Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định tân thủ cần giúp đỡ

mình mới biết nkvs nên chưa có cơ hội test thử, xem các phái thì mình thấy thích đường môn vs CL mà thấy ĐM hot quá cl nhà mình k hot cho lắm nên hỏi các bạn đã có dịp test trước là, CL nhà mình ưu nhược điểm ra sao, solo, hội đồng thế nào và chia sẻ thêm cách lên đồ + điểm mà các bạn thấy hiệu quả nhất.

Mặc định Re: tân thủ cần giúp đỡ

oh chào mừng bạn

Côn luân là 1 phái đánh cận chiến theo hướng ngoại công khả năng pk vô cùng linh hoặt và phong phú đặt nặng vào trình pk của người chơi tuyệt đối ko dùng auto khi pk
    chiêu nổi tiên nhất của cl là chiêu tàng hình
    gần giống như hệ phái thích khách hoặc ninja trong phim nhật kakaka .
    khả năng pk solo có thể nói là bá đạo nếu bạn ap dụng tốt các skill đặt biệt là skill tàng hình đúng lúc
    Khả năng pk hội đồng ...có thể nói là hơi tệ do đặc điểm là máu khả ít , trong 1 team chiến cl chú yếu được giao nhiệm vụ đạp phá hậu phương địch , đập Nga My đối phương tạo đà cho các tank và dame xa tấn công >>> nv này rất nguy hiểm mà chỉ có cl mới có đủ bản lãnh để thực hiện được .
    ép đồ : chủ yếu nâng dame là 9 ^^
    Đường Môn theo mình nghĩ cung rất hay uy nhiên nên so sanh với cl thì hơi khập khiển .
    Đường môn là hệ đánh xa trong team chiến được xếp vị trí trung tâm tiền có tl tvb hậu có nga my nên khả năng pk hội đồng tuyệt hảo tuy nhiên Đường Môn pk chủ yếu là dùng auto nên ko linh động và hấp dẩn bằng côn luân được .. (Ý kiến cá nhân)
    Mình thích sự bất ngờ khi pk khả năng thoát ẩn thoát hiện làm đối phương phải căng thẳng keke nên mình chọn cl ^^

tks bạn. mk cũng thích "sự bất ngờ khi pk khả năng thoát ẩn thoát hiện làm đối phương phải căng thẳng" thế nên người ta nói gì thì chắc chắn mình vẫn chơi CL

CL chúng ta là chuyên gia hoàn thành cái nhiệm vụ tưởng chừng như mission impossible! :v. Cái cảm giác thọt mông đội hình địch rất ư là kích thích.

1 cảm giác rất là Yo-most

nói chung cl là sự lựa chọn số1