Trang 7/8 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 72

Mặc định Re: AE thiếu lâm vào đây bàn luận vì mộ TL hùng mạnh

TL skill nào cũng cần vì là tanker mà tui up lv nào là up skill lun,còn tiềm năng thì tui nâng 5 khí 3 thể và 2 thân tùy theo mỗi ngườ mỗi cách nâng tiềm năng theo mình thix và thấy hợp nhất

Chau Giang co' ve nhieu nguoi thch choi thieu lam....va` cung~ co' nhieu` cao thu? dau` tien phai ke? den' Hu Khong ( Diep Pham cua AF test )... ACe NGoaHo cua bang Khi Phach

Quote Nguyên văn bởi NgoKyLongTL Xem bài viết
    Chau Giang co' ve nhieu nguoi thch choi thieu lam....va` cung~ co' nhieu` cao thu? dau` tien phai ke? den' Hu Khong ( Diep Pham cua AF test )... ACe NGoaHo cua bang Khi Phach
    Mình cũng biết mấy anh em đó, toàn là thứ dữ cả. Mình thì cùi thôi, ko có điều kiện đua cùng a e, mình chỉ tìm vui ở chiến trường. Hehe, mấy người làm được điều này với công lực 126

Chào TLN, Mình cũng đang chơi phái TL lv82, bạn chỉ giáo giúp mình cách tăng điểm tiềm năng nhé...Con Mình bh Thể : 464, Khí : 314, Sức : 86, Thân 241... Bạn có thể chỉ rõ cho mình cách tăng điểm đc ko... Thank Bạn trước Nhé

Chào TLN, Mình cũng đang chơi phái TL lv82, bạn chỉ giáo giúp mình cách tăng điểm tiềm năng nhé...Con Mình bh Thể : 464, Khí : 314, Sức : 86, Thân 241... Bạn có thể chỉ rõ cho mình cách tăng điểm đc ko... Thank Bạn trước Nhé
    Lần sửa cuối bởi tuanlong318; 15-09-2013 lúc 03:19 AM

Quote Nguyên văn bởi tuanlong318 Xem bài viết

thấy k ai trả lời nên ham hố cho ý kiến:
    lv82 thì máu khoảng 10k có cắn lag, max khí còn lại thân..vì TL là nội công + phản dmg dựa vào dmg bản thân nên max khí, máu 10k là đủ dùng đi CT còn lại thân tăng 9xac né tránh và chí mạng.

còn cách tăng khác: mình thấy một số bạn TL ~9x máu ~ 20k k biết nhằm mục đích gì và có lợi ích gì thì không rõ, nếu hiệu xuất hồi sinh lực cao, nâng theo kiểu này thì trâu bò vô đối nhưng k biết có giết dc ai k @@

Quote Nguyên văn bởi Rust Xem bài viết
    thấy k ai trả lời nên ham hố cho ý kiến:
    lv82 thì máu khoảng 10k có cắn lag, max khí còn lại thân..vì TL là nội công + phản dmg dựa vào dmg bản thân nên max khí, máu 10k là đủ dùng đi CT còn lại thân tăng 9xac né tránh và chí mạng.

còn cách tăng khác: mình thấy một số bạn TL ~9x máu ~ 20k k biết nhằm mục đích gì và có lợi ích gì thì không rõ, nếu hiệu xuất hồi sinh lực cao, nâng theo kiểu này thì trâu bò vô đối nhưng k biết có giết dc ai k @@
    Theo mình ko nên tăng né tránh quá nhiều, vì né tránh làm mất phản dame. Thay vào đó giảm né & giảm tàn phế các loại sẽ hay hơn

Quote Nguyên văn bởi Sát Xem bài viết
    Theo mình ko nên tăng né tránh quá nhiều, vì né tránh làm mất phản dame. Thay vào đó giảm né & giảm tàn phế các loại sẽ hay hơn
    Lúc đầu mình cũng nghĩ vậy nhưng nếu đi CT cả chục thằng đánh vào thì né 1 2 cái k nhằm nhò gì..bù lại solo 1v1 ok hơn và đấu phái tốt hơn..tại đấu phái có tính dmg và time..bạn trâu bò mà k gây dc niều sát thương cũng thua mà..nâng thân tang dc thêm tít crit..đấu phái tốt hơn tí..

http://napthenkvs.com/ Nạp Thẻ Khuyến Mãi Tới 100%

Theo mình Thiếu Lâm rất thích hợp đi chiến trường và đặc biệt là thích hợp lao vào những chỗ càng đông càng tốt

tui TL 88 server vạn sơn đi CT bao giờ cũng trong top, CL chỉ có tầm 160

TL đi CT cứ chỗ đông nhảy vào nhấn F, nhớ cắn vài bình máu trước khi nhảy vào