Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Cool NM Chiến trường Tử Kim Quan AT2~ VôSong Tộc

Tranh thủ đợi chờ bản beta ....... xin mạn phép post vài hình ảnh NM khi đi chiến trường tử kim quan ^_^

Mặc định Re: NM Chiến trường Tử Kim Quan AT2~ VôSong Tộc

hix mình lười cày lên 7x nên off lúc up 69 ko dc hưởng thụ chiến trường này . thôi hẹn vô OP sẽ chiến
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

haizz đáng lẽ lên mấy top đầu , mà đang oánh vào chỗ đông .... bị rớt mạng 2 3 lần .... nóng thật !!!!!!! máy server chịu tải quá kém . Hy vọng vào beta cải thiện tốt vấn đê này .

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    Tranh thủ đợi chờ bản beta ....... xin mạn phép post vài hình ảnh NM khi đi chiến trường tử kim quan ^_^

Bện ơi góp ý cho mình với : Caỳ NM có nhàn ko vậy ...? Mình chơi con ĐHĐ đang muốn chuyển sang NM ...!

Này thì NM

Quote Nguyên văn bởi Hải Lê La Xem bài viết
    Bện ơi góp ý cho mình với : Caỳ NM có nhàn ko vậy ...? Mình chơi con ĐHĐ đang muốn chuyển sang NM ...!
    NM khá là nhàn khi đi các hoạt động ( vì pt đánh hết), nhưng hầu như NM ko dc đánh giá cao khi vượt ải như mấy phái khác >> đồ đạc cũng khó kiếm hơn.
    Giữa NM với ĐH thì bạn nhìn bảng skill bạn sẽ thấy 1 điều như thế này: NM là phái buff hỗ trợ phòng thủ cho đồng đội; còn ĐH lại là phái dame nuker + bảo kê cho dàn nuker dame khủng của pt ( CB; VD)
    trên đây là ý kiến của mình khi phân tích các ưu khuyết từng phái và skill để rút ra kết luận mỗi 1 phái đều có 1 nét đặt sắc riêng khi pk solo; và vị trí riêng trong pt khi pk tập thể.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

phái nào cũng vậy thôi ! chủ yếu là túi tiền bạn như thế nào

NM nhìn đẹp nhưng tương lai cua skill 100 có giứt khoát khi chí mạng người ta k.h mấy phái kia lên cao dame lại to.

Nga my thật sự đi chiến trường rất mạnh nếu bạn biết chọn vị trí đứng dame .
    Tên : VERTU
    Phái : Nga my
    Lv : 75