Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Re: Góc nhìn Đường Môn dưới chiến trường Táng Long

Mạn phép xin các huynh chỉ giáo về sự bá đạo của DM trong Ngạo Kiếm Vô Song

Trước đây bên Kiếm Thế DMTT với khả năng crit damge cực cao và dồn độc thấu xương, đã là nỗi ám ảnh của nhân sĩ võ lâm khi chưa up Sức chiến đấu và Chân Nguyên. Còn bây giờ ở Ngạo Kiếm, DMTT nay đã hoàn toàn lột xác, khả năng crit damge vẫn còn đó nhưng khả năng dồn độc đã không còn, bù lại DMTT được 1 sự bá đạo mới mang tên TÊ LIỆT. Hẳn ae nào từng chơi qua Kiếm Thế sẽ còn nhớ khả năng Tê Liệt kinh hoàng của Ma Nhẫn! Nay với Hỏa Liên Phần Hoa, DMTT đang viết lên 1 trang sử mới!

Trận Táng Long 2 với khả năng liên trảm 16 !
    Lần sửa cuối bởi ĐườngThậpNgũ; 14-08-2013 lúc 10:58 AM

tlc solo dua nao cung do nhu nhau k ket luan dc gi ca, minh choi tlc chi dung chuot + ban phim ao (hu cai ban phim cmnr) pk kho + moi tay vkl ma van lien tram 10-20 de nhu an keo, di chien truong 7x danh moi suong, tang long coc k vui, a minh dang la TuDoTinhQuan ben TG nha

Mình góp thêm tấm nữa:

CT TLC đúng là chưa thể nói gì đc.tất cả đều bằng nhau.chỉ xem khả năng pk.nhồi máu.và đội hình 2 bên thế nào.hôm bữa mình đi TL mà đội bên kia 5 chú hoả(3 cb,2dm),1 bé nga my.thôi rồi lượm ơi.đánh cực kì vất vả.
    Hống,Hống Nữa,Hống Mãi...(Sư Tử Hống)

Quote Nguyên văn bởi MáuNhiễmMỡ Xem bài viết
    CT TLC đúng là chưa thể nói gì đc.tất cả đều bằng nhau.chỉ xem khả năng pk.nhồi máu.và đội hình 2 bên thế nào.hôm bữa mình đi TL mà đội bên kia 5 chú hoả(3 cb,2dm),1 bé nga my.thôi rồi lượm ơi.đánh cực kì vất vả.
    Vậy còn đỡ, hôm qua tui đi có 1 trận bên tui 1 Đm + 3 CB 2 đào hoa, bên nó 3 NM (@@ mẹ ơi xếp đội kiểu đéo gì thế biết) + mấy thằng nào nhớ k ra, coi như bên tui k giết được thằng nào bên nó, bất tử cmnr, nhìn nản vcc