Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34
    Thử Việc

Mặc định Bạn muốn nhận được gì thì tham gia các event của Ngạo Kiếm Vô Song?

Khi các game thủ tham gia bất cứ 1 game gì thì NPH cũng muốn khuyến khích họ bằng những quà tặng, dù chỉ là trong game, vậy anh chị em bạn bè hảo hữu gần xa hãy cho mình biết xem, các bạn muốn nhận gì khi đến với game Ngạo Kiếm Vô Song nhé...
    Ý kiến của các bạn chính là nền tảng để xây dựng chuỗi quà tặng cho các bạn sau này đó! Mạnh dạn nêu ý tưởng nhé!
    Thân!

Mặc định Re: Bạn muốn nhận được gì thì tham gia các event của Ngạo Kiếm Vô Song?

Nhận VIP và đồ Hiếm, hoạt lực để chế đồ.

Mặc định Re: Bạn muốn nhận được gì thì tham gia các event của Ngạo Kiếm Vô Song?

đồ hiếm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

vàng , đồ , nguyên liệu .....................

Quote Nguyên văn bởi Pha Lê Xem bài viết
    Khi các game thủ tham gia bất cứ 1 game gì thì NPH cũng muốn khuyến khích họ bằng những quà tặng, dù chỉ là trong game, vậy anh chị em bạn bè hảo hữu gần xa hãy cho mình biết xem, các bạn muốn nhận gì khi đến với game Ngạo Kiếm Vô Song nhé...
    Ý kiến của các bạn chính là nền tảng để xây dựng chuỗi quà tặng cho các bạn sau này đó! Mạnh dạn nêu ý tưởng nhé!
    Thân!

NHẬN GÌ LÀ CÁI GÌ TỪ CÁI GÌ
    CHỨ NÓI CHUNG THẾ THÌ CÁI GÌ CÓ TRONG GAME LÀ MUỐN HẾT

Gia Tộc HàoKiệt Nơi Anh Hùng Hội Tụ

Theo tui thì khởi đầu cho nhận:

1000 vàng Không khoá
    5000 vàng Khoá cứng ngắt
    100 Bạc Không khoá
    10.000 Bạc Khoá cứng ngắt

nếu thế thì ngon

Nói thêm cái Vong Chúc Phúc

Tốc độ Quay chóng mặt như thế thì chỉ chơi hên xui chứ không thể canh được nó dừng ở đâu. Vậy thì hơi chán thật. Cứ click hên xui thì hông hay lắm

vàng khóa, tử thủy tinh, hoạt lực, thế là tạm ổn

ai cha? mun đô ngon

muốn có off game ăn nhậu .....
    mà cái này phần lớn toàn tự phát ACE hùn vốn ko.....
    còn trong game thì nói chung cái j cũng dc nhưng tạo event đừng quá phụ thuộc vào việc nạp thẻ
    ví dụ: đi train kiếm nl event xog lại phải mua thêm cái j đó trên trân bảo các để ghép. hay nạp card quay tay may mắn .....
    là mình ko thích lắm ....
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

code vip vs nh hoạt lực )))