Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 30

Chủ đề: Nạp thẻ?

Mặc định Re: Nạp thẻ?

nạp thẻ lấy cái gói quà lần đầu mà ức chế, chưa gì đã vầy sao dám nạp tiếp.

Cho mình hỏi, là khi nap vào nhận dc 1 vạn 8000 vàng và các vật phẩm khác

Hay là chi nhận dc các vật phẩm có gia trị 1 vạn 800 vàng??

Vì mình nap vào, chỉ nhan dc vật phẩm như phi phong 1, đò trang sức, tăng 1 level nhưng vàng thì ko tăng lên 1 vạn 8000

Mod vào giai thích kỹ dùm van de nay với

Cho mình hỏi lần nữa là bên bạn tới bao giờ mới giải quyết cho mình đây. Cho 1 câu trả lời rõ ràng đi còn biết đường.

Quote Nguyên văn bởi ChimCu Xem bài viết
    Cho mình hỏi lần nữa là bên bạn tới bao giờ mới giải quyết cho mình đây. Cho 1 câu trả lời rõ ràng đi còn biết đường.
    Bạn vui lòng gửi câu hỏi lên trang hỗ trợ http://hotro.duo.vn/
    BQT sẽ giải đáp thắc mắc của bạn, thông tin sẽ được gửi vào mail mà bạn đăng kí.

tài khoản của mình la: tranthuhang.nộp thẻ vào rồi đổi đĩnh nhưng ko thấy vàng đâu cả.(vẫn nhận được quà)
    mong AD kiểm tra lại hộ mình với

Quote Nguyên văn bởi Naive Guy Xem bài viết
    Bạn vui lòng gửi câu hỏi lên trang hỗ trợ http://hotro.duo.vn/
    BQT sẽ giải đáp thắc mắc của bạn, thông tin sẽ được gửi vào mail mà bạn đăng kí.
    Bạn có biết từ qua đến h mình gửi bao nhiêu lần rồi ko. Cứ mỗi 1 mod lại bảo gửi lại. Nên để 1 người theo dõi thôi nó mới hệ thống được. Mỗi ông vào lại hướng dẫn đưa người ta về như lúc bắt đầu. Bọn hỗ trợ thì yêu cầu gửi cả seri và mã pin thẻ. Gửi hết rồi đó mà thấy gì đâu. Lâu hoặc vụ này ko giải quyết được cho tôi là tôi có quyền nghĩ mấy vị lừa lấy thẻ của tôi đó. Nói thực chứ thà ko chơi còn hơn chơi mang thêm bực mình. Tôi có tuổi rồi nạp tí cho vui cùng ae, chứ cũng chả rảnh hơi mà phịa chuyện đâu. 100k chả là gì nhưng điều quan trọng là cái cách NPH giải quyết thôi. Còn nói thật đến h phút này cũng nghĩ là chả thèm nữa nhưng phải có câu trả lời thỏa đáng cho tôi. Thời buổi kinh tế khó , mà biết phải bực thế này thì thà góp cho mấy cái quán cơm 2k hoặc bữa ăn cho bệnh nhân nghèo còn hơn.
    Lần sửa cuối bởi ChimCu; 13-08-2013 lúc 10:51 AM

game nhu cai loz` me nap the ma` keu the da su dung hoai` sua~ hk duoc dep me cai game di

bực mình về cái vụ nạp thẻ này quá,có lỗi đó mà không sữa đc.Thẻ nạp lỗi do hệ thống của game mà cứ nói đã nạp vào số đt thiệt po tay

mình cũng vừa nạp 1 cái thẻ vinaphone... mới đầu sai mã xác nhận... khi ghi lại đúng hết rồi nạp lần 2 thì ghi thẻ đã được sử dụng... chả hiểu gì hết luôn... tự nhiên nạp cái thẻ vô không nhận được gì lại còn mất... xử lý giúp mình với
    Không Thương... Không Nhớ... Không Mơ Mộng
    Không Buồn... Không Chán... Lệ Không Rơi
    Không Yêu Ai Cả... Lòng Băng Giá
    Không Nhớ Ai Cả... Hồn Tự Do
    ..........Hận Một Chữ Yêu...........

Các trường hợp lỗi thẻ nạp, các bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn, đăng nhập và gửi yêu cầu hỗ trợ.
    Khi gửi các bạn chọn Các vấn đề về thẻ nạp. Nếu các bạn báo lỗi ở đây, BQT không thể hỗ trợ được.