Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Wink [Tàn Sát] Tuyển mem tâm huyết pk đi đồ sát phá train các kiểu

Hi all!
    Nhằm bám sát mục đích chơi game và cũng thỏa lòng mong mỏi hạ sát bình thiên hạ của các hảo hản,nay công văn số 1011/A-06-08/2013 ra quyết định thành lập tộc Tàn Sát có tiền thân là tộc Thần Địa AT1 và sau này đổi thành tộc Địa Chấn AT2.
    Tôn chí của tộc là pk là chính vui là chủ yếu sợ gì pk10.tắt lửa tối đèn có nhau
    Nay tộc được thành lập kêu gọi nhân sĩ giang hồ gần xa yêu thik MMO nói chung và Kim Dung truyện nói riêng quy về một mốt chốt giao tình bằng hữu trước lạ sau quen,cứ tự nhiên chữi bới nhau,không phân biệt giàu nghèo,ai có súng thì dùng súng có kiếm thì dùng kiếm, không có súng kiêm thì dùng thương,nỏ các kẻo miễn sao hạ sát được bọn nó.
    Đến với tộc mà không tham gia pk thì hiểu nhé!
    Chúng tôi không cần bạn pro chúng tôi cần những người tâm huyết
    Kết: Cảm ơn các bạn đã luôn bên nhau.we are one!
    Chấp bút:Đời Đơn Độc
    Tộc có 2 khu vực là TPHCM và HN đều có đông các thành viên.Hiện tại tộc đã hội tụ 20 tay chuyên gia đồ sát phá train các kiểu .(chủ yêu ds ban đêm nhé)
    Nếu bạn nào có sở thích hay như cầu vui lòng cmt tại đây hoặc join group https://www.facebook.com/groups/tansat/ để cùng nhau develop 1 cộng đồng đồ sát
    p/s tuyển thêm các thành viên chém gió xuyên lục địa vào group :

Mặc định Re: [Tàn Sát] Tuyển mem tâm huyết pk đi đồ sát phá train các kiểu

á cái bang này có mục tiêu dã man quá..........nhưng mình rất thik

Thế thì bh phải lập tộc Đồ sát tộc đồ sát thì thiên hạ mới mong hưởng thái bình..

Quote Nguyên văn bởi MèoTiểuThư Xem bài viết
    á cái bang này có mục tiêu dã man quá..........nhưng mình rất thik
    bạn đã là 1 đại hiệp rồi đó