Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 30

Chủ đề: Nạp thẻ?

Mặc định Re: Nạp thẻ?

ko thay giai quyet ma cu keu thoat ra vo lai mai.ma co duoc dau

anh ơi sao e nạp card ( card Vtc) nó báo sever bảo trì 10p sao nap lại mak` làm hoài cũng không dc anh ơi

hệ thống nạp nhiều quá đó mà...lúc nãy mình nạp liền tù tì 2 cái 100k với cái 20k mà có sao đâu...

minh cung nap card mobi ma bao the da su dung ,he thong bao tri,the da nhap vao he thong vay la sao ,gui yeu cau cung hk thay tra loi zi` het cha co hung choi ty nao`.MAu mau giai quyet gium di BQT

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Bạn vui lòng cung cấp tên tài khoản bạn đã gửi hõ trợ để BQT kiểm tra nhé
    Tên tài khoản đã gửi hỗ trợ: ngaokiem77
    Vì chưa có tí nào chuyển được vào game nên mình nghĩ chắc ko phải cung cấp tên nv game. Mà cái này trong yêu cầu hỗ trợ mình điền quá đầy đủ rồi mà. Phiền bạn check dùm. Thanks.
    Thêm:
    Thẻ vina 100k. Nạp lúc 10h5'. Đang còn cầm 2 cái 500k mà ko dám nạp. Mọi dự định khi vào game đã tan tành. Giờ có lấy lại được đỉnh chắc cũng chờ sv mới. Thế nên mới sốt ruột từ sáng đến h
    Lần sửa cuối bởi ChimCu; 12-08-2013 lúc 08:33 PM

mình thay AD khong mun giai quyet thi phai.gui ho tro keu minh chua nap.ma minh co hinh anh? la da nap va da doi ra phieu diem dang hoang.Ma keu minh chua nap card

Quote Nguyên văn bởi knowdienow2013 Xem bài viết
    Tình hình là tầm khoảng 18h45-18h50, mình có gọi vào duong day hotline 19006073 để hỏi về vụ nạp thẻ mobifone ko dc,(nó báo bảo trì), thì mình nhận dc câu trả lòi từ 1 nguoi đàn ông (giong nói chuyện rất nhỏ,khó nghe và mờ ám) bảo rằng hệ thống đang bảo trì, kêu mình nạp thử lại thẻ khác ???!!!??? (mà ko hề nói gì đến kỹ thuật, lý do hay đang xử lý giải quyết gì hết, chỉ bảo mình nạp lại thẻ khác trong khi hệ thống đang bảo trì)

Mấy bác hết sức cẩn thận nhe, game này thật sự ko biết đã chính thức có dc bản quyền phát hành tại VN chưa??

Mình rất nghi ngờ điều này, anh em tuyệt đối khoan nạp tiền vào nhé...
    Ôi thôi bỏ mẹ. Chiều này hỗ trợ kêu mình cung cấp cả số seri và mã pin thẻ đã nạp. Mà h này cũng chưa thấy gì. Có khi nào anh ấy nạp điện thoại a ấy ko nhỉ. Gọi 2 cái số 19006073 và 19007117 mới gọi là ức chế. Cả ngày chả được 1 lần. Có lẽ nên quên đi vậy ngủ mới ngon được. Chưa chơi cái game nào mà lại bực mình thế này. Thoải mái thời gian xử lý lỗi, 2 lần alpha test mà vẫn như...
    Lần sửa cuối bởi ChimCu; 12-08-2013 lúc 09:38 PM

Mình cũng bị như các bạn vậy. Lúc đầu là bảo bảo trì. Xong thì thông báo là nạp rồi hoặc không đúng. Kiểm tra lại thì thấy mình cũng có ghi sai nên nạp lại tiếp và không sao cả! Mĩnh nạp 2 cái 20k thôi nên không sợ gì cả. Mấy bạn mua thử 20k xem sao?

AD gi ngta co hinh anh dang hoang.keu chua nap bat nap cai khac vai? wa
    Lần sửa cuối bởi SiêuNhânBạc; 12-08-2013 lúc 09:39 PM

tui cung moi bi day tuc dien mau