Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định tìm hiểu về cách lên Lv cao trong ngày đầu :v

các tiền bối test r cho e hoi :X ! đào hoa mình có lên lv nhanh k ạ ? có thể lên 50 trong ngày đầu k ? nếu được thì chỉ e cách lên nhanh vs e chưa test j cả nên hơi lo :v

Mặc định Re: tìm hiểu về cách lên Lv cao trong ngày đầu :v

Quote Nguyên văn bởi Khỷ Xem bài viết
    các tiền bối test r cho e hoi :X ! đào hoa mình có lên lv nhanh k ạ ? có thể lên 50 trong ngày đầu k ? nếu được thì chỉ e cách lên nhanh vs e chưa test j cả nên hơi lo :v
    hầu hết các phái đều dư sức up lv 50 trong ngày đầu cái quan trọng sau này là kiếm slot pt train thôi.
    Mình thì trùm lười nên exp lv up trong AT2 là:
    - làm full nv 9 tuyến đến 36 sau đó out acc ủy thác rùi đi cafe tầm 2h sau về log thì đã up 41 tiếp tục làm nv tàn tàn với ăn nhậu bên lửa trại up cũng tầm 46. Rồi bắt đầu đi làm full các hoạt động thì lên dc 48 off acc ủy thác đi ngủ sáng mai up 51 ^^!
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    hầu hết các phái đều dư sức up lv 50 trong ngày đầu cái quan trọng sau này là kiếm slot pt train thôi.
    Mình thì trùm lười nên exp lv up trong AT2 là:
    - làm full nv 9 tuyến đến 36 sau đó out acc ủy thác rùi đi cafe tầm 2h sau về log thì đã up 41 tiếp tục làm nv tàn tàn với ăn nhậu bên lửa trại up cũng tầm 46. Rồi bắt đầu đi làm full các hoạt động thì lên dc 48 off acc ủy thác đi ngủ sáng mai up 51 ^^!
    Người ta đang hỏi lên lv 50 ở ngày đầu tiên cơ mà. Hài. Ý kiến của mình như sau. Lên được 50 không phụ thuộc vào bạn có onl được nhiều hay ko? Ngày đầu tiên, bạn vào làm nhiệm vụ truyện chính tuyến. Và cứ khi nào gặp lửa trại thì bạn uống rượu thịt. Pt thêm đồng đội cùng làm cho nhanh. Tới các mốc đòi hỏi lv. Thì bạn ra đi bí cảnh đi hoạt động khác và làm nhiệm vụ phụ tuyến. Tới lv 40 bạn tới diệp hạo nhận tu luyện châu. Khi nào hết nhiệm vụ bạn đi train (nên rủ bạn bè trước để có thể train rượu, train bạn hữu. Lên lv rất nhanh khi có lửa trại. Tới 8h tối có sự kiện pháo hoa mừng sever mới và đố vui các kiểu nữa. An tâm nếu sver x2 kinh nghiệm như alpha test thì chỉ 6-8 tiếng là bạn lên tới 5x. Chắc chắn 100%. Và qua tới ngày hum sau thì bạn ko dưới lv 55 đâu.

Quote Nguyên văn bởi izIzMrKotexXitin Xem bài viết
    Người ta đang hỏi lên lv 50 ở ngày đầu tiên cơ mà.
    Thì mình đã nói là mình lười train mà lị 1 người lười train như mình chơi tàn tàn có 5h lúc ngày đầu AT2 đã dc lv 48 ko dc Truyền công và cắm train làm mấy nv như mở TLC săn Thủ lĩnh....
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn