Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 24 của 24

Mặc định Re: Vì sự tồn cong của côn luân anh em vào đây chém gió và thảo luận

hix CL tui toàn 2>10 CT đang cố gắng đc top1 ~~

tang max dame len them it mau nua nhincon nao it mau tang hinh bem la chet

Ten nv Ghost - sv Bien Kinh( thai son) ti ct toan nam trong top 6,7 ko.. it khi ngoai top 13 lam ah . ae xem lai cl danh vl vay con che^

giờ côn luân biến thành lính bắn tỉa tào lao nhất...lính bắn tỉa 1 phát 1 em thì không nói...time delay cũng qan trọng skill hồi 45s + bk nếu hạ sát dc giảm delay max thi delay giảm càng cao...thời gian hồi 23s trong 1p may mắn sẽ lam dc hơn 2 e..ta se lai phai ngồi canh 45s và lập lại quy trình trên..còn không may mắn vì tiếng sét ái tình không đủ dứt điểm thì mặc đinh 1 chạy 2 nằm...
    Lên 95 skill 95 rất có tác dụng vì sao nếu kinh công ra khỏi khoảng trống k có người chúng ta sẽ chạy nhanh hơn mấy phái khái..trian qái 1 minh thi rất tuyệt..con nếu có người skill vô dụng còn là gì nữa...
    E không biết nói sao chứ cầm CL là xác định móc rồi chạy chỉ đi 1 mình lẻ loi chán gê mà vì kiếp con đường hành hiệp còn dài mong sau này ae CL có thể vang danh thiên hạ