Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 32

Mặc định Re: Mong NPH cho biết cái mốc ra CB..

cho cái thời gian rõ ràng xem nào

ko ra nhanh thì chuyển sang chơi Tinh Thần Biến cho lành, đọc truyện thấy cũng phê

Quote Nguyên văn bởi DarkPine Xem bài viết
    Bạn giống mình ko bao giờ chơi game kiểu này vì nhức đầu và chán nhưng mình có thằng bạn nó ghiện game thể loại này lắm,ngày trước rất nhiều game kiểu này như Priston Tale 1 thời nồi danh...mỗi người 1 thể loại thôi,bạn giống mình thích thể loại 2D nhanh gọn lẹ ko nhức đầu còn người ta thích thể loại 3D có chiều sâu và lâu dài
    tôi test VL3 dc đúng 4 ngày hoa mắt chóng mặt+ mỏi tay quá nên Stop

chú cứ nói bừa
    nghiêm túc chút đi chú
    game này mà năm sau ra closed beta thì có mà đóng cm nó cửa

Quote Nguyên văn bởi DarkPine Xem bài viết
    Bạn giống mình ko bao giờ chơi game kiểu này vì nhức đầu và chán nhưng mình có thằng bạn nó ghiện game thể loại này lắm,ngày trước rất nhiều game kiểu này như Priston Tale 1 thời nồi danh...mỗi người 1 thể loại thôi,bạn giống mình thích thể loại 2D nhanh gọn lẹ ko nhức đầu còn người ta thích thể loại 3D có chiều sâu và lâu dài
    chiều sâu j cái game đấy..chạy thế thì pk chán chết..game 2d pk vẫn sướng nhất..

đang test thử tinh thần biến cũng thấy hay hay ...anh em kéo qua ttb chơi đê...

Quote Nguyên văn bởi Super Hero Xem bài viết
    chiều sâu j cái game đấy..chạy thế thì pk chán chết..game 2d pk vẫn sướng nhất..
    nói là hiểu bạn thế nào rùi,thử test game tinh thần biến đi và hỏi người ta game 3d có chiều sâu về nội dung hơn game 2d hay web game ko,chẳng hiểu gì cả

Thích thì ông qua chơi 1 mình đi nhé ở đây ko nói chuyện chơi Tinh thần biến
    Quote Nguyên văn bởi suzu1 Xem bài viết
    đang test thử tinh thần biến cũng thấy hay hay ...anh em kéo qua ttb chơi đê...

Nhà phát hành ơi cho em xin cái lịch đi . Ngày 24 tiếng thì 18 tiếng em hóng cái lịch close beta rồi

Quote Nguyên văn bởi izIzMrKotexXitin Xem bài viết
    Nhà phát hành ơi cho em xin cái lịch đi . Ngày 24 tiếng thì 18 tiếng em hóng cái lịch close beta rồi
    bạn cũng giống tớ oy hóng mãi...haiz

Cái võ lâm 3 d hình ảnh + pk + khinh công khá hay mà cái vụ exp lên cấp nhà ph làm như game lậu , cày 2 ngày lên mẹ nó max cấp dek bik làm gì chỉ bik chạy nhiệm vụ kiếm tiền , đánh nhau riết cũng nhàn chả ai muốn đánh cắm đầu chạy nhiệm vụ thằng nào cũng thế game hài