Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Chia sẽ cho những bạn nào chơi NM

Hẳn bạn nào từng chơi NM chắc từng nhìn thấy tên linh rùi ^^.
    NM là 1 phái rất nhàn - đi pb - đi Pk - chiến trường .... chĩ lựa góc đánh và buff + chạy ( đây là phần linh thấy NM rất ok)
    Nhưng ngược lại, khi bạn cày NM nhìn ĐHĐ đánh là " eo ơi, thích" hehe thật đấy mình rất thích NM nhưng NM chĩ có 1 skill đánh thì đúng là hơi chán chán. nhưng k sao, bù lại NM lại cần mọi lúc mọi nơi ^^.
    Về tăng điễm tiềm năng, NM có 2 đường buff thì max máu ( máu càng nhìu buff càng nhìu) NM chiến thì max nội + điễm còn lại ưu tiên Thân (60% thân 40% thể hoặc hơn).
    Àk, khi đi đánh tân nhân vương mọi ng nhớ cắn thuốc nhé mình thua dame vì k bít xài thuốc lắc tuy lần này có lẻ mình sẽ k chơi NM nhưng mình cũng chúc đại gia đình chơi NM bá đạo hé ^^
    Thân!

Mặc định Re: Chia sẽ cho những bạn nào chơi NM

sao ko chơi nga mi nữa vậy bạn ... thế bạn tính chơi phái gì

hi mình chơi ĐHĐ ^^ thích đánh skill đẹp tý :p

Bạn nói sai ở 1 điểm là máu càng nhiều buf càng khỏe. Thực ra skill buf máu của NM dựa vào chỉ số thể chất của nhân vật ^^
    Hồi đó mình đi đấu phái dốt quá tăng max khí vs max thể cho trâu đi đấu phái chẳng bao giờ chết mà đánh hay miss ko ks lại ^^

Quote Nguyên văn bởi Cảnh Điềm Xem bài viết
    Bạn nói sai ở 1 điểm là máu càng nhiều buf càng khỏe. Thực ra skill buf máu của NM dựa vào chỉ số thể chất của nhân vật ^^
    Hồi đó mình đi đấu phái dốt quá tăng max khí vs max thể cho trâu đi đấu phái chẳng bao giờ chết mà đánh hay miss ko ks lại ^^
    cũng ko sai đâu bạn NM máu càng nhiều thì đúng là lượng máu hồi càng lớn bạn đọc kỹ skill ấy
    Hồi phục lần đầu: điểm thể chất x 10
    Duy trì hồi phục : 200 + 8% máu duy trì 9s ( nếu lượng máu tầm 5k thì lượng máu hồi phục là : 600hp/0.5s x18 = 10800)
    Hầu hết mọi người đều chỉ để ý đến cú buff máu phát đầu nên luôn nghĩ NM buff là phải full thể .......
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn