Trang 7/14 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 134

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

Bán gì thì bán chư bán cả thủy tịnh thì bó tay. Đến cái hut máu như vo lâm chi mộng mà nó chỉ dám bán lcd qua êvent. Thất vọng vì tư duy của nph, mặc dù có khả năng để lên dc set 10 nhưng mình không bao gìơ làm thế mất hay vì dù có mạmh nhưng ko còn vui nữa.

Mặc định Re: [Hướng Dẫn] - Những cách có thể kiếm vàng khóa nhanh và hiệu quả nhất.

NPH còn quá non trẻ....game hay thế này mà NPH lại quá cùi làm cho game trở nên mất cân bằng khủng khiếp,đi ngược hoàn toàn lại tiêu chí của 1 MMO hiện đại. Thiết nghĩ, vs việc bán cash shop như thế kia lợi nhuận trước mắt lớn thật đấy,nhưng liệu giữ chân dc gamer dc bao lâu đây....buồn cho một game hay....

Quote Nguyên văn bởi KunnyLove Xem bài viết
    Mọi người cho hỏi mình đã tìm hết diễn đàn với mò trong game nhưng k thấy cách nào để kiếm được bạc, mà sao trên chat có nhiều người đòi trả 50v , 100v 1 lần truyền công là sao ?
    V là VÀNG , BẠC KHÔNG CẦN THIẾT. Khi mà BẠC KHOÁ và BẠC KHÔNG KHOÁ là NGANG NHAU. Vào TẠP HOÁ xem là biết. NKVS chú trọng VÀNG

Thật ra BẠC KHÔNG CÓ XÀI GÌ LÀ NHIỀU TRONG NKVS. Đối với NKVS chỉ có VÀNG VÀ VÀNG KHOÁ mà thôi.

Không có VÀNG XÁC ĐỊNH CHƠI 2 tháng là nhiều

Tình hình là mình đợi đợt UPDATE nào đó xem có cân bằng lại hay không, kiểu này thì NHƯ WEBGAME, NẠP TIỀN NHIỀU LÀ ĐÁNH KHÔNG ĐỐI THỦ vì tất cả đều có trong Kỳ Trân Cát và Trung Tâm Giao Dịch, Từ trang bị xịn đến Thuỷ tinh đập đồ

P/s NKVS xác định không có DÂN CÀY chỉ có ĐẠI GIA NẠP THẺ KHOÁ , TẤT CẢ ĐỀU KHOÁ

Thiệt buồn.... Giờ chơi phà phà cho vui

Bảo trì update hay quá. fix luôn khỏi thấy chỗ bán bkip mà mấy mod mồm cứ xoen xoét để fix lại....
    Quá thất vọng với cách làm của NPH (chả bít là ai nữa chứ). hàng ngày thì ai cũng như ai làm pb, vận tiêu,tàng long cốc xong rồi cắm chuột hoặc ủy thác ko có chỗ cho dân cày đâu nha vì cái ji cũng khóa rồi. thằng nào muốn mạnh thì chỉ có đập thẻ cào. đếm từng ngày dần chia tay với NKVS.
    P/s Hút thì cũng phải chọn cách hút cho đúng cách nha mấy bác.

Cái hay cái vui nhất của game là khi train nhặt dc cái gì rồi rao bán anh em trả giá qua lại vui vẻ.còn cái game này thì train cái gì cũng khóa ko rao mua bán dc trong game nảy.cái hay nhất của game ko có trong cái game hút máu đến tận xương tủy này.NPH nói ko với dân cày chẳng khác nào nói ko với thành công của game.dân cày cũng là thành phần nói lên thành công của 1game onlien nhé.đúng là 1 nph non trẻ đầy tính tham lam và ích kỷ

Quote Nguyên văn bởi lamtamnhu Xem bài viết
    Cái hay cái vui nhất của game là khi train nhặt dc cái gì rồi rao bán anh em trả giá qua lại vui vẻ.còn cái game này thì train cái gì cũng khóa ko rao mua bán dc trong game nảy.cái hay nhất của game ko có trong cái game hút máu đến tận xương tủy này.NPH nói ko với dân cày chẳng khác nào nói ko với thành công của game.dân cày cũng là thành phần nói lên thành công của 1game onlien nhé.đúng là 1 nph non trẻ đầy tính tham lam và ích kỷ
    m LIKE CÂU này của bạn . 1 NPH THAM LAM VÀ ÍCH KỶ

Quote Nguyên văn bởi lamtamnhu Xem bài viết
    mình like vì NPH tham lam , nhưng ích kỷ thì không mình nghĩ do bọn nó dek co CEO or CEO cực kì ngu đốt

Fpt vnd sohagame tuy co1 hut máu nhưng cũng chừa đường cho dần cày làm ăn còn cái bọn này thì các bạn đã bít rồi đấy.ko có cửa .

Quote Nguyên văn bởi Độc Cô Tử Xem bài viết
    Đây là kinh nghiệm đúc thép của bản thân trong giai đoạn AT2 của mình :

Cách 1 : Nạp card và đến HCTN đổi vàng không khóa ( 1000 Vàng = 5000 Vàng khóa ).
    Cách 2 : Mua nguyện liệu của HCTN và bán vào cho TTGG ( 10 lần 1 ngày )
    Cách 3 : Nhờ vào VIP bạn cũng có thể được lĩnh vài nghìn vàng khóa 1 tuần.
    Cách 4 : Train lấy nguyên liệu và bán vào TTGG.
    Cách 5 : Săn boss thủ lĩnh hiếm để kiếm đồ hiếm và bán vào cho TTGG ( Có thể để dùng nếu bạn chưa có )

Như các bạn biết đấy vàng khóa là nguồn tài nguyên vô cùng quan trọng trong GAME NKVS . Hi vọng với những hướng dẫn của mính sẽ giúp ích các bạn phần nào khi bước vào giai đoạn CB.

Các bác đọc mà không chịu cho xin cái ý kiến là sao. Thế này thì em lấy đâu ra tinh thần mà viết thêm các hướng dẫn khác phục vụ các bác đây
    bạn ơi cho mình hỏi.. đổi vàng lấy vàng khóa ntn mình ko hiểu

Đỗi vàng khóa ở HCTN thế nào trời ? ko biết đỗi thế nào ae giúp cái