Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 32

Question Mong NPH cho biết cái mốc ra CB..

Tình hình là đã test xong đợt 2 rồi NPH cho bít cái mốc ra CB trên trang chủ đi để ae còn bít đg mà chờ đợi.chứ cứ đợi sốt ruột quá...hóng

Mặc định Re: Mong NPH cho biết cái mốc ra CB..

ngày 27/4/2014. Vì lịch sự kiện mừng closebeta là từ 08h ngày 27/4- 12/5. Nếu có sai sót xin bỏ qua

Quote Nguyên văn bởi Super Hero Xem bài viết
    Tình hình là đã test xong đợt 2 rồi NPH cho bít cái mốc ra CB trên trang chủ đi để ae còn bít đg mà chờ đợi.chứ cứ đợi sốt ruột quá...hóng
    mình chắc chắn 1 điều với bạn là sẽ phát hành chính thức game trong khoảng 5/8=> 30/8
    mình ko phải người của NPH nên chỉ áng chừng dc vậy có gi ko phải ném gạch vô tư

Quote Nguyên văn bởi SatThu76 Xem bài viết
    mình chắc chắn 1 điều với bạn là sẽ phát hành chính thức game trong khoảng 5/8=> 30/8
    mình ko phải người của NPH nên chỉ áng chừng dc vậy có gi ko phải ném gạch vô tư
    nói như bạn thì đơ luôn.....................................

tóm lại là nên ra bắt sau 3 ngày kết thúc AT , vậy thì khoảng 8/8 hay 9 hoặc 10 ra là vừa . Nếu kéo dài nữa thì mình nghĩ cái '' Lữa '' của gamer sẽ phần nào hạ nhiệt và sẽ có lượng lớn ng chơi nản đó ad à

Thumbs up Re: Mong NPH cho biết cái mốc ra CB..

đanng down VLTK 3d! nếu nay, sáng mai không có tin tức gì về ngày close beta sẽ chuyển hướng sang game thu phí chơi cho chất lượng cao! chứ chơi kiểu ú tìm thế này thì không ổn!

đơ là đơ sao đc chứ ...............

Cái này là tùy cái đầu chiến lược kinh doanh của NPH thôi vì time này đang có rất nhiều game open ko reset cực chuẩn và hấp dẫn người chơi như : VLTK 3D,hoành tảo thiên hạ,cửu âm chân kinh,tinh thần biến...toàn thể loại kiếm hiệp y chang NKVS và đc đầu tư kỹ lưỡng dự báo là sẽ rất hot nên nếu chậm vài ngày thì cái nhiệt của gamer NKVS sẽ giảm và sẽ có 1 số gamer dù thích NKVS nhưng trong time chờ đợi chắc chắn sẽ chơi thử những game đã open như trên cho đã bùn nhưng nếu 1 trong những game trên mà có thể hấp dẫn hay thu hút người chơi thì chắc chắn lúc đó NKVS sẽ mất 1 lượng lớn game thủ...mong NPH xem lại...sẵn thời cơ và nhiệt huyết của gamer đang cao 1 thì nên đi trước 1 bước những game khác se tốt hơn...góp ý chút đĩnh...vừa comment vừa down VLTK 3D mai chơi thử nghiệm thế nào...hehe

Quote Nguyên văn bởi DUOVIP Xem bài viết
    đanng down VLTK 3d! nếu nay, sáng mai không có tin tức gì về ngày close beta sẽ chuyển hướng sang game thu phí chơi cho chất lượng cao! chứ chơi kiểu ú tìm thế này thì không ổn!
    úi zoi tớ test thử cái vltk3d rồi..nói chung la nv di chuyển khó..pk chắc chẳng ra j đâu.bjo hình như là thu phí giờ chơi..tớ dự là game đóng cửa sớm thui hoặc ít ng chơi..nhưng bạn thik thì cứ chơi thui.hi

Quote Nguyên văn bởi Super Hero Xem bài viết
    úi zoi tớ test thử cái vltk3d rồi..nói chung la nv di chuyển khó..pk chắc chẳng ra j đâu.bjo hình như là thu phí giờ chơi..tớ dự là game đóng cửa sớm thui hoặc ít ng chơi..nhưng bạn thik thì cứ chơi thui.hi
    Bạn giống mình ko bao giờ chơi game kiểu này vì nhức đầu và chán nhưng mình có thằng bạn nó ghiện game thể loại này lắm,ngày trước rất nhiều game kiểu này như Priston Tale 1 thời nồi danh...mỗi người 1 thể loại thôi,bạn giống mình thích thể loại 2D nhanh gọn lẹ ko nhức đầu còn người ta thích thể loại 3D có chiều sâu và lâu dài