Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 30

Chủ đề: Nạp thẻ?

Mặc định Nạp thẻ?

Hôm nay mình nạp thẻ bằng thẻ điện thoại.

Lần đầu nạp vào thì nó thông báo là sai mã xác nhận, Nhập lần hai nó báo sai mã seri. Nhập lần ba nó báo là số Seri đã có trong hệ thống. không nạp được nữa.

Trong khi ID của mình không nhận được cái gì cả, vào lịch sử gd cũng không có gì luôn.

Đã gửi thư Hỗ trợ nhưng không nhận được gì cả. Mong BQT giải quyết sớm cho em cái.

Mặc định Re: Nạp thẻ?

BQT đã tiếp nhận yêu cầu hỗ trợ của bạn và đang kiểm tra, phản hồi bạn về vấn đề này.
    Bạn vui lòng đợi thêm nhé!

Quote Nguyên văn bởi Wind Prince Xem bài viết
    Hôm nay mình nạp thẻ bằng thẻ điện thoại.

Lần đầu nạp vào thì nó thông báo là sai mã xác nhận, Nhập lần hai nó báo sai mã seri. Nhập lần ba nó báo là số Seri đã có trong hệ thống. không nạp được nữa.

Trong khi ID của mình không nhận được cái gì cả, vào lịch sử gd cũng không có gì luôn.

Đã gửi thư Hỗ trợ nhưng không nhận được gì cả. Mong BQT giải quyết sớm cho em cái.
    Của mình bị y chang như bạn. Đang chờ hồi âm lâu quá từ 11h đến h chưa thấy dấu hiệu tích cực nào

Hiện tại quà nạp thẻ lần đầu đã nhận được bình thường, các bạn vui lòng thoát game và đăng nhập lại để nhận quà nhé!
    Thân!
    Ngạo Kiếm Vô Song - Tuyệt Đỉnh Võ Hiệp
    Trang chủ: http://nkvs.vn/
    Diễn Đàn: http://diendan.duo.vn/forums/742-ngao-kiem-vo-song
    Fanpage: https://www.facebook.com/nkvs.vn

Hỗ trợ gamer về
    Ngạo Kiếm Vô Song
    Pm Yahoo: haduri.style

mình cũng bị y chang đã gởi yêu cầu xử lý vẫn chưa xong.
    chạy mua thêm thẻ khác loại nạp vào thì bị tình trạng y hệt " Loại thẻ nạp này đang bảo trì. Xin vui lòng thử lại sau 10p - System" ko dám nạp tiếp sợ lại bị nuốt luôn như cái thẻ đầu tiên @@... ad vào giải quyết hộ với

Lúc nãy 1 mod trả lời là trường hợp của mình bên bộ phận hỗ trợ đang chờ hồi đáp thông tin của mình. Tuy nhiên từ khi yêu cầu cung cấp thông tin xác thực việc nạp thẻ lúc 11h hơn mình đã gửi thông tin (cả seri và mã pin thẻ) cho bộ phận hỗ trợ (cái này là bộ phận hỗ trợ yêu cầu nhé). Lâu ko thấy gì mình đã gửi tổng cộng 3 email. Mod đề nghị check sớm dùm mình, thế này ức chế và khó chịu ko tả được. May mà chưa nạp thêm ko thì sợ lại vào tình trạng: kêu ai... Vừa rồi bạn kêu gửi lại mình cũng đã gửi lại rồi đó. Từ giờ đến tối mà vẫn chưa giải quyết xong thì cũng bái bái, coi như biếu cô hồn.

Mình cung bi y chang, mua 2 loại. Mobifone voi Viettel đều ko dc

Pó tay

Lên nào. Đáng nhẽ cái thẻ thọt là phải ngon lành nhất, hút cho nó ngọt, thế mà lại lỗi nhất.

Quote Nguyên văn bởi ChimCu Xem bài viết
    Lúc nãy 1 mod trả lời là trường hợp của mình bên bộ phận hỗ trợ đang chờ hồi đáp thông tin của mình. Tuy nhiên từ khi yêu cầu cung cấp thông tin xác thực việc nạp thẻ lúc 11h hơn mình đã gửi thông tin (cả seri và mã pin thẻ) cho bộ phận hỗ trợ (cái này là bộ phận hỗ trợ yêu cầu nhé). Lâu ko thấy gì mình đã gửi tổng cộng 3 email. Mod đề nghị check sớm dùm mình, thế này ức chế và khó chịu ko tả được. May mà chưa nạp thêm ko thì sợ lại vào tình trạng: kêu ai... Vừa rồi bạn kêu gửi lại mình cũng đã gửi lại rồi đó. Từ giờ đến tối mà vẫn chưa giải quyết xong thì cũng bái bái, coi như biếu cô hồn.
    Bạn vui lòng cung cấp tên tài khoản bạn đã gửi hõ trợ để BQT kiểm tra nhé

Tình hình là tầm khoảng 18h45-18h50, mình có gọi vào duong day hotline 19006073 để hỏi về vụ nạp thẻ mobifone ko dc,(nó báo bảo trì), thì mình nhận dc câu trả lòi từ 1 nguoi đàn ông (giong nói chuyện rất nhỏ,khó nghe và mờ ám) bảo rằng hệ thống đang bảo trì, kêu mình nạp thử lại thẻ khác ???!!!??? (mà ko hề nói gì đến kỹ thuật, lý do hay đang xử lý giải quyết gì hết, chỉ bảo mình nạp lại thẻ khác trong khi hệ thống đang bảo trì)

Mấy bác hết sức cẩn thận nhe, game này thật sự ko biết đã chính thức có dc bản quyền phát hành tại VN chưa??

Mình rất nghi ngờ điều này, anh em tuyệt đối khoan nạp tiền vào nhé...