Trang 4/4 ĐầuĐầu ... 2 3 4
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 40

Mặc định Re: Hot một máy tính chơi bao nhiêu acc là đẹp

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    sao ko ai đề nghị 1 máy có thể mở dc 6 acc luôn cho full pt nhỉ
    lúc đó tự mình lập 1 pt rùi kéo xe làm mọi thứ 1 mình tự lập tộc luôn khỏi cần kết bạn với ai cũng ko cần ai hh
    ( cái này sao giống tự kỷ quá @@!)
    giong vl2 vs hung ba,kt..minh toan tu luyen 1pt di tuot het cac pb

Nói thật mình vẫn có cách log 30-40-50 acc trên Désktop nhà mình nhưng cũng chả để làm gì cả chỉ để log phụ AE tộc bận trong lúc hoat động tộc thôi. 3 acc là đủ rồi nhiều hơn nữa đau đầu mà còn gián tiếp làm cho game lag. Đừng mang đồ khóa với không khóa ra dê kêu vì it nhiều gì cũng cày cuốc dồn cho 1 acc dc. Hay bạn muốn tự lâp 1 PT đi hoạt khỏi mắc công tuyển, như vậy chơi game of đi nếu không có nhu cầu giao lưu với mọi người.

Muốn chạy dc nhiều acc trên 1 PC cũng đơn gian thôi, chiu khó tìm là có. hehe đang kẹp xx

quá đơn giản để chơi 6 acc trên 1 máy chỉ sau vài click , đó là tạo thêm 1 use khác trên máy , có thể chơi bao nhiu acc cũng dk chỉ lo máy bạn kéo ko nổi lại nổ tung ra hjhj . Còn tạo rheem use thế nài các bác vào google gõ lauxang.us sẽ ra . nên chơi máy riêng vì ra quán no quản lý ko thể chơi 2 use dk, và chơi trên wifj. đối vs 3g khi chuyển qua use khác sẽ ko có mạng, còn mạng dây mình chưa thử bạn nào mún thì cứ thử sem sao . chả có gì mới , mạn phép vậy
    Lần sửa cuối bởi Sweet; 02-01-2014 lúc 05:26 PM

Lightbulb Re: Hot một máy tính chơi bao nhiêu acc là đẹp

Tại Sao Game Nhẹ Mà Lại Chỷ GH 3 Acc . Cũng Như Kiếm Thế Nặng MB Hơn Nhưng Có Thể Vào Đc 1 Pt 6 acc Để Hỗ Trợ Cho Acc Chính có thế Làm Các Hoạt Động Hay sự Kiện Nhanh Hơn Tiết Kiệm Tgian Hơn Mà Như Kiếm Thế Còn chạy Đc mà Mấy Ông Kia Nói Là 1 ng hay 1000 người Như Thế Thỳ Lag game ko biết Các Game trước kia cũng thế thỳ chắc là nổ NPH luôn . Minh Muốn NPH nên Xem Sét . Ps Thêm Là Lắm Lúc Đi cùng PT khác Cũng Lắm Thằng Lười Và Ngu Toàn Vào TReo acc

Thằng thớt và mấy thằng ngu kia đừng bô bô lên cho người ta chửi. Lập 5 acc để đi BC, TVP mà vào sự kiện rồi bỏ đó mặc người ta đánh quái ah. Vô game thì một đống acc mà thật sự được mấy người chơi. Bọn mày thích nhiều acc thì qua VL, VL2, KT mà chơi, đâu ai bảo bọn mày chơi game này mà so sánh này nọ.
    Lần sửa cuối bởi LinhNouvo; 18-01-2014 lúc 04:27 PM

game này k cài đc nên chúg ta mới tốn kém tiền chứ như z ad mới kiếm đc tiền cái đc giao dịch được thì sao ad kiếm đc tiền

chỉ mình cách chơi 4 acc thôi bạn ko cần 5 acc đâu

bạn có thể chỉ mình log nhìu acc dc ko mình chỉ cần log 4acc để pt đi bc ah, sử dụng 2 use rùi ko dc
    Lần sửa cuối bởi Gấu Mập AG; 07-02-2014 lúc 09:25 AM

Như Sweet nói, ngày nào tui cũng log 6 acc với 2 user train tự kỉ 1 mình, 1 acc vd chính + 3 acc cb, 1 nm và 1 dhd. Nhưng thực sự tui cũng chẳng nghĩ ra làm gì với nhiều acc hơn nữa trong khi mình cũng chỉ cần 1 pt để làm hd và chỉ vậy thôi, cũng chẳng có time mà cày vàng khóa hay gì gì đó như chúng nó bảo thấy chuyển acc rồi chuyển user mất thời gian bỏ mẹ, còn máy tui đủ khỏe để kéo thêm nhiều acc hơn thế

Chơi 3 acc nó hay bị client.exe stopping gì đó rồi close game