Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Mặc định Truyền Công, các bạn cấp thấp cần biết , thay đổi rất hay của Close Beta...

Mình ghét mấy bạn cấp cao Truyền Công cho cấp thấp phải đòi tiền lộ phí.

Và đây là thay đổi:

Cấp Cao truyền Cấp Thấp nhỏ hơn mình 3 cấp thì được 2 lần

Cấp Cao truyền Cấp Thấp nhỏ hơn mình 5 cấp trở xuống đến cấp 30 thì được 8 lần

Cho nên mấy bạn Cấp Cao thực sự rất muốn tìm 8 người để Truyền Công cho nên KHÔNG PHẢI TRẢ PHÍ GÌ CHO MẤY BẠN CẤP CAO CẢ vị họ thật sự AO ƯỚT được Truyền Công cho 8 Người Khác nhỏ hơn mình 5 cấp

Chú ý: Nhỏ hơn 5 cấp thì truyền Liên Tục được

Mặc định Re: Truyền Công, các bạn cấp thấp cần biết , thay đổi rất hay của Close Beta...

Quote Nguyên văn bởi Gameinlive Xem bài viết
    Mình ghét mấy bạn cấp cao Truyền Công cho cấp thấp phải đòi tiền lộ phí.

Và đây là thay đổi:

Cấp Cao truyền Cấp Thấp nhỏ hơn mình 3 cấp thì được 2 lần

Cấp Cao truyền Cấp Thấp nhỏ hơn mình 5 cấp trở xuống đến cấp 30 thì được 8 lần

Cho nên mấy bạn Cấp Cao thực sự rất muốn tìm 8 người để Truyền Công cho nên KHÔNG PHẢI TRẢ PHÍ GÌ CHO MẤY BẠN CẤP CAO CẢ vị họ thật sự AO ƯỚT được Truyền Công cho 8 Người Khác nhỏ hơn mình 5 cấp

Chú ý: Nhỏ hơn 5 cấp thì truyền Liên Tục được
    Có 1 điều mà bạn ko biết, đó là : người TC chỉ nhận đc kinh nghiệm trong 6 lần TC đầu tiên mà thôi.
    Như vậy, sẽ ko có chuyện phải ao ước TC cho 8 chú khác. Chỉ có 4 chú dưới 5 cấp đc hưởng vụ này thôi bạn nhé ^^

Mặc định Re: Truyền Công, các bạn cấp thấp cần biết , thay đổi rất hay của Close Beta...

Hèn chi mình tc hoài mà thấy mấy lần sau không lên exp, vậy cho ra 10 lần truyên chi hông biết

nph có ý gì ở đây nhỉ ?

cho ra 10 lần để giúp những ng chơi sau bắt kiệp những ng chơi trước chứ làm chi, coi như giúp đỡ ng ta thoy mình k đc ji hết

Với tư cách là người chơi trước .. Thì mình giúp gì được những Newbie thì giúp ... Đằng này còn rêu rao TC 1 lần vài trăm vàng ...

Ghét vô cùng :<

chỉ có thằng nhận TC mới exp cao hơn thằng TC nhé

tùy người thôi, một số người phải treo máy đêm, lên đc 1-2 lv nhọc nhằn để giữ top, bạn không làm gì chỉ nhận TC cũng lên 2 lv thì bạn nghĩ sao???

cách truyền công như thế nào vậy mọi người ?

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    tùy người thôi, một số người phải treo máy đêm, lên đc 1-2 lv nhọc nhằn để giữ top, bạn không làm gì chỉ nhận TC cũng lên 2 lv thì bạn nghĩ sao???
    Mie, choi game chủ yếu thoải mai vui vẻ, kết bạn. Chứ cai kiểu hơn thua mạnh yếu cay cú, éo bao giờ có tri kỷ khakhakha

ai cho hoi người đc nhận truyền công tối đa dc bao nhiu lần trong 1 ngày vậy?