Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: Hướng dẫn Build HS 1-79

Quote Nguyên văn bởi Hanzu Xem bài viết
    mình cũng test như chủ thớt tất cả cách tăng điểm thì mình thấy tăng max tp có vẻ ổn hơn cả...vì khi đi pk thì sống sót sau cùng mới là người chiến thắng ...còn về opt ngọc thì mình cũng góp ý theo ý kiến mình thế này :
    1. Opt ngọc tăng máu thì nên dùng opt ngọc để tăng thể chất hay tăng giới hạn sinh lực?? vì 1 điểm thể chất hình như ko nhầm thì bằng 5 máu. Như vậy thì nên dùng opt ngọc giới hạn sinh lực có vẻ ngon hơn thì phải..
    2. HS của mình tăng max tp điểm né là 1145 mà ko hiểu sao bị thằng ĐM có độ chính xác là 645 bắn ko miss phát nào cả...@.@...
    cứ theo dame mà chơi bạn à.máu thì ép đồ lên là nó lên theo.còn đường môn nó ăn được hoa sơn đơn giản là vì nó có combo skill thứ nhất nó cũng có né tránh mà còn cao hơn hóa sơn.thứ 2 nó có skill bỏ qua né tránh.thứ 3 khi mình đánh nó mình sẽ xác xuất bị tê liệt.thứ 4 nó có skill bộc phát skill nổ 1 cái là như côn lôn tàng hình chém.nên khi solo mà dinh skill đó và bị nó xài skill 1x tê liệt>>> die.

skill bộc phát có hiện ra nhé bạn, hoa sơn solo với đường môn thì ít thua lắm có khi 1 mình mình quậy 1 dm,+ 1 phái gì đó ngoài nm, tl, tvb vẫn có thể giết đc cả 2. chủ yếu khi nó ra skill bẫy bạn né hoặc nếu bẫy nổ rồi thì bạn khinh công né đc combo liên tiếp của nó mà quay lại xử nó hay ko thôi. đường môn né tránh ko cao nếu bạn là 1 hs giỏi về pk biết cách dồn dame chí mạng và ko để miss nó thì combo 2 skill là đm còn 1 tí máu thôi chỉ ko thik lắm là cai skill lướt của nó và cách mình biết sử sụng skill pk tay để đón đầu mà nói thật mình thấy solo giết đường môn, đào hoa còn dễ hơn cả võ đang

quả này CB mình ko giữ đc vị trí tnv HS rồi, toàn bác nghiên cứu kỹ quá

bannj nói tăng mã sưc mạnh là sao.mình chưa AT nên không biết,có phải công sưc-thân theo tỷ lệ gì không.ví dụ như 6 sưc 4 ngoại chẳng hạn,đó là mình công theo game kiếm thế còn không biết NKVS thì ntn?bạn chỉ mình với.thank

bài viết rất hay,mình rất muốn chơi,chờ đợi lậu quá.hi
    Lần sửa cuối bởi King_Linh; 08-08-2013 lúc 06:11 PM

Quote Nguyên văn bởi King_Linh Xem bài viết
    bannj nói tăng mã sưc mạnh là sao.mình chưa AT nên không biết,có phải công sưc-thân theo tỷ lệ gì không.ví dụ như 6 sưc 4 ngoại chẳng hạn,đó là mình công theo game kiếm thế còn không biết NKVS thì ntn?bạn chỉ mình với.thank

bài viết rất hay,mình rất muốn chơi,chờ đợi lậu quá.hi
    max sức là đc 10 điểm 1lv thì bạn cộng max 5 sức còn 5 điểm kia chia đều cho thân hoặc thể! kiểu 5 thân 4 sức 1 thể đó là cách build của mình ko biết các bạn ntn

Quote Nguyên văn bởi MưaCôĐơn Xem bài viết
    max sức là đc 10 điểm 1lv thì bạn cộng max 5 sức còn 5 điểm kia chia đều cho thân hoặc thể! kiểu 5 thân 4 sức 1 thể đó là cách build của mình ko biết các bạn ntn
    mình chỉ cộng sức với thân và thiên về thân hơn cụ thể là 6 thân 4 sức . vì mình nghĩ thân cao >> né cao . nó đánh miss 1 cái là bằng cả đống điểm cộng vào thể rồi . Còn việc máu thấp có thể bù lại bằng cách cường hóa đồ . trong 2 bản at 1 và at 2 máu con HS mình chỉ đến 5k mà cả solo 1 vs 1 hay đi Chiến trường vẫn ngon lành

Lam The Nao Ma Kiem Duoc Nhieu FF vay ha ban ? Tuc la ff1 va ff2 . lam nv chi co 1 ff1 ma

Chủ thớt cho hỏi là phi phong sau khi giám định thì mang đi đổi NVK ở đâu vậy ? Tui tìm hoài ko bít, mn chỉ giùm

Hoa Sơn này na ná VĐ Kiếm bên kiếm thế skill Tiên nhân chi lộ giống hệt skill lưu tinh cảng nguyệt

Quote Nguyên văn bởi luna Xem bài viết
    * Cách 1

Nguyên liệu cần có :2 FF2 và 2 FF1 .

Tiến hành :

1-mang giám định 2 FF1 va 1 FF 2

2-Đổi 2 FF1 và 1 FF 2 vừa giám định ở bước 1 lấy 12 nhập vi kính ( FF1 đổi đc 2 NVK , FF2 đổi đc 8 NVK)

3- mang 12 nhập vi kính với FF2 con lại giám định

4- tận hưởng thành quả với chiếc FF2 full op

* Cách 2

Nguyên liệu cần: có 1 FF2 và 12 nhập vi kính mua trong trung tâm giao dịch

tiến hành :
    1 -mang đi giám định nhớ bỏ 12 NVK vào khi giám định

2- tận hưởng
    Vậy thớt cho em hỏi tiền đâu mà tận 2 cái ff1 vs ff2 ==" với đại gia thì không nói nhưng chơi game tèn tèn như em lấy đâu ra