Trang 6/14 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 134

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

nÓI CHUNG LÀ KHÔNG NẠP CARD THÌ XÁC ĐỊNH CHỈ LÀ CHƠI CHO VUI THÔI. ĐI ĐÁNH NHAU, TRANH LÃNH ĐỊA THÌ CHỈ LÀ LÍNH CẢM TỬ MÀ THÔI NHÉ.

THẬT SỰ NÃN , CÁI GÌ CŨNG KHOÁ, KHOÁ TOÀN TẬP.

SĂN BOSS THÌ PHẢI LÀ VIP MỚI ĐƯỢC NHẶT ĐỒ KHÔNG KHOÁ. MÀ SERVER HƠN 9000 TÀI KHOẢN, SĂN 1 LẦN ĐƯỢC MỘT MÓN HIẾM. VẬY CHIA SAO, CUỐI CÙNG KHÔNG NẠP THẺ THÌ QUÊN ĐI CÁI CHUYỆN HƠN THUA Ở NGẠO KIẾM VÔ SONG.

TÌNH HÌNH LÀ ĐỢI GAME KHÁC NHẢY NẾU NKVS HÚT MÁU KIỂU NÀY............

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

Hết cho đổi vàng thành vàng không quá nhé,công thức ko đc bán lên TTGD nhé,đồ hiếm có cũng khó bán đc lên TTGD nhé.Tóm lại là phải nạp card nhé.Và thế là off game nhé.

Mình cũng bắt đầu thấy ớn với cách làm việc của NPH Trà Phong rồi.

Các bạn nói cho test AT1 AT2 để kiểm tra lỗi và làm quen vs tính năng game. Kết quả là gì ? 1 sự thay đổi 180 độ giữa 2 phiên bản. Thủy tinh bán trong bảo trân, cấp độ cường hóa tăng gần gấp đôi,ko còn tỉ lệ chế ra đồ hiếm từ chế đồ thừa mà phải up lên bằng Hoạt lực, fix tất cả các cách kiếm vàng khóa, opt của các món đồ cũng có sự đổi chỗ... tất cả điều này dẫn đến sự phân hóa ngày càng gia tăng rõ rệt. Mình đã thử ko xài đến vàng và code mà mình có, kết quả là gì ? Vô cùng khó chơi, rất khó chịu.

Tất cả mới là bắt đầu thôi, mà các bạn đã lựa chọn con đường làm nản lòng game thủ để kiếm chác như thế này, thiết nghĩ sớm muộn gì những gamer kia sẽ quay lưng với các bạn!

Hãy trả lại phiên bản AT2 cho chúng tôi !

chắc off game quá các bác à,tình hình thế này hút còn hơn cả VNG,mọi thứ đều khóa , thế chức năng giao dịch trong game để làm gi đây ,thật nãn khi đã đầu tư quá sớm vào game này
    Vô ngã vô tương không phù đồ, nhất diệp bồ đề nhất diệp khô.

Thiên bàn võ học giai thiện ý, niêm hoa nhất tiếu thành giang hồ.

kêu ca cái gì nói chung là các bạn thử làm 1 nph game thì biết có khi các bạn còn hút máu bằng vạn vinagame ấy, nếu cho các bạn chơi free thì nph lấy gì mà ăn, hàng chục nhân viên hàng trăm dự án đều là tiền cả, tôi tham gia AT và giờ đang chơi CB nói thật là mới nạp 100k để lấy quà tân thủ chứ chưa nạp j nhiều và tôi thấy bản này rất ổn tuy có khó khăn hơn bản AT chút. còn muốn nghỉ game thì các bạn cứ nghỉ và đi chơi web game đi thời buổi này muốn người ta phục vụ mình miễn phí???. vậy mà vào game người ta nhờ TC cũng đòi tiền buồn cười

Bạn nghĩ sao khi mới 3 ngày mà có 1 thằng full set + 10 13. game quá là hút máu còn bạn nào nghĩ nạp ít mà thành vip thì nghỉ đi nhé. fix đủ mọi thứ, ko có chỗ cho dân cày mà 1 acc còn khó cày nữa là. thủy tinh bán tràn lan trên ktc thằng nào mún mạnh cứ đập t mà sút. phân hóa giàu nghéo rõ rệt. NPH làm ăn thiếu chuyên nghiệp đến cái địa chỉ cũng đéo có, đéo hiểu ji mà các ô ấy lại thích ăn sổi như vậy. sẽ làm 1 bộ phận gamer là hs sv rất nản. đến cái code còn đòi bán bằng t trong khi các game khác như vl3d, tinh thần biến,.. nó fat đầy ra cho game thủ trải nghiệm.thực sự rất nản rất nản. xem các ô ấy fix ji khi btri xong nếu cứ làm ăn kiểu này e xin 1 vé cùng bạn bè ra đi sớm tìm một game khác để chơi. Rất tiếc khi 1 gamer hay như vậy rơi vào tay 1 NPH thiếu chuyên nghiệp và thích hút hít từ khi nó lọt lòng như vậy.

game này dành cho đại gia thôi bạn ah.ít tiền thì ko dc chơi đâu anh em qua game khác đi game này ko dành cho dân nghèo

Trước đây tham gia APTEST thì cảm thấy game rất hay , hay đủ mọi thứ là 1 game cho ae dân cày có đất sống . Mình cảm thấy rất thích NPH Trà Phong và nghĩ sau này sẽ ủng hộ hết mình những game mà NPH mang đến VN. Nhưng sau APTEST thì mọi suy nghĩ của m thay đổi 180 độ . So sánh về NKVS và Kiếm Thế hồi mới ra thì m dám nói thẳng là NKVS hút máu hơn gấp mấy lần . Còn nếu muốn ae nạp tiền thì m vẫn nạp đâu có ít . Tiền nạp vào mua vip với mua vật liệu làm nv thương hội còn chưa đủ hay sao mà còn cắt hét nguồn sống của ng ta . Đến cái công thức mà cũng k cho ng ít vàng khóa . Điểm truyện kí cũng khó kiếm hơn rất nhiều . Vàng khóa thì do đc mấy món qua nạp thẻ hiếm mỗi món bán đc 1k6 vàng khóa nên giờ còn sống đc chứ đảm bảo hết r thì chỉ có nước rơi răng ra ngoài .
    Nói thẳng ra m buồn và thật sự thất vọng về cách làm ăn của NPH Trà Phong . Game hay nhưng NPH quá cùi

Vì NPH còn non trẻ, cho nên mong các bạn thông cảm. Họ vẫn luôn luôn nhận những ý kiến đóng góp của các bạn thông qua mod như tụi mình, những ý kiến ingame, diễn đàn... Và mình tin là những ý kiến của các bạn sẽ làm cho NPH trưởng thành hơn. Xin cảm ơn các bạn.
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song

Mọi người cho hỏi mình đã tìm hết diễn đàn với mò trong game nhưng k thấy cách nào để kiếm được bạc, mà sao trên chat có nhiều người đòi trả 50v , 100v 1 lần truyền công là sao ?