Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định hoa sơn đánh hội đồng thì phải làm sao :(

các bác cho em hỏi hoa sơn nhà ta solo ngon lành nhưng nếu gặp mấy thằng nó táp hoặc đi chiến trường loạn chiến như vậy liệu có đánh được k vậy

Mặc định Re: hoa sơn đánh hội đồng thì phải làm sao :(

ko biết ĐM với HS solo ai win nhỉ

Quote Nguyên văn bởi DươngKent Xem bài viết
    các bác cho em hỏi hoa sơn nhà ta solo ngon lành nhưng nếu gặp mấy thằng nó táp hoặc đi chiến trường loạn chiến như vậy liệu có đánh được k vậy
    theo minh là đừng chen vào đám đông mà đánh loạn chiến.... chừ đi riêng lẻ tìm trẻ lạc

chắc vậy hi hi

chiến trường hay có con nít đánh quái kiếm nó bem( cẩn thận có gặp người lớn coi chừng bị nó bem lại)

Hoa Sơn đi chiến trường hội đồng ko làm ăn đc gì à ? Mình thấy nếu biết chọn vị trí vẫn hốt đc đó bạn

Hình như HS có skill các đông kẻ địch xung quanh càng tăng né tránh. nên nhiều lúc HS bị quây vẫn làm đc vài mạng ^^

HS đánh hội đồng dể ks lắm nhìn thấy thằng nào máu dựt xún 25% - 50% bạn phi Tiên nhân chỉ lộ tới bồi thêm BHQN là ok

Hs đi chiến trường mình cứ nhầm chỗ nào đông nhất phi vào . lúc đó skill 70 tăng né lên đến 3k6 trong 5s . dame tăng 30% . đảm bảo chén đc 2-3 mạng rồi khinh công rút lui an toàn

HS đi ct thì còn có cơ hội thể hiện chứ đánh nhau lẻ tẻ ở map săn boss thì ko ăn thua bạn vừa nhảy vào là dễ đột tử lắm, đang chờ max skill 80 lúc đó cứ 5s thì có 0.5s bỏ wa sát thương xem hs có thể sống tốt hơn ko chứ hiện h thì thấy hs hơi đuối so với các phái khác rồi. H 8x thằng nào máu cũng 7k+ 1 combo của hs(công cơ bản mình hơn 2k3) khó dứt điểm được bọn nó.

Quote Nguyên văn bởi MIbu Xem bài viết
    HS đi ct thì còn có cơ hội thể hiện chứ đánh nhau lẻ tẻ ở map săn boss thì ko ăn thua bạn vừa nhảy vào là dễ đột tử lắm, đang chờ max skill 80 lúc đó cứ 5s thì có 0.5s bỏ wa sát thương xem hs có thể sống tốt hơn ko chứ hiện h thì thấy hs hơi đuối so với các phái khác rồi. H 8x thằng nào máu cũng 7k+ 1 combo của hs(công cơ bản mình hơn 2k3) khó dứt điểm được bọn nó.
    mi đánh ko có crit àh ... kiếm con ngựa nào ngon về tẩy ... lấy skill tăng crit và % crit dame ... xem trong tộc có TV đi pk kéo nó đi ... nhận đc thêm buff dame của TV ... thật ra mà nói TV và HS kị hệ nhưng khi đi chung hỗ trợ cho nhau rất nhiều ... HS đc dame ... TV đc crit ... khá là êm đó bạn ạ ...

Còn 1 combo nếu có crit đã hơn 50% máu ... skill 7x còn way thì đứng tank thêm 3 - 4s nữa bồi TTK ... kết thúc = 1 TNCL ...

Kinh nghiệm của ta là thế thôi ... đừng chém nếu có zì sai

Quote Nguyên văn bởi VươngNhi Xem bài viết
    mi đánh ko có crit àh ... kiếm con ngựa nào ngon về tẩy ... lấy skill tăng crit và % crit dame ... xem trong tộc có TV đi pk kéo nó đi ... nhận đc thêm buff dame của TV ... thật ra mà nói TV và HS kị hệ nhưng khi đi chung hỗ trợ cho nhau rất nhiều ... HS đc dame ... TV đc crit ... khá là êm đó bạn ạ ...

Còn 1 combo nếu có crit đã hơn 50% máu ... skill 7x còn way thì đứng tank thêm 3 - 4s nữa bồi TTK ... kết thúc = 1 TNCL ...

Kinh nghiệm của ta là thế thôi ... đừng chém nếu có zì sai
    Bac cho em ? tay ngua dc ak va tay o dau vayy???
    Độc Cô Sầu