Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 23

Mặc định Re: Những Vấn Đề ( OpenBeTa - Tầng Số Thế Giới - Buôn Bán - Cày Tiền ) Cần Góp Ý Nghiêm Túc

Góp ý với chủ thớt xíu....
    1. Đây là game đầu tiên của NPH và cũng là cơ sở để NPH có thể phát triển dài lâu do đó NPH ko cần nhiều lợi nhuận từ game vội vã như các NPH cũ ( test chút là open dù game còn đầy lỗi hack bug). Cái quan trọng nhất mà NPH cần là 1 sản phẩm hoàn hảo để ra mắt game thủ nên sẽ tốn khá nhiều time check lẫn sữa lỗi game.

2. Mình đồng ý với thớt về việc ốc truyên thanh nhưng vẫn cần hạn chế số lần chat kênh thế giới mỗi ngày.

3.Game onl luôn dc chia ra nhiều giai đoạn, giai đoạn 1 là giai đoạn để game thủ tập làm quen với các chức năng game cũng như điều khiển nhân vật ( trong NKVS thì đây là giai đoạn lv 1-69). 2 lần AT đều dừng dc vài ngày ở max lv 79 nên ko thể đòi hỏi các tính năng cao cấp như Giao Dịch người với người dc. còn TTDG thực ra là 1 trung gian giúp mọi người dễ dàng buôn bán hơn thôi.

Sau time test thì mình cũng nghiệm ra 1 số thứ có thể GD dc và rất tốt khi bước vào OB. Còn vấn đề bạc khóa thì chưa biết dc công dụng của nó ntn vì chưa dc trải nghiệm hết các tính năng cao cấp của game ( ít nhất cũng phải tầm lv 8x trở lên).
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Mặc định Re: Những Vấn Đề ( OpenBeTa - Tầng Số Thế Giới - Buôn Bán - Cày Tiền ) Cần Góp Ý Nghiêm Túc

-Mong Open Beta mở sớm đi game rất hay..game đòi hỏi phải tu duy rất cao
    -Vẫn đề vàng 100k=3k là tạm đủ rồi vì game chú yếu là vàng khóa 1 tuần đc 15kvàng khóa(nếu có VIP) không VIP thì đc 10k vẫn đập đồ tẹt..vàng khóa cũng dễ kiếm mà..phải cho game lời 1 chút chứ.
    -Vẫn đề GD và kênh:dùng ốc truyền thanh thì cũng đc nhưng rẻ 1 ti ^^.tránh spam buôn bán lậu,vs làm lộn xộn kênh TG..GD qua trung gian TTGD là chuẩn.treo lên ai mua thì click.tiền trao cháo múc. tranh được tình trạng lừa đảo,
    -Vấn đề bạc khóa: ai cũng biết nó cần như thể nào.dập đồ,mua máu.v.v.v.đề nghị là train quái vẫn có bạc khóa nhé
    -Bạc không khóa: nên dùng để mua nguyên liêu chế đồ thì hay hơn vi nó rất hiếm.nhưng nếu như bạc không khóa mà đồng tiền chính thì sinh ra lý thông rất nhiều,nên để vàng khóa là chú chốt,đầu tuần được đổi vàng khóa tranh nhau bán đồ để kiếm vàng đổi vàng khóa ấy mà..vừa có thể kinh doanh vừa gd an toàn
    Mong Game được mở sớm trong vài ngày nữa")) Thank....
    Lần sửa cuối bởi _EmXinh_; 07-08-2013 lúc 04:02 PM

Quote Nguyên văn bởi _EmXinh_ Xem bài viết
    -Mong Open Beta mở sớm đi game rất hay..game đòi hỏi phải tu duy rất cao
    -Vẫn đề vàng 100k=3k là tạm đủ rồi vì game chú yếu là vàng khóa 1 tuần đc 15kvàng khóa(nếu có VIP) không VIP thì đc 10k vẫn đập đồ tẹt..vàng khóa cũng dễ kiếm mà..phải cho game lời 1 chút chứ.
    -Vẫn đề GD và kênh:dùng ốc truyền thanh thì cũng đc nhưng rẻ 1 ti ^^.tránh spam buôn bán lậu,vs làm lộn xộn kênh TG..GD qua trung gian TTGD là chuẩn.treo lên ai mua thì click.tiền trao cháo múc. tranh được tình trạng lừa đảo,
    -Vấn đề bạc khóa: ai cũng biết nó cần như thể nào.dập đồ,mua máu.v.v.v.đề nghị là train quái vẫn có bạc khóa nhé
    -Bạc không khóa: nên dùng để mua nguyên liêu chế đồ thì hay hơn vi nó rất hiếm.nhưng nếu như bạc không khóa mà đồng tiền chính thì sinh ra lý thông rất nhiều,nên để vàng khóa là chú chốt,đầu tuần được đổi vàng khóa tranh nhau bán đồ để kiếm vàng đổi vàng khóa ấy mà..vừa có thể kinh doanh vừa gd an toàn
    Mong Game được mở sớm trong vài ngày nữa")) Thank....
    Ai nói 1 tuần có vip đc 15k vàng khóa, có vip đc tặng 5k vàng khóa + 1 tuần đc đổi 1k vàng ko khóa thành 5k vàng khóa là 10k vàng khóa ah,mà muốn đc vậy ae phải vừa có vip vừa có vàng ko khóa......

Đề Nghị A/E đừng góp ý gì thêm nữa,càng nhiều ý kiến thì NPH càng chỉnh sửa lâu càng lâu Close beta thôi...

Quote Nguyên văn bởi Nhạc Huynh Xem bài viết
    Mình muốn kiến nghị cái vụ qui đổi thẻ nạp, mình nạp 100k chỉ được 3k Vàng thực sự quá ít. Mình chơi cho vui nhưng thật sự nạp card cũng rất nghiêm túc cứ tính 3k Vàng được 1 tuần VIP + qui đổi 1k Vàng = 5k Vàng Khóa...mình nghĩ 1 tuần người chơi 1 tuần ko cay cú đập đồ hay đi chợ là 3k quá ít.
    Mình nghĩ 100k = 5k thì hợp lí hơn.
    Thân.
    Bạn nói cũng quá ai bảo bạn ham đập hết đồ trong 1 tuần , mình không nạp thẻ lần nào trong AT2 mình vẫn max gần hết đồ khi qua 4-5 ngày mà , bạn mún max đồ sớm thì bỏ tiền vào mà đập
    Còn cái vụ bạc khóa các bạn có thể tới thương nhân mở hên xui mở ra 10 vạn bạc khóa 1 ngày còn muốn gì nữa
    bạc không khóa thì chạy thươnh hội 10 vạn 1 ngày còn đòi gì nhưng mình thắc mắc là lâu dính chung 2 cái nv hỗ trợ phụ bản mà 1 ngày đi được hỗ trợ 1 lần duy nhất nv trong ngày không lẽ qua ngày làm hy vọng nph fix vấn đề này
    Điều chat tần số thế giới mình cũng đồng ý với bạn trên là bán bằng vàng khóa hoặc free vì có như thế mọi người mới dễ dàng chat mua bán đồ
    Còn về phần mua bán đồ mình thấy toàn mua của nph là nhiều, săn boss thì toàn đồ khóa có 1 ít là không khóa + nph không cho lập shop bán đồ ,buôn bán gì toàn chạy vào đấu giá mất cái hay của game kiếm hiệp với lại mai mốt chiếm thành không ai mua đồ trong thành chiếm thì bang hội lấy đâu ra kinh phí trong khi tiền thì nph thu hết độc quyền ( NPH có lẽ bá đạo điểm này nhỉ )

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    Bạn nói cũng quá ai bảo bạn ham đập hết đồ trong 1 tuần , mình không nạp thẻ lần nào trong AT2 mình vẫn max gần hết đồ khi qua 4-5 ngày mà , bạn mún max đồ sớm thì bỏ tiền vào mà đập
    Còn cái vụ bạc khóa các bạn có thể tới thương nhân mở hên xui mở ra 10 vạn bạc khóa 1 ngày còn muốn gì nữa
    bạc không khóa thì chạy thươnh hội 10 vạn 1 ngày còn đòi gì nhưng mình thắc mắc là lâu dính chung 2 cái nv hỗ trợ phụ bản mà 1 ngày đi được hỗ trợ 1 lần duy nhất nv trong ngày không lẽ qua ngày làm hy vọng nph fix vấn đề này
    Điều chat tần số thế giới mình cũng đồng ý với bạn trên là bán bằng vàng khóa hoặc free vì có như thế mọi người mới dễ dàng chat mua bán đồ
    Còn về phần mua bán đồ mình thấy toàn mua của nph là nhiều, săn boss thì toàn đồ khóa có 1 ít là không khóa + nph không cho lập shop bán đồ ,buôn bán gì toàn chạy vào đấu giá mất cái hay của game kiếm hiệp với lại mai mốt chiếm thành không ai mua đồ trong thành chiếm thì bang hội lấy đâu ra kinh phí trong khi tiền thì nph thu hết độc quyền ( NPH có lẽ bá đạo điểm này nhỉ )
    100k = 3k vàng là nhiều đó bạn chứ ko ít đâu nạp 200k vào đc 6k vàng mua vip 1 tháng,rùi lấy 1k vàng đổi 5k vàng khóa,1 tuần nếu có Vip bạn sẽ đc lãnh thêm 5k vàng khóa nữa là 10k,và khi mua cái vip 1 tháng đc gần 5k vàng khóa khi mở nữa là 15k vàng khóa rùi,chưa tính vàng ko khóa còn dư sau khi mua vip tháng và đổi vàng khóa bạn còn đòi gì nữa,với những game hiện nay như vậy là quá nhiều rùi chỉ cần cỡ 200k bạn dư sức lên vip tháng và sắp 1 bộ đồ tím thừa hoặc hiếm 7x + cường hóa cao thì còn đòi gì nữa...

Bạc ko khóa chạy thương hội 1 ngày 40 nhiệm vụ hả,bạn này chắc là siêu nhân nà,lâu lâu trong vòng 5nv liên tục nó bắt nộp gần 3 cái lênh bài TVP thì sao...chưa tính là 40 nv thì biết bao nhiêu cái chứ,hên lắm thì cũng 2 ngày mới xong đc chứ 1 ngày xong 40 nv thì bạn pro wa rùi,vậy 1 ngày bạn đc 1 viên tử thủy tinh rùi,kinh nhỉ,chắc sẽ max hết cường hóa sau 1 tuần ko tốn 1 cắc nào quá,bạn pro thật...

Tiền tệ chính của game thấy chủ yếu là vàng khóa chứ ko phải bạc khóa đâu bạn ơi,có đồ thì bán lên ttgd rùi mua của ttgd cũng đc vậy toàn = vàng khóa cần gì mấy cái giao dich qua nhau làm gì,gd qua nhau kiểu đó chắc clone đầy đường quá,sau này có bang hội mình nghĩ mua đồ của bang hội chắc cũng = vàng khóa và cống hiến vàng khóa cho bang hội nữa,bạn yên tâm điều này...

Quote Nguyên văn bởi LăngVân Xem bài viết
    thương hội 1 tuần làm được có 1 lần thôi bạn.

Mai là 1 ngày đẹp..... OP luôn yk

hy vọng nph cho cho mỗi acc 1 ngày 10 lần chát thế giới . qua ngày ko dùng hết thì reset ngày mới dc 10 lần tiếp không công dồn như vậy quá chuẩn luôn.

Muốn dài lâu thì cho xin tối thiểu 2 trung tâm hỗ trợ game thủ. 1 TPHCm 2 là ở HN. Nhìu hơn thì có thể ở các tp lớn.
    Chí ít nhất cũng xin cái trụ sở.

Quote Nguyên văn bởi Hoàng Dược Sư Xem bài viết
    9 xác nhưng với CTY Trà Phong Trà Nhám Trà Đủ Thứ như cty này nghi ko có vốn quá. tuyển bọn lập trình SPAM chang chủ ko à. tìm hiểu TL , TVB , NM , Đào Hoa, .... XOng Rùi Tìm Hiểu CTY xem ở đâu sao lâu OPEN quá hay ôm trọn tiền nạp thời ALPHA rùi bán bản quyền game cho cty khác mẹ rùi
    Mong bạn bình tĩnh hơn khi tham gia forum nhé. Công ty mới thì tất nhiên sẽ không có nhiều trụ sở như các bạn mong muốn
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn
    Hỗ trợ: http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau

Hỗ trợ gamer về Ngạo Kiếm Vô Song