Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Mặc định Re: AI chơi rùi cho hỏi kinh nghiệm tý

Minh tính chơi ĐM và VĐ

Sau khi tham khảo các diễn đàn mình thấy ĐM thì PK solo tốt, Đi chiến trường cũng tốt

Ko biết VĐ như thế nào đây. các BÁc tham khảo giùm

Ai test rùi cho hỏi 2 em này solo ai hơn..... (Tất nhiên là bằng cấp đồ đạc ý nhau)
    Lần sửa cuối bởi ESC; 11-08-2013 lúc 08:14 PM

ĐM thì combo linh hoạt
    VĐ thì dame to vs hiệu ứng choáng.
    và trong những game này đều có khắc hệ nên phái nào cũng như nhau cả thôi ^^

Quote Nguyên văn bởi Cảnh Điềm Xem bài viết
    ĐM thì combo linh hoạt
    VĐ thì dame to vs hiệu ứng choáng.
    và trong những game này đều có khắc hệ nên phái nào cũng như nhau cả thôi ^^
    2 anh này ko khắc hệ mới hỏi

nếu tính ngang cấp ngang đồ thì mình nghĩ ĐM ăn ^^ vì hầu hết VĐ ngta đều chọn max khí còn lại thân nên máu khá ít ^^ ĐM dame to combo chắc VĐ k sống đc ^^

mỗi phái có 1 cái hay riêng thớt hỏi thế này thì khoai quá

VD dame on dinh , Sock dame ok di chien truong thuoc loai tot,DM linh hoat , combo uc che , 2 a nay dieu co cai hay rieng wan trong la dam me thoi

the vd tay diem the nao vay cac bác

Mình chơi VD 85, đồ full set +8. Có Pk với ĐM ngang cấp, ngang đồ, nói thật nó ko có cửa. Và PK với 2 thằng cái bang đi ngọc như ý, 1 thằng ngang đồ, 1 thằng đồ hơn mình thì toàn win. Mình max, khí và thân nhé. máu 7k5

VD nghiên về khí và thân, bạn cứ cộng vào khí đến khi nào nó ko cho cộng nữa thì cộng vào thân. Còn 1 điểm thể chỉ đc có 5 máu (điểm đâu mà dư để cộng) @@

Quote Nguyên văn bởi aaaa Xem bài viết
    the vd tay diem the nao vay cac bác
    VD nghiên về khí và thân, bạn cứ cộng vào khí đến khi nào nó ko cho cộng nữa thì cộng vào thân. Còn 1 điểm thể chỉ đc có 5 máu (điểm đâu mà dư để cộng) @@

nếu tính ngang cấp ngang đồ thì mình nghĩ ĐM ăn ^^ vì hầu hết VĐ ngta đều chọn max khí còn lại thân nên máu khá ít ^^ ĐM dame to combo chắc VĐ k sống đc ^^
    Máu ít là thế nào bác, khảm ngọc có máu, fi fong, bôn tiêu, ấn chiến trường đều tăng máu. 8x trên 7k máu thì ĐM chỉ ăn mày thôi
    Lần sửa cuối bởi TằngKing; 05-09-2013 lúc 05:04 PM

Nói chung chơi phá nào cũng hay ~~> chủ yếu là cách PK và đồ đạc thế nào thôi Nhưng mình nghĩ đánh VĐ nó hay hơn

ông này nói chuẩn nè.đường môn nó nhỉnh hơn tý về loạt combo.nhưng mà võ đang chưa lên 100 nên chưa biết đước sau này sao