Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Mặc định < Thảo luận > Skill 40 của võ đang phải chăng lỗi ?

Mình thắc mắc là hình như có vẻ lúc nph fix võ đang về hệ thống kinh nghiệm đã thêm nhầm 1 con số 0 ở cuối khiến cho skill của võ đang bị rơi vào tình trạng " Gấp đôi> gấp 5 kinh nghiệm khi nâng 1 skill 50 "

Mình xin hỏi ở mức lv 40 cây kinh nghiệm tồn tại mốc 670.xxx thì có đủ để tăng 1 skill khi kỹ năng nó ở mức 1 triệu 150
    nph làm ơn khắc phục giùm mình, mình hiện cấp 57 và bỏ 120% kinh nghiệm thay vì các phái khác chỉ bỏ 80 % là lên được max hoặc 8-9 skill thì mình chỉ lên được 3 skill, nph liệu thấy có hợp lý không ??

Hình nè :

http://i.upanh.com/vakxdm
    vì diễn đàn lỗi up ảnh nên mình không up trực tiếp được

Mọi người đang chơi võ đang vô thảo luận nè !

Mặc định Re: < Thảo luận > Skill 40 của võ đang phải chăng lỗi ?

Cần exp cả triệu, thấy hơi lạ nên chỉ nâng có 1 chờ nph fix xem sao

Mình nghĩ nó chia cho 10 thì đúng hơn ^^

up bên báo lỗi đi, up ở đây ai giải quyết

hjc lo tăng skill mà lv lên chậm vãi, 1 skill = 1 lv có khi hơn oải thật chứ

Chào các bạn!
    Mình xin tiếp nhận thông tin và gửi cho BQT tiến hành xem xét , sau khi có phản hồi mình sẽ thông báo lại cho các bạn ngay.
    Cám ơn

chuẩn nè .. cái skill đó mình chả dám nâng giờ .. gì hơn 1tr exp 1 phát lv 40 50

Mình nâng max cmnr ( cả khối EXP ), giờ đang đứng ỏ lv 60 hức !!

skill đó mình vẫn đang để cấp 1 nhìn cái exp để up đã thấy lỗi rồi nên mình chưa up

Cái này lúc trước tui cũng có thắc mắc nhưng do đã test bên TQ nên tui biết exp để tăng skill của mỗi phái là đều như nhau nhưng nó tùy skill của mỗi môn phái nên nằm ở nhưng giai đoạn tăng khác nhau, hiện tại skill 4x của võ đang là tăng nhiều nhất mốc 1 1119100exp, nhưng khi lên các mốc skill khác lượng tăng exp sẽ ít hơn các phái khác. Như đã nói tui đã test ở TQ 2 phái là Võ Đang và Thiếu Lâm, thằng bạn test Thiên Vương và mốc exp tăng skill thì như nhau. Mình đã ghi lại được các mốc cao nhất của cái phái là giống nhau mỗi phái đều có 9 mốc tăng exp cao hơn 1tr exp, trong đó sẽ có 2 skill có số lượng exp như nhau, cụ thể như sau:
    Mốc 1: 1119100 (có 2 skill như này)
    Mốc 2: 2222200 (có 2 skill như này)
    Mốc 3: 6222200 (có 2 skill như này)
    Mốc 4: 8066700 (có 2 skill như này)
    Mốc 5: 1259300
    Đây là 3 phái mình đã test và nhận được khi tăng điểm skill 1 lên 2 tốn như vậy, 3 phái đều giống nhau, nhưng có phái skill 4x có phái 5x, phái 6x còn những phái khác thì chưa test, nhưng theo phán đoán của mình thì mấy phái khác cũng sẽ như vậy.
    Mong AD xác nhận cho những phái khác có như vậy không nhé ^^.