Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 32

Mặc định Re: Mong NPH cho biết cái mốc ra CB..

có khi nào off lun rồi ko nhỉ :3

VL3 có coi ông kia chơi rồi , tình hình là ko thích game đó lắm (mặc dù là 1 dân cực ghiền 3d, từng cày cả ngày vs dragon nest),vs lại game gì về VN cũng bắt nạp card,trong khi sv nước ngoài lại ko có

do ko đủ năng lực nên NPH chưa xin dc giấy phếp nên đóng của NKVS .. anh em nap card apt 2 thì xcmnđ nhé

Khi nào trên trang chủ bình luận đủ 10 phái thì sẽ có thông báo close beta. Hay ko có giấy phép đóng cửa cmnr

khong cho biet' ngay` nao` Open minh` nghi~ game lau. roi` ko phai~ cua~ VNG hoat VTC.... thi` bo' tay thoi

Dự chính xác là 15/8, NPH mỗi ngày cho một bài tìm hiều về các phái, được 4 phái rồi nên chắc đến 15/8 là chốt.keke

ông chú mình làm ở bộ kêu game này chưa có giấy phépp

câu khách bằng cái kiểu im im như thế này thì sập sớm thôi

Xin chào các bẹn
    Theo các thông tin lá cải, thông tin từ bãi Mạt chược ở Thành Đô, thông tin từ khu ngã năm Phượng Tường thì sang tuần là NKVS sẽ bước sang giai đoạn CB.
    Chúng ta đã cùng hoạt động khá lâu mà vẫn chưa có cơ hội được gặp gỡ. Nhân thời gian rảnh rỗi đợi game này, mình xin mời các bạn ở khu vực Hà Nội cùng báo danh, điểm danh để có thể tổ chức cùng nhau giao lưu chém gió về các vấn đề trong NKVS.
    Đã chơi NKVS là anh em ở cùng 1 mái nhà, nên sẽ không phân biệt bang này bang kia hay gì nhé.Trong game có thể pk, đánh nhau, nhưng mong rằng ở ngoài game chúng ta có thể sinh hoạt, giao lưu với nhau như một Câu lạc bộ.

Cuối tuần này sẽ bố trí 1 buổi offline, anh em NKVS khu miền Bắc vào điểm danh nhé.
    Link nhóm CLB Ngạo Kiếm Vô Song khu vực miền Bắc:
    https://www.facebook.com/groups/clbnkvs

Theo các thông tin từ bãi Mạt chược ở Thành Đô, thông tin từ khu ngã năm Phượng Tường thì ngày 12/08/2013 NKVS sẽ mở Close Beta