Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Mặc định [Thảo luận]Chiến trường tử kinh quan và hoa sơn

Như các bạn đã từng chơi AT2 thì sẽ thấy Hoa Sơn solo rất đc chỉ sợ nga mi( cũng ko sợ lắm)và 2 bác hệ kim thui ( nếu bít cách pk). Còn chiến trường Tử Kinh quang thì sao nhỉ?....
    Có nhiều bạn nói hoa sơn máu giấy đi chiến trườn nào là rồng bắn, tên bay ko đỡ nổi ra là chết ra là chết nhưng mà ko, các bạn chêt nhanh vì các bạn ko biết cách kết hợp skill. Hoa sơn có thể bay vô giữa 1 đống cục màu tím rùi nhận dame , giết vài mạng rùi bay ra. Nhưng tỷ lệ liên tram của hoa sơn rất thấp vì việc sử dụng skil 65 và 70 cùng lúc là rất khó=> đột tử
    Skill 65 có cộng trạng thái bỏ qua sát thương là 7% 1 tầng 1 người. Và max là 10 người với tỷ lệ bỏ qua sát thương là 70%
    Skill 70( skill xoáy) tăng 5 điểm sẽ sẽ có dòng cộng thêm là 36% né tránh
    Đối với em, pk trong ct tử kinh quân chỉ có 1 tí kinh nghiệm thôi, đó là chạy vòng cung quan sát vòng ngoài thấy bác võ đang hay đường môn nào thì buff skill 70 sau đó nhảy kình công vào trong 1 đống màu tím sau đó kết hợp skill lướt và ném dame. và em đã có 1 tí thành tựu

và em đã làm đc dù ko nhiều còn các bác thì sao???
    Lần sửa cuối bởi MrCàChua; 06-08-2013 lúc 10:12 AM

Mặc định Re: [Thảo luận]Chiến trường tử kinh quan và hoa sơn

hoa sơn công nhận máu giấy thiệt vì hầu hết hệ nội công nó không có iu cầu chính xác nên bắn toàn trúng trừ khi quay cái skill 70 % né sát thương ngũ hành thì né được mấy phát ! Riêng về phần bem hệ thổ thì là hên xui có thể đột tử mấy đứa đồ Ch dưới mình và máu < 5k chứ máu tầm 6-7 k trở lên thì hs cũng không thể kết thúc được
    Hôm qua mình quay cp 5 kim dame tay > 2k2 mà quay 1 thằng vd 75 ngang cấp máu 6k8 không kết thúc được nó bị hội đồng ngược, nói chung 1 điều có vẻ hoa sơn là 1 phái thích hợp pk , loạn chiến hơn là đi chiến trường
    thiếu lâm thì khỏi nói hôm qua quay 1 thằng mà cả đống người chơi mình bị nó đánh lan cũng chết =]]z
    thiên vương thì áp sát được là nó bk 4k5 liền ( máu giấy vì ép max lực , né, chí mạng có 5k4 )
    Mà 1 điều nữa là hoa sơn cũng rất năng động đánh với 3-4 đứa kinh thế ( mình lăng vân) chấp hết vẫn giết được sạch trừ phi bên kia có con ngami buff thì chịu

solo thì cái bang , đường môn , tiêu dao , ĐH ( giết em này cực nhanh lun ), võ đang , côn lôn giết được hết
    Về pk trùng phái thì hên xui + ngọc kháng + ck mộc ( thằng nào chính xác nhiều thằng đó ăn chứ ko nói về trình pk )
    Về Thiên vương thôi khỏi nói có hơn đồ nó cũng bị nó móc chết
    Về thiếu lâm quay được ( nó hết máu binh trước mình nó chết ) trừ thiếu lâm hơn cấp hơn đồ
    Về ngami con này đánh tới tết cũng ko chịu die vì máu 9k >> , giáp mana sheild của võ đang , giáp băng bất tử 3 giây, buff máu 5 k 1 lần thì hỡi ơi mình combo liên tiếp nó bk khoảng 6k5 mà nó buff thì ........
    Tổng kết mà nói thì ngami có vẻ class sáng giá vì sao => Cứ tưởng tượng nha 1 ngami phăng usd thần chưởng vào đi theo ngami chiến nhảy vào cả đống người chơi đứng dame gần chết quăng tường băng bất tử 3 giây ( người chơi mất phương hướng ) bị phe kia ép lép vế liền về sau có skill 100 đẩy kết hợp nữa thì móc lốp khỏi chê
    Lần sửa cuối bởi LăngVân; 06-08-2013 lúc 11:07 AM

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    hoa sơn công nhận máu giấy thiệt vì hầu hết hệ nội công nó không có iu cầu chính xác nên bắn toàn trúng trừ khi quay cái skill 70 % né sát thương ngũ hành thì né được mấy phát ! Riêng về phần bem hệ thổ thì là hên xui có thể đột tử mấy đứa đồ Ch dưới mình và máu < 5k chứ máu tầm 6-7 k trở lên thì hs cũng không thể kết thúc được
    Hôm qua mình quay cp 5 kim dame tay > 2k2 mà quay 1 thằng vd 75 ngang cấp máu 6k8 không kết thúc được nó bị hội đồng ngược, nói chung 1 điều có vẻ hoa sơn là 1 phái thích hợp pk , loạn chiến hơn là đi chiến trường
    thiếu lâm thì khỏi nói hôm qua quay 1 thằng mà cả đống người chơi mình bị nó đánh lan cũng chết =]]z
    thiên vương thì áp sát được là nó bk 4k5 liền ( máu giấy vì ép max lực , né, chí mạng có 5k4 )
    Mà 1 điều nữa là hoa sơn cũng rất năng động đánh với 3-4 đứa kinh thế ( mình lăng vân) chấp hết vẫn giết được sạch trừ phi bên kia có con ngami buff thì chịu

solo thì cái bang , đường môn , tiêu dao , ĐH ( giết em này cực nhanh lun ), võ đang , côn lôn giết được hết
    Về pk trùng phái thì hên xui + ngọc kháng + ck mộc ( thằng nào chính xác nhiều thằng đó ăn chứ ko nói về trình pk )
    Về thiếu lâm quay được ( nó hết máu binh trước mình nó chết ) trừ thiếu lâm hơn cấp hơn đồ
    Về ngami con này đánh tới tết cũng ko chịu die vì máu 9k >> , giáp mana sheild của võ đang , giáp băng bất tử 3 giây, buff máu 5 k 1 lần thì hỡi ơi mình combo liên tiếp nó bk khoảng 6k5 mà nó buff thì ........
    Tổng kết mà nói thì ngami có vẻ class sáng giá vì sao => Cứ tưởng tượng nha 1 ngami phăng usd thần chưởng vào đi theo ngami chiến nhảy vào cả đống người chơi đứng dame gần chết quăng tường băng bất tử 3 giây ( người chơi mất phương hướng ) bị phe kia ép lép vế liền về sau có skill 100 đẩy kết hợp nữa thì móc lốp khỏi chê
    ghê thế cơ à CB skill đẩy nó thì bạn làm thế nào là điều thứ nhất! CÒn phần TD thì 1combo của HS nếu ko có dame chí mạng thì xin đừng nói là kết thúc mà có khi chết ngược ý! Qua CMT của bạn thấy bạn khá tự tin về HS khi PK solo @@! chắc cũng Top HS nhỉ

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết

mình thề với bạn từ lúc bước lên cấp 7x mình chưa bị 1 đứa HS solo nào thắng TD của mình.
    có thể mình ép full kháng mộc và ff + 108 kháng mộc nữa nên khó chết nhưng thật sự nếu ko có kháng mộc thì mình cũng ko dễ chết vì bạn nghĩ coi nếu solo thì skill miss 65 của bạn miss đc bao nhiêu % và theo mình thấy thì dame của TD to hơn nhiều so với HS thì fái nào lao vào sẽ chết trước?

Em thì giết nhiều tiêu dao rùi nhưng mà nói như bác trên kia dame tay 2k2 mà đánh võ đang 75 ko chết đc thì bác ý chắc " f " mãi mãi rùi hoa sơn chủ yếu là dồn dame đánh đối thủ di chuyển hoặc khinh công sẽ hut, bác phải biết cách đón đầu nó chứ. Mà nếu td solo với em chưa chắc em đã thua nhé ! Mà võ đang gặp hoa sơn thì xác định nhé, chiến trường gặp võ đang em kết thuc ko tới 3s nếu ko đánh hụt

nghe chú kìa nói công lực Kinh Thế là biết chém VL ra rồi, công lực 140 đạt đến mức Tiềm Long chứ KT gì ở đây, chú Kiếm thế quá rồi qua đây mơ hão

Cách PK của bác chủ thớt khá giống em. Trước tiên dùng khinh công bay vô 1 cục màu tím sau đó lướt nhanh rồi phi đam và cuối cùng là quay skill 70 + với hỗ trợ skill 65. Phải nói cách này đơn giản nhưng khá hiệu quả. Thành quả lớn nhất của em là liên trảm 4 mà không hề nằm lại tại trận vì nhảy ra kịp thời. Nhưng cuối cùng em đã hi sinh vì 1 thằng Côn Luân tàng hình

cái skill fi dame em thấy càng xa càng dễ trúng với lại nhảy dame cao

2 hôm ra tử kinh quan vì bận quá nên Hoa Sơn của mình cũng ko có dịp test thử...nhưng nói chung là loạn chiến mà biết cách pk thì Hoa Sơn cũng ngon lắm...hôm cuối lên đảo tẩy tuỷ, HS mình đi đánh nhau nhảy vô nguyên 1 pt bem chết 2,3 rùi nhảy ra cũng ko die...ngán nhất là pt có TL và TVB thôi...TVB khinh công khéo thì né được chứ TL ko cẩn thận nó giữ lại là chết chắc ...

Cái thứ nhất tiêu dao đánh với hs có thể bị hs câu máu chết vì sát thương không cao bằng ngang đồ ,cái thứ hai mình công lực nằm ở lăng vân 100 nhé khi nào mình nói mình tiềm long , Điều thứ 3 pk với mấy đứa võ đang máu tầm 6500 >> cũng biết bạo kích liên tục không hề dứt điểm được nó vì nó chạy khá lẹ, Theo lời bạn ở trên tiêu dao của bạn ép full kháng ngọc hệ mộc thì đúng là ko có hs giết được bạn à =]]z bộ chỉ có char của bạn bik đập ngọc người ta ko bik hết à !

Đi tử kinh quan trận nào mình cũng giết được 22 người nhưng liên trảm 5 là cao nhất rồi ! Xung phong lên bem xong nhảy về có lúc ko kịp cb,dh,vd nó cùng dồn dame khó thoát khỏi chết

=]]z muốn đi TKQ mà như mấy thắng TQ chắc phải vip 10 + đồ ngọc max mới chạy bang bang như mấy đoạn clip trên

Solo thì mình công nhận không ăn lại bác Ragon vì bác ấy cấp 78 mình mới 75 chưa mặc đủ hết đồ 7x, điều thứ 2 bác ấy toàn ngọc 2,3 solo với bác ấy 40 % là ăn nổi
    Lần sửa cuối bởi LăngVân; 07-08-2013 lúc 08:11 PM