Trang 5/8 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 72

Mặc định Re: AE thiếu lâm vào đây bàn luận vì mộ TL hùng mạnh

Quote Nguyên văn bởi TiểuLong Xem bài viết
    buff vĩnh viễn bạn nhé, chỉ khi nào bạn thấy ngứa mắt vì cái vòng phản dame ở dưới chân thì tắt đi, ko thì để nó vinh viễn
    để nó vậy thì có tốn mana ko........................................

Quote Nguyên văn bởi ThuốcLào Xem bài viết
    Mình củng là 1 Fan của bạn. Ngưỡng mộ bạn lắm, mình thích thiếu lâm lắm, chơi game nào củng thích, mong sau này được bạn giúp đở

AE Thiếu Lâm chơi sv Tương Dương ơi cùng lập bang đi
    Cám ơn Thuốc Lào nhé ^^

Mình cũng như bạn, chơi vì yêu thích thiếu lâm chứ ko vì nó mạnh hay yếu. Vì thế, khi góp đc chút công sức giúp cho Thiếu Lâm chúng ta tỏa sáng, lôi kéo được nhiều anh em tâm huyết trở về với Thiếu lâm, thực sự mình rất vui ^^

Mong là anh em chúng ta cùng đoàn kết, giành hết 10 vị trí đầu trên bảng xếp hạng chiến trường nhé các bạn Thiếu Lâm ^^

Quote Nguyên văn bởi BãoTápPhongBa Xem bài viết
    để nó vậy thì có tốn mana ko........................................
    Ở game này, mana đối với Thiếu Lâm ko có gì quan trọng cả. Chỉ với 1 thức ăn đúng cấp, bạn sẽ ko phải lo gì về vấn đề đó. Cứ yên tâm bạn nhé ^^ cứ để nó auto đi

tăng như TLN rất hay. lí do là phản deam theo deam của mình. mình mới đầu tăng 5 thể. máu của mình gần 15k. kể ra thì máu nhiều nhất sv ai nhìn cũng nể. nhưng mà đánh nó yếu k dứt điểm được về sau biết LHT phản deam theo deam của mình thì mình chuyển sang nối tăng 3 thể 5 nội 2 thân. máu hơn 11k cũng khá ổn. lực cơ bản cũng vào 1k9. nhưng vẫn còn miss. mình dự định tăng 5 nội 2 thể 3 thân

rất hay...............................tôi sẽ chọn TL vào 12/8

Quote Nguyên văn bởi Tuấn Anh Bờm Xem bài viết
    tăng như TLN rất hay. lí do là phản deam theo deam của mình. mình mới đầu tăng 5 thể. máu của mình gần 15k. kể ra thì máu nhiều nhất sv ai nhìn cũng nể. nhưng mà đánh nó yếu k dứt điểm được về sau biết LHT phản deam theo deam của mình thì mình chuyển sang nối tăng 3 thể 5 nội 2 thân. máu hơn 11k cũng khá ổn. lực cơ bản cũng vào 1k9. nhưng vẫn còn miss. mình dự định tăng 5 nội 2 thể 3 thân
    Uhm ý kiến của mình là như thế này :
    Tùy thuộc vào sở thích của bạn, là hội đồng hay solo , mà có hướng phân bổ giữa thân và thể hợp lý. Khí luôn luôn là max, ko bàn tới nhé!
    Bản thân mình thì thấy máu tầm 10k là đủ dùng. Quan điểm của mình là máu vừa phải , ưu tiên damage và chính xác + chí mạng. Vì thế ko có con số cụ thể của điểm tiềm năng. Mình sẽ cân đối thêm đồ và ngọc để dừng lại ở mức 10k, còn lại sẽ tống hết vào thân pháp.
    Ưu điểm cách này là gì ?? Max damage, độ lỳ đòn vừa phải, chí mạng và chính xác khá cao. Chính điểm này đã đem lại số mạng người ko nhỏ cho bản thân mình khi đi chiến trường.
    Áp dụng vào trường hợp của bạn, thì có lẽ cách cuối cùng mà bạn lựa chọn sẽ là hợp lý khi bạn đi chiến trường : 5 khí - 2 thể - 3 thân. Ép thêm 1 số ngọc kháng và giảm hiệu ứng, nắm thời cơ tốt, đọc tình huống tốt - bạn sẽ thấy rằng chiến trường càng quy mô, anh em Thiếu Lâm ta càng tỏa sáng
    Lần sửa cuối bởi Thiên Lang Nha; 11-08-2013 lúc 12:47 AM

Hihi. Bác TLN đã đặt gạch tộc nào chưa nhỉ. Hay là ae ta lại cùng hội cùng thuyền đi

Nếu lối đánh solo thì tăng điểm tiềm năng như thế nào nhỉ ? Và cả hội đồng nửa ???

Quote Nguyên văn bởi ThuốcLào Xem bài viết
    Nếu lối đánh solo thì tăng điểm tiềm năng như thế nào nhỉ ? Và cả hội đồng nửa ???
    Tl solo hơi buồn tẻ bạn ah,tdd chậm,di chuyển chậm,chí mạng cao cũng khó sock dame đột tử ng khác được,mình 7x từng tăng dcx 1k1,chi mạng khoang 290 gì đấy,máu tầm 8k(có lắc),nhưng solo rất khó dứt điểm(trừ hệ mộc),chỉ cù cưa hết máu thì thôi thôi,nếu tụi nó còn chơi hit&run thì Tl ăn đòn hơi bị nhiều.tl chỉ phát huy mạnh nhất khi hội đồng thôi,càng đông thì bạn sẽ thấy đánh tl càng thích.muốn đánh hội đồng thì bạn nên xem cách cộng cũa TLN,còn theo mình gì thì gì 7x máu tầm 10k là đẹp,Dcx khoang 700~800,còn nhiu bạn cho vào khí lấy lực tay,lực tay cao thi la hán trận mới phản dame mạnh được.ý mình như thế,có ai còn cách nào khác tối ưu hơn thì hướng dẫn anh em nhé.
    Hống,Hống Nữa,Hống Mãi...(Sư Tử Hống)

nghe bạn Thiên Lang Nha nói mình càng riềng thêm tl nữa rồi, mặc dù lúc AT mình chơi hs và vd nhưng thấy tl đi bc vs ct k thua phái khác nên mình càng kết hơn, tuy sv nhìu đm vs cb nhưng mình vẫn thích tl, dù phái khắc hệ nhiều nhưng điều đó càng làm cho mình hứng thú hơn ^^

mọi ý kiến chỉ để tham khảo,chứ ai cũng như ai thì chán phèo.cho nên mọi người hãy tự tìm hướng đi cho riêng mình nhé.