Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định Về việc nâng điểm tiềm năng

AE nào biết cách tăng điểm tiềm năng cho CB thì chỉ minh với

Mặc định Re: Về việc nâng điểm tiềm năng

my tăng max thân rồi wa khí,................................

tăng kiễu như bạn thì cb dame chẵng lại ai ...
    Theo mình đã tăng rồi pk + săn boss thì 3 thể 4 nội 3 thân ... cách này ok nhất ...
    các bạn cứ thử xem sao ^^

CB ko + SM ak`! mjnh` ko bjt nen hoi ? vay? hj

@@! cộng như bạn thì là theo kiểu tự động cộng rồi. Cộng max KHÍ, còn đâu cộng hết vào thân. Thể chất cộng làm gì, vì cộng 1đ thì chỉ đc 5 máu thôi, như vậy thì ta khảm ngọc là OK nhất!

Theo rất nhiều bài của 1 số bạn cũng về vấn đề này. mình cảm thấy có mấy vấn đề sau.
    1 là tùy theo cách chơi của mỗi người mà up Tiềm năng như thế nào cho đúng và hiệu quả nhất
    1 số thích theo kiểu nửa này nửa kia, tức là Trâu máu, dame thì cũng tà tà thì để Tự động tăng( người ta gọi là Cò Cưa khi solo, ai hết máu thì thua ^^!)
    1 số thì thích theo hướng Dame kêt thúc được nhanh đối thủ ( theo mình nghĩ đối với NKVS thì cái này rất khó đối với tất cả mọi phái, chứ ko riêng gì CB cả,mặc dù khi solo CB hơi yếu thế tý. game này mang tính chất ĐỒNG ĐỘI là chính) thì UP theo 5 nội - 5 thân ( chứ ko nên max thân... hay max nội,mà thật sự mình cũng ko rõ đến khi nào mới max được 1 chỉ số nữa)
    Các bạn có thể cố găng đi Chiến trường hay rủ bạn bè solo với nhau TEST xem cách nào hiệu quả nhất và phù hợp với mình nhất thì nên theo, chứ ko nên Theo phong trào, vì trình PK của mỗi người là khác nhau mà. Game hay, AE cố gắng trải nghiệm nhé ^^!

Mình có 2 con CB 7x ngang nhau đi theo 2 hướng như trên
    1 : của mình max NK , max thân , còn 100d thể
    2 : của bạn mình NK và thể chất , 100 thân pháp thôi

Theo nhận xét : chỉ có chia tỉ lệ như này max NK , 4 Thân , 1 Thể ( ngon lành cành đào )
    Vì các ngọc giới hạn sinh lực rất dễ kiếm

Mình cũng đang cho con CB của mình theo đường Max Khí rồi nâng Thân . Cơ mà đang phân vân ko biết nên dồn máu ko . Như này thì máu yếu , nhưng dồn máu thì chí mạng ko có
    .Mít.