạp khét quá tính sơ sơ 2 người top 1 2 chắc cũng hơn chục củ rùi @@! thui cưỡi ngựa xem hoa cho chắc kèo nạp tàn tàn chơi vui là 9
    leynet nga mi kiếm cái top 10 khó khăn nhỉ ^^ bây giờ chưa đánh nhau nhiều chưa thấy ảnh hưởng thôi. Chứ mấy hôm nữa chiến G, đấu phái, chiến trường. Lúc đó mới thấy khổ. 1 con võ đang mà 3k CH nó đứng cho 10 thằng đánh cũng chẳng chết. Than không phải là than nó hút máu. mà than cái sự chênh lệch trong game. Nếu không bán thủy tinh trong Shop thì game cân bằng hơn nhiều. Có đại gia thì cũng phải từ từ chứ không sốc kiểu thế này. Up đến đâu full đến đấy @@ đáng sợ!
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    không có tiền
    không chịu cày quốc.