Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 27

Mặc định Re: [Thảo luận]Chiến trường tử kinh quan và hoa sơn

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    hoa sơn công nhận máu giấy thiệt vì hầu hết hệ nội công nó không có iu cầu chính xác nên bắn toàn trúng trừ khi quay cái skill 70 % né sát thương ngũ hành thì né được mấy phát ! Riêng về phần bem hệ thổ thì là hên xui có thể đột tử mấy đứa đồ Ch dưới mình và máu < 5k chứ máu tầm 6-7 k trở lên thì hs cũng không thể kết thúc được
    Hôm qua mình quay cp 5 kim dame tay > 2k2 mà quay 1 thằng vd 75 ngang cấp máu 6k8 không kết thúc được nó bị hội đồng ngược, nói chung 1 điều có vẻ hoa sơn là 1 phái thích hợp pk , loạn chiến hơn là đi chiến trường
    thiếu lâm thì khỏi nói hôm qua quay 1 thằng mà cả đống người chơi mình bị nó đánh lan cũng chết =]]z
    thiên vương thì áp sát được là nó bk 4k5 liền ( máu giấy vì ép max lực , né, chí mạng có 5k4 )
    Mà 1 điều nữa là hoa sơn cũng rất năng động đánh với 3-4 đứa kinh thế ( mình lăng vân) chấp hết vẫn giết được sạch trừ phi bên kia có con ngami buff thì chịu

solo thì cái bang , đường môn , tiêu dao , ĐH ( giết em này cực nhanh lun ), võ đang , côn lôn giết được hết
    Về pk trùng phái thì hên xui + ngọc kháng + ck mộc ( thằng nào chính xác nhiều thằng đó ăn chứ ko nói về trình pk )
    Về Thiên vương thôi khỏi nói có hơn đồ nó cũng bị nó móc chết
    Về thiếu lâm quay được ( nó hết máu binh trước mình nó chết ) trừ thiếu lâm hơn cấp hơn đồ
    Về ngami con này đánh tới tết cũng ko chịu die vì máu 9k >> , giáp mana sheild của võ đang , giáp băng bất tử 3 giây, buff máu 5 k 1 lần thì hỡi ơi mình combo liên tiếp nó bk khoảng 6k5 mà nó buff thì ........
    Tổng kết mà nói thì ngami có vẻ class sáng giá vì sao => Cứ tưởng tượng nha 1 ngami phăng usd thần chưởng vào đi theo ngami chiến nhảy vào cả đống người chơi đứng dame gần chết quăng tường băng bất tử 3 giây ( người chơi mất phương hướng ) bị phe kia ép lép vế liền về sau có skill 100 đẩy kết hợp nữa thì móc lốp khỏi chê
    Thứ nhất : Ở đây họ nội hay họ ngoại đều yêu cầu chính xác hết! Cái gì mà hệ nội ko cần chính xác ở đây ? bạn xem lại nhé.
    Cái thứ 2: Nghe bạn nhận xét có vẻ Thiếu lâm cùi quá nhỉ??? Đến hệ mộc mà cũng cò quay đc chết TL thì nghỉ chơi đi thôi chứ đánh làm quái gì nữa ??? Solo ko ăn đc cả hệ bị khắc, ôi buồn cho anh em Thiếu lâm quá đi thôi T_T

vâng!!! HS dame to hơn TD lúc ngang đồ =]] ko hiểu lực tay bạn mấy k mà fạn fán dame to hơn ngang đồ =]] HS giống như VĐK bên Kiếm Thế ấy... dame nhỏ nhưg lên liên tục và bạo kích cực cao, xác suất tàn fế cao làm đối thủ ko bơm máu đc, cd hồi skill lướt và 1x là 8s và 4s khiến nó là 1 char nguy hiểm nhưng đối với TD là 1 char y chang HS nhưng dame to hơn, crit dame ít hơn, đánh ko liên tục vì công tốc của char TD là chậm nhất, tỉ lệ miss wá cao nếu ko muốn nói là sẽ miss 100% nếu đối thủ hơi di chuyển 1 tí và cd skill wá lâu với 10s cả 3 skill. Như mình đã nói mình ko thua HS khi solo 1 vs 1 bao giờ và nếu bạn muốn thử... ok ra close beta mình sẽ đặt tên nhân vật là HạoThiên luôn bạn muốn rủ mình pk lúc nào cũng đc. ko fải muốn khoe char TD là vô đối hay mạnh nhất bla bla ... nhưg là 1 gamer thì mình chỉ đưa ra nhữg fân tích mà mình đã test khi diễn ra AT2. Theo mình nếu chỉ so bằng đồ hoặc chênh lệch ko wá lớn thì chính sự hiểu biết về môn fái, về skill, về char nhân vật bạn đang chơi và cách pk mà bạn đang áp dụng mới chính là thứ quyết định đến việc bạn thắng hay thua ngay cả với những fái kỵ hệ. Bạn đừng nói khi đi chiến trường mình dễ chết hay là ko giết đc nhìu người đối với fái cận chiến vì nếu biết canh thời gian chơi skill và quan sát chiến trận, đối thủ tốt thì bạn vẫn giết đc rất nhìu người mà vẫn có thể thoát ra khi lao vào 1 đám đông.

http://www.flickr.com/photos/9986835...0935/lightbox/
    @LăngVân: trong hình bạn thấy top 4 là HS của ThanhMai ko? lv ko max, đồ bác ấy cũng chưa CH cao nhất, ngọc khảm cũng hết sức bình thường nhưng mà trình pk thì khỏi chê. còn Tử Kinh Quan thì mình giết đc số người gấp 4 lần bạn đấy. đâu cần fải đồ + 10 ngọc 4 ép vào thì cận chiến mới mạnh. Ngay cả TNV của HS mới lv 72 tên Kún đấy cũng đánh 1 bác lv 75 CH + khảm hơn nó trận chung kết đấy.

forum là nơi chia sẽ kinh nghiệm chơi, thay vì tìm hướng nâng đồ, khảm ngọc, cách pk, tăng điểm thì đừg nên khoe mẽ nhìu wá.
    THÂN

Quote Nguyên văn bởi HạoThiên Xem bài viết
    vâng!!! HS dame to hơn TD lúc ngang đồ =]] ko hiểu lực tay bạn mấy k mà fạn fán dame to hơn ngang đồ =]] HS giống như VĐK bên Kiếm Thế ấy... dame nhỏ nhưg lên liên tục và bạo kích cực cao, xác suất tàn fế cao làm đối thủ ko bơm máu đc, cd hồi skill lướt và 1x là 8s và 4s khiến nó là 1 char nguy hiểm nhưng đối với TD là 1 char y chang HS nhưng dame to hơn, crit dame ít hơn, đánh ko liên tục vì công tốc của char TD là chậm nhất, tỉ lệ miss wá cao nếu ko muốn nói là sẽ miss 100% nếu đối thủ hơi di chuyển 1 tí và cd skill wá lâu với 10s cả 3 skill. Như mình đã nói mình ko thua HS khi solo 1 vs 1 bao giờ và nếu bạn muốn thử... ok ra close beta mình sẽ đặt tên nhân vật là HạoThiên luôn bạn muốn rủ mình pk lúc nào cũng đc. ko fải muốn khoe char TD là vô đối hay mạnh nhất bla bla ... nhưg là 1 gamer thì mình chỉ đưa ra nhữg fân tích mà mình đã test khi diễn ra AT2. Theo mình nếu chỉ so bằng đồ hoặc chênh lệch ko wá lớn thì chính sự hiểu biết về môn fái, về skill, về char nhân vật bạn đang chơi và cách pk mà bạn đang áp dụng mới chính là thứ quyết định đến việc bạn thắng hay thua ngay cả với những fái kỵ hệ. Bạn đừng nói khi đi chiến trường mình dễ chết hay là ko giết đc nhìu người đối với fái cận chiến vì nếu biết canh thời gian chơi skill và quan sát chiến trận, đối thủ tốt thì bạn vẫn giết đc rất nhìu người mà vẫn có thể thoát ra khi lao vào 1 đám đông.

http://www.flickr.com/photos/9986835...0935/lightbox/
    @LăngVân: trong hình bạn thấy top 4 là HS của ThanhMai ko? lv ko max, đồ bác ấy cũng chưa CH cao nhất, ngọc khảm cũng hết sức bình thường nhưng mà trình pk thì khỏi chê. còn Tử Kinh Quan thì mình giết đc số người gấp 4 lần bạn đấy. đâu cần fải đồ + 10 ngọc 4 ép vào thì cận chiến mới mạnh. Ngay cả TNV của HS mới lv 72 tên Kún đấy cũng đánh 1 bác lv 75 CH + khảm hơn nó trận chung kết đấy.

forum là nơi chia sẽ kinh nghiệm chơi, thay vì tìm hướng nâng đồ, khảm ngọc, cách pk, tăng điểm thì đừg nên khoe mẽ nhìu wá.
    THÂN
    Mình thì ko thấy bạn ấy khoe mẽ mấy, chỉ là hiểu biết chưa đủ mà nói bừa vậy thôi ^^
    Hạo thiên bên bang Thiên kiếm đúng ko nhỉ ? Hẹn closed beta ra mình cùng đua top chiến trường nhé ^^

yêu Hoa Sơn quá.tuy máu it nhưng skill Đẹp. ^^
    NV : ĐinhHương
    SV : BK ( Thái Sơn)
    Phái : HS

đau lòng vs cái lời nói ngông cuồng của bạn theo bạn thỳ HS của bạn khá bá đạo khi phái khắc hệ TL bị bạn quay lời nói vẫn chỉ là lời nói >>> gió quá to. Mình cũng TL ko pro gì AT 2 vẫn cày max lv 79 (Lăng Vân) công lực chỉ tầm 105 vì dồn EXP lên lv nên những skill 7x trở lên mình chỉ tăng 1 điểm và ai chơi TL nhìn thoáng qua ngoài skill 75 là để pk thỳ các skill còn lại chỉ thiên về độ trâu của TL và suốt cái quãng đời chơi AT 2 chưa 1 lần bị Hs quay và theo như bạn nói thỳ hoàn toàn vô lý mình pk vs HS ko nhiều nhưng để ý Hs sock dame chỉ đc 1/3 cây máu mình và mấy bạn ấy cũng bị phản dame .duy nhất 1 lần đang dí lv 79 lên song long động train mà quên bật Pk bang auto tự phản đòn thỳ có chú HS bay vào dồn skill vào mặt mình kết quả nằm ngay đơ sr bạn Hs có mạnh nhưng Tl ko cùi đến mức bị 1 Hs quay đâu nhé và nếu Chú Thiên Lang Nha or Diệp Pham vào topic này mà thấy cái kiểu nc của bạn như thế chắc ức mà chết quá. sự thật có ra sao cứ CB mà tính chú thỳ cứ HS và tìm mấy chú TL mà quay koi có như lời chú chém hay ko

mình cũng chơi hoa sơn,tại máy cùi bắp nên đi chiến trường ẩn người gặp phái nào mình cũng chém
    may mắn cũng trong top 10 dc 2 lần.tiếp tục chiến hoa sơn khi CB cho dù ai nói ngã nói nghiêng
    thích phái nào thì chiến phái dok thui các bác ạ

hoa sơn chúng ta ko có cửa ăn đc thiếu lâm đâu dù nó thua đồ thua cấp nhiều hơn, hs đánh chí mạng trong khi tl phản dame. còn tvt thì có khả năng ăn đc nếu nó thua đồ thua cấp chứ tl thì bó tay

đồ t cùi mía mà ta bay ra bay vào đám đông miết đâu chết đâu.hoa sơn CT thì cứ nhảy bật skill 7x nhảy khinh công vào đám đông xài skill 1x rồi bật 6x nhảy ra.mọi người làm thế nào chứ t toàn làm vậy.hên xui ks đc mạng vì skill 1x sốc đame.skill 65 và 7x nó tăng tỷ lện né lên tận 50% nên khó chết.nhưng lên top thì đồ k ngon k ks được đame lẹt đẹt 800 điểm k ăn thua.cứ toàn tranh thủ xem có bò lạc nào rồi dắt

Quote Nguyên văn bởi MưaCôĐơn Xem bài viết
    ghê thế cơ à CB skill đẩy nó thì bạn làm thế nào là điều thứ nhất! CÒn phần TD thì 1combo của HS nếu ko có dame chí mạng thì xin đừng nói là kết thúc mà có khi chết ngược ý! Qua CMT của bạn thấy bạn khá tự tin về HS khi PK solo @@! chắc cũng Top HS nhỉ
    top là cái chắc.chứ t bem con cái bang thấy chả thấm gì chém nó toàn mất có 400 máu chí mạng hơn 1k chả ăn thua.nó phần phật hút tê liệt bơm máu liên tọi.máu ông kia hơn 5k là biết đồ đập cũng full 8 và ngọc.tiêu dao cùi thì k nói chứ ngang đồ cũng khó ăn lắm.còn đường môn né tránh nó cao lắm skill dịch chuyển nó cũng có đã vậy mình đánh nó còn bị tê liệt.skill bẫy dính vào khó bay ra.còn thiếu lăm thì vờn được nhưng chết lúc nào k biết.thiên vương thì hên xui đánh chạy liên tục xài 6x may ra.chỉ có côn lôn t thấy còn dễ ăn.nga my thì con cùi cùi chém mãi cũng không chết.võ đang ngang đồ chém nó chét cũng khó.đào hoa thì ăn được
    Lần sửa cuối bởi nguyen duc hau; 09-08-2013 lúc 11:33 AM

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    hoa sơn công nhận máu giấy thiệt vì hầu hết hệ nội công nó không có iu cầu chính xác nên bắn toàn trúng trừ khi quay cái skill 70 % né sát thương ngũ hành thì né được mấy phát ! Riêng về phần bem hệ thổ thì là hên xui có thể đột tử mấy đứa đồ Ch dưới mình và máu < 5k chứ máu tầm 6-7 k trở lên thì hs cũng không thể kết thúc được
    Hôm qua mình quay cp 5 kim dame tay > 2k2 mà quay 1 thằng vd 75 ngang cấp máu 6k8 không kết thúc được nó bị hội đồng ngược, nói chung 1 điều có vẻ hoa sơn là 1 phái thích hợp pk , loạn chiến hơn là đi chiến trường
    thiếu lâm thì khỏi nói hôm qua quay 1 thằng mà cả đống người chơi mình bị nó đánh lan cũng chết =]]z
    thiên vương thì áp sát được là nó bk 4k5 liền ( máu giấy vì ép max lực , né, chí mạng có 5k4 )
    Mà 1 điều nữa là hoa sơn cũng rất năng động đánh với 3-4 đứa kinh thế ( mình lăng vân) chấp hết vẫn giết được sạch trừ phi bên kia có con ngami buff thì chịu

solo thì cái bang , đường môn , tiêu dao , ĐH ( giết em này cực nhanh lun ), võ đang , côn lôn giết được hết
    Về pk trùng phái thì hên xui + ngọc kháng + ck mộc ( thằng nào chính xác nhiều thằng đó ăn chứ ko nói về trình pk )
    Về Thiên vương thôi khỏi nói có hơn đồ nó cũng bị nó móc chết
    Về thiếu lâm quay được ( nó hết máu binh trước mình nó chết ) trừ thiếu lâm hơn cấp hơn đồ
    Về ngami con này đánh tới tết cũng ko chịu die vì máu 9k >> , giáp mana sheild của võ đang , giáp băng bất tử 3 giây, buff máu 5 k 1 lần thì hỡi ơi mình combo liên tiếp nó bk khoảng 6k5 mà nó buff thì ........
    Tổng kết mà nói thì ngami có vẻ class sáng giá vì sao => Cứ tưởng tượng nha 1 ngami phăng usd thần chưởng vào đi theo ngami chiến nhảy vào cả đống người chơi đứng dame gần chết quăng tường băng bất tử 3 giây ( người chơi mất phương hướng ) bị phe kia ép lép vế liền về sau có skill 100 đẩy kết hợp nữa thì móc lốp khỏi chê
    Phải nói là Tl solo hơi bị lép vế trước mấy phái khác(chỉ phát huy tốt nhất khi đánh hội đồng thôi,càng đông càng thích),Tl đánh chậm,chạy chậm,chí mạng yếu,nhưng mà để cho hệ mộc quay thì hơi khó đấy bạn ah,

Quote Nguyên văn bởi MrCàChua Xem bài viết
    hoa sơn chúng ta ko có cửa ăn đc thiếu lâm đâu dù nó thua đồ thua cấp nhiều hơn, hs đánh chí mạng trong khi tl phản dame. còn tvt thì có khả năng ăn đc nếu nó thua đồ thua cấp chứ tl thì bó tay
    Biết là sẽ thua nhưng nhận định của bạn về skill phản đòn của TL là sai rồi nhé. TL tuy có phản damge nhưng trong game này sát thương của La Hán Trận là dựa vào lực công của TL, TL lực công càng cao thì phản đòn càng cao.