Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 15 của 15

Mặc định Re: Truyền Công, các bạn cấp thấp cần biết , thay đổi rất hay của Close Beta...

Truyền công cái gì nữa mà truyền, càng lên cấp thì Truyền Công phải tính phí.

Giá ở Tương Dương - Trường Giang giờ là 200vang từ 65 cho 62. Có thằng lên 300v.

Giờ cái trong trong NKVS cũng VÀNG là VÀNG.

Mặc định Re: Truyền Công, các bạn cấp thấp cần biết , thay đổi rất hay của Close Beta...

Éo bao giờ bỏ vàng ra de dc truyền công hết.

2 lần nhận TC free, từ lúc 6x mình éo xài bao giờ

1 vàng cũng éo cho chứ dung nói mấy trăm vàng

Tụi nó cũng cần truyền công để dc 10d sôi nổi. Mấy bác lv thấp 4x,5x, nhó đòi ngược vàng lại cho tụi nó truyền công nhé hehehe
    Lần sửa cuối bởi knowdienow2013; 16-08-2013 lúc 07:11 PM
    Sàng tiền minh nguyệt quang
    Nghi thị địa thượng sương
    Cử đầu vọng minh nguyệt
    Đê đầu tư cố hương

Quote Nguyên văn bởi knowdienow2013 Xem bài viết
    Éo bao giờ bỏ vàng ra de dc truyền công hết.

2 lần nhận TC free, từ lúc 6x mình éo xài bao giờ

1 vàng cũng éo cho chứ dung nói mấy trăm vàng

Tụi nó cũng cần truyền công để dc 10d sôi nổi. Mấy bác lv thấp 4x,5x, nhó đòi ngược vàng lại cho tụi nó truyền công nhé hehehe
    Acc nhỏ để làm gì mà phải năn nỉ đi TC?Người đc TC exp gấp 10 lần.Exp đó cắm train uống rượu k ít time đâu bạn ạ.

TC bây h mấy thằng cấp 66 cứ đòi freeeeeeee chán éo thèm truyền cho giữ cho sướng............................

Việc quái gì phải TC free, 1 lần ở 8x 9x nhận TC đc khoảng 10tr kn. Ko ko ở đâu bay vô đòi free. Tui là tui ghét mấy tên thích ngồi không hưởng lợi. Trừ khi là chỗ bạn bè hoặc HH thường xuyên đi sk với nhau thì ok, không thì lôi acc phụ ra TC loáng 1 cái là hết 6 lần chứ gì.