Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Angry <Kỹ năng Võ Đang> Lỗi ????

Cho mình hỏi là tại sao các phái khác kỹ năng 40 khi nâng lên 1 cấp chỉ tốn có mấy trăm exp trong khi kỹ năng 40 của võ đang nâng 1 cấp tới tận 1 triệu 1 hơn gần gấp đôi cây exp 40 , NPH lúc tiến hành sửa lỗi có nhầm ko ???
    NPH xem lại giùm kỹ năng " Nhất Khí Tam Thanh " giùm nhé mình nhớ ở thời điểm AT nâng cấp 1 > lên 2 chỉ tốn có 150 k exp , cấp 2 > 3 237k.... sao qua closed beta tới 1 triệu 1 @@~

Mặc định Re: <Kỹ năng Võ Đang> Lỗi ????

Bạn vui lòng cung cấp hình ảnh để BQT kiểm tra nhé!

exp cần thiết để tăng skill ' Nhất khí tam thanh'' hơn 1tr exp là đúng rồi bạn, hoàn toàn giống với đợt AT2 nhé, chắc bạn nhớ nhầm skill rồi

:S Nhưng mà bạn phải hiểu là AT2, phái nào cũng cây exp 1 triệu đâu có riêng võ đang tại vì luyện cấp khá dễ dẫn chứng là mình chơi 3 ngày đã lên 69 rồi ( nph cho x2 exp + 1 con quái giá trị exp là 600-700 ) thì dĩ nhiên là đúng rồi , qua Closed beta nph ko cho x2 exp mà vẫn để kỹ năng vd 1tr150 trong khi mấy phái kia chỉ có 250-300 k ??

Hình nè :

http://i.upanh.com/vakxdm

Quote Nguyên văn bởi Ngạo Xem bài viết
    Bạn vui lòng cung cấp hình ảnh để BQT kiểm tra nhé!
    mình cũng bị này, đọc toppic xong mới biết. tăng max r giờ chụp ảnh kiểu gì òa òa òa

skill lv40 Nhất Khí Tam Thanh , mỗi lần up là phải tốn hơn 1m exp. BQT xem lại và kiểm tra giùm
    Link ảnh: http://i.upanh.com/vaxhwa

Mình cũng thế nhưng mà cũng đã tăng Max , thật sự tốn rất nhiều EXP cho kỉ năng đó !! hic

Thế cái này cũng lỗi chắc ...

Mấy bố cứ sồn sồn
    Lần sửa cuối bởi duyanh890; 14-08-2013 lúc 09:52 PM