Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 21

Post Tôi vẫn cứ là 1 Thiên Vương

Tuy chưa đc chơi thử qua AT1 và AT2 , nhưng khi xem các thông tin và diễn đàn mình thấy rằng NKVS là tổng hợp của KT và VLTK 1,2.... mấy ngày qua đọc và tham khỏa qua tất cả các bài viết về các phái tôi vẫn cứ chọn Thiên Vương.Mang phong thái của 1 vị tướng mạnh mẽ, quyết đoán gióng như các anh hùng thời Xuân Thu Chiến Quốc hay gần gũi nhất là Ngũ Hổ Tướng trong Tam Quốc Diễn nghĩa, đã từ lâu rồi tôi luôn yêu thik hình ảnh 1 thương 1 ngựa lao thẳng về phía quân địch của Triệu Vân hay điển hình là Lã Bố với Phương Thiên Họa Kích.có lẽ vì thế trong tôi Thiên Vương Bang luôn có 1 cái gì đó là ưu tiên số 1 trong sự lựa chọn trong các gameonline.Trải qua nhiều game bất hủ như VLTK 1 2 và sau là KT thì Thiên Vương vẫn luôn có chỗ đứng trong giang hồ cũng bởi cách chiến đấu hủy diệt và phong thái nhanh nhẹn trc mọi đối thủ vì thế mà tôi thấy TV chưa bao h lép vế hay bi cho là top cầm đèn đỏ trong các môn phái cả.Lâu lâu mới có cảm giác hồi hộp khi chờ 1 game sắp ra mắt như thế , cũng phải đc 10 năm kể từ khi có VLTK và 4 năm khi có KT rồi.... và tôi vẫn cứ là 1 Thiên Vương như trc..

Mặc định Re: Tôi vẫn cứ là 1 Thiên Vương

hay em ủng hộ bác em cũng thích Thiên Vương và đặc biệt là Triệu Vân và Tôn Sách trong Tam quốc

Mặc dù sau khi chơi Alpha 2 cũng hơi nản về TV, đi chiến trường thì đúng là ko gì thiệt hơn. nhưng ra ngoài solo thì cũng vui. Nên sống một cuộc sống bình thường ko bon chen. Và sẽ vẫn là 1 thiên vương

Là một newbie, chưa biết gì về các phái, nhưng mình cũng chọn Thiên Vương, vì cái bá khí toát ra từ nhân vật. Hi vọng được các bác có kinh nghiệm chỉ bảo thêm ^_^

TV rất trâu bò đi TLC mà ko gặp cái bang thì mình liên trảm 11-12 không có 1 cb cũng ko sợ chỉ có điều nó vô 2-3 cái bang 1 lúc chịu ko thấu bỏ đi bug quái lun

vô TLC hơi bị trâu , bộ giáp nhìn đẹp chuẩn đấy, gặp CB hơi ngán cái Liên Hoa thôi, phun rồng chả đáng ngại. Éo hiểu sao chứ cái khinh không bị giới hạn nó là đồ thừa cho các phái đánh xa nhưng lại rất cần thiết cho các phái cận chiến. Nên Chỉnh lên từ 5->10 là đẹp.
    Lần sửa cuối bởi CRV; 14-08-2013 lúc 06:23 PM

Ở Game này chúng ta phải lép vế với mấy em ĐM rồi ^^ chán nhể các bác nhể

Mình suốt đời cứ Thiên Vương với Dương gia thôi, ko biết sau VL1,2 KT, đến game này đã dừng lại chưa.
    Lâm Xung múa bát xà mâu thúc ngựa nhắm thẳng Hỗ Tam Nương hét lớn:" Người đàn bà kia chạy đi đâu?"

cho hỏi TV add linh thach gì nhỉ ???

Thiên Vương vẫn là No1
    Thiên Vương vẫn là No1
    Thiên Vương vẫn là No1
    Thiên Vương vẫn là No1