Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 27

Mặc định Re: Bán Công thức chế tạo đồ vào TTGD

cho minh` hoi doi vang qua vang khoa thi lam the nao zay ai biet chi minh voi.lai thang HCTN ma co thay cho nao doi dau

mấy nguyên liệu chế tạo đồ kiếm đâu ra thế mấy huynh ? ngoài mua trong tiệm tùy thân còn kiếm đâu ra nữa ko ?

không biết nói gì hơn nữa
    sau alpha mọi thứ thay đổi 180 độ. em xin vái NPH

Gia Tộc HàoKiệt Nơi Anh Hùng Hội Tụ

Hiện tại mọi kẽ hở kiếm đc vàng khóa hầu như bị fix triệt để, giờ NPH chỉ muốn các bạn dùng vàng để chơi thôi, AT hy vọng bao nhiêu thì CB thất vọng với cách làm của NPH bấy nhiêu, pb tq các cách kiếm vàng khóa đều giống như AT, vậy mà hiện tại CB tại vn thì....

Nói thật từ khi AP test xong m mong chờ k biết bao nhiêu chờ ngày NKVS ra mắt chính thức để ae đc thỏa mãn ước mơ cày cuốc của mình nhưng không ngờ close beta thay đổi nhiều quá làm mình quá thất vọng . Đi táng long cốc thì đc tí kinh nghiệm , k đc điểm truyện ký nữa , Đi pb đc công thức thì giờ bắt bán vào tạp hóa kiếm vài đồng bạc lẻ , NPH thử nghĩ xem nếu giờ nhặt đc 1 cái công thức hiếm ngon nhưng m đã dùng r thì sao , chẳng lẽ bắt ngta bán vào tạp hóa kiếm vài đồng bạc khóa lẻ à . Mình k biết NPH đang suy tính j nhưng nếu muốn có nhiều người chơi thì nên để ý đến gamer 1 tí đằng này AP test thì như thế mà giờ thay đổi bao nhiêu thứ . Nếu muốn bọn mình nạp thẻ thì m vẫn nạp thẻ bt . M nghĩ NPH đang bắt đầu hút máu r đây

Quote Nguyên văn bởi Trùm Sò Xem bài viết
    Nói thật từ khi AP test xong m mong chờ k biết bao nhiêu chờ ngày NKVS ra mắt chính thức để ae đc thỏa mãn ước mơ cày cuốc của mình nhưng không ngờ close beta thay đổi nhiều quá làm mình quá thất vọng . Đi táng long cốc thì đc tí kinh nghiệm , k đc điểm truyện ký nữa , Đi pb đc công thức thì giờ bắt bán vào tạp hóa kiếm vài đồng bạc lẻ , NPH thử nghĩ xem nếu giờ nhặt đc 1 cái công thức hiếm ngon nhưng m đã dùng r thì sao , chẳng lẽ bắt ngta bán vào tạp hóa kiếm vài đồng bạc khóa lẻ à . Mình k biết NPH đang suy tính j nhưng nếu muốn có nhiều người chơi thì nên để ý đến gamer 1 tí đằng này AP test thì như thế mà giờ thay đổi bao nhiêu thứ . Nếu muốn bọn mình nạp thẻ thì m vẫn nạp thẻ bt . M nghĩ NPH đang bắt đầu hút máu r đây
    mình nghĩ mọi người nên bình tĩnh đợi sau ngày bảo trì định kỳ thứ 5 xem tình hình ra sao đã.
    bản thân mình cũng rất bức xúc( hay nói là cực kỳ bực mình muốn off game ) nhưng thiết nghĩ bản CB này có quá nhiều thay đổi từ nv cốt truyện đến tính năng game nên có lẽ NPH cũng gặp nhiều sai sót ( vì chỉ có 1 tuần từ bản AT2 đến CB).
    cho người ta 1 cơ hội và bản thân mình 1 cơ hội. Tuy nhiên nếu lâu quá thì cũng bye luôn dù mình cũng đã nạp khá nhiều.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

Hx At2 thì cho đổi 1k vàng lấy 5k vàng khoá khi cb thì k cho đổi nữa.NPH hút thì hút vừa thôi chứ.tưởng game này đỡ hút hơn game của vng thế mà có khi còn hơn nữa ấy chứ nhỉ.k fix lại cách đổi vàng sang vàng khoá thì chắc cũng off luôn cho xong

Quote Nguyên văn bởi Thần Xem bài viết
    Những món đồ hiếm nhận đc ở quà nạp lần đầu full ko bán đc thì các bạn để qua ngày nó làm mới thì lại có thể bán bình thường nhé.
    Ở phiên bản này các công thức k còn bán đc trên TTGD nữa (bán đc công thức công nghệ thôi).
    Tớ Không biết qua ngày là thế nào nhưng cái trạc hiếm tớ bán vào TTGD đã 3 ngày roi vẫn chưa được

Quote Nguyên văn bởi HaLeLuYar Xem bài viết
    Tớ Không biết qua ngày là thế nào nhưng cái trạc hiếm tớ bán vào TTGD đã 3 ngày roi vẫn chưa được
    Éo có vụ làm mới để bán đâu, chán vãi cả ra

Quote Nguyên văn bởi Sinta Xem bài viết
    Có thể nói bán công thức kiếm được từ bí cảnh vào TTGD là 1 nguồn kiếm vàng khóa là 1 nguồn thu khá nhiều cho người chơi, AT2 thì cho mở, sao CB lại đóng luôn rồi, giờ muốn kiếm vàng khóa thì phải nạp card à, game này không nạp card là không có vàng khóa à????

Game nay hút máu VNG phải gọi bằng cụ
    Mình nói cho nghe. HànhCướcThươngNhân giờ chỉ có mở túi. mà toàn ra nguyên liệu. TTGD công thức thì ko bán. Tỷ lệ cường hoá rớt cao như gì. 1 cục Lúc thuỷ tinh hồi trước 26% giờ còn 12%. Nãn lắm rồi đó, AT và CB như 1 trời 1 vực

Quote Nguyên văn bởi xViệtThiếuGiax Xem bài viết
    Hx At2 thì cho đổi 1k vàng lấy 5k vàng khoá khi cb thì k cho đổi nữa.NPH hút thì hút vừa thôi chứ.tưởng game này đỡ hút hơn game của vng thế mà có khi còn hơn nữa ấy chứ nhỉ.k fix lại cách đổi vàng sang vàng khoá thì chắc cũng off luôn cho xong
    Tui cũng tưỡng vậy nạp 2tr vào.. giờ n1o ra vầy nãn ko bỏ được luôn