Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Thumbs up Thiên Vương đánh ko nhanh bằng Côn Luân

Có ai chơi mà thấy bất công ở điểm này không, TV vốn là phái đánh nhanh xuất chiêu chớp nhoáng mà zô game thì chỉ nhìn thấy TV đánh ảo ảo thấ nào ak số máu hiện lên khi đánh quái châm rì còn Côn Luân thì đánh chậm mà máu quái tuột nhanh vô đối, nhảy dame 2 lần...........

Mặc định Re: Thiên Vương đánh ko nhanh bằng Côn Luân

đánh nhanh hơn nữa thì có mà vô đối rồi bạn ak dame nó đã to sắn rồi máu trâu nữa côn luân có đánh nhanh hơn TV thì cũng khó ăn đó

còn nhiều vấn đề khác ngoài tốc độ như tính áp chế, kháng, giới hạn sinh mệnh, sát thương... mới vài lv đầu chưa nói hơn thiệt được bác ạ.
    Lâm Xung múa bát xà mâu thúc ngựa nhắm thẳng Hỗ Tam Nương hét lớn:" Người đàn bà kia chạy đi đâu?"

côn lôn . 1 chém x2 nha bạn. còn thiên vương trâu r có skill tăng hp. khiên bất tử 3s, nếu nhanh nữa chắc siêu bá trong game. ho[n nữa lên 10x siêu bạo kích skill chọt nữa hix. t vđ gặp là né

Quote Nguyên văn bởi pk kiếm Xem bài viết
    côn lôn . 1 chém x2 nha bạn. còn thiên vương trâu r có skill tăng hp. khiên bất tử 3s, nếu nhanh nữa chắc siêu bá trong game. ho[n nữa lên 10x siêu bạo kích skill chọt nữa hix. t vđ gặp là né
    nếu cầm vd công lực thua TV tầm 20-30cl thì chắc chắn ko bao giờ thua , ko lên áp sát tv là win thui , nếu đứng tanh thì đôi khi vd cũng là một lợi thế đó h/u choáng lên nhiều tv di chuyển chậm đánh áp sát né combo tv ko hề khó

tv là vô đối khi tank và đánh đám đông, dưới 50 CL vẫn giết như thường...vào server Thái Son thấy tv LỳLợm là bit,giết acc truyền thuyết như chơi,đã vậy mặc max fan dame,fan kháng tính nên 1 minh cân 1 team ngang hoặc hơn 20-50 CL chuyện nhỏ có kéo thêm 1 ngami max fan nữa là vô đối

Quote Nguyên văn bởi nguyenvanthan1412 Xem bài viết
    tv là vô đối khi tank và đánh đám đông, dưới 50 CL vẫn giết như thường...vào server Thái Son thấy tv LỳLợm là bit,giết acc truyền thuyết như chơi,đã vậy mặc max fan dame,fan kháng tính nên 1 minh cân 1 team ngang hoặc hơn 20-50 CL chuyện nhỏ có kéo thêm 1 ngami max fan nữa là vô đối
    bạn có thể post HC của LỳLợm cho mình tham khảo dc ko , TV bây giờ ít quá

bạn nhầm r, tôi cầm acc nhóc server namgiang, đi 145, gặp bọn cl là 1 hít, đôi khi nm cũng 1 hít là lên đường, nó ko kịp phản, Tv ít phản hơn mấy phái khác, đi nhiều bạn sẽ thấy, cl nó có hiển ra đánh up thì cũng chỉ 1 hít

Banned

Quote Nguyên văn bởi Hải Long Vương Xem bài viết
    còn nhiều vấn đề khác ngoài tốc độ như tính áp chế, kháng, giới hạn sinh mệnh, sát thương... mới vài lv đầu chưa nói hơn thiệt được bác ạ.
    chuẩn rồi, e thích ý kiến của bác mỗi nhân vật sẽ có những đặc điểm mạnh riêng mà chỉ khi yêu thích, tìm hiểu và đồng hành lâu dài thì mới phát huy được hết sức mạnh của nó

Banned

Quote Nguyên văn bởi NamCungNhac1 Xem bài viết
    thien vuong cu max phan don la ngon chap tat
    chấp tất sao được bạn mỗi phái có 1 điểm mạnh riêng mà, biết tận dùng hết thì phái nào cũng bá đạo cả