Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định Anh em nào rành rọt về khoản đua top exp xin chỉ giáo.

Theo 1 số bạn có nói rằng, khi làm hết các nv cần thiết rồi sau OFF ỦY THÁC sẽ lên nhanh hơn Train.mình chưa thử lần nào cả. anh em nào có kinh nghiệm thì chia sẻ.

Mặc định Re: Anh em nào rành rọt về khoản đua top exp xin chỉ giáo.

mình để off 10 tiếng dc hơn 11tr exp
    từ 60 lên gần 62
    theo mình off lên cấp nhanh hơn

cac' ban vao ban do Khieu chien vo lam cao thu, vua train vua uy thac online dc
    sory vi hong unikey

Vào bản đồ Khiêu chiến võ lâm cao thủ,mới dc 2 phút thì đã nằm lăn ra,lấy gì mà ủy thác nữa

Quote Nguyên văn bởi mensay Xem bài viết
    Theo 1 số bạn có nói rằng, khi làm hết các nv cần thiết rồi sau OFF ỦY THÁC sẽ lên nhanh hơn Train.mình chưa thử lần nào cả. anh em nào có kinh nghiệm thì chia sẻ.
    theo mình thì như thế này
    - train hết kinh nghiệm tu luyện châu => phang hết cái bảng sự kiện vs nhiệm vụ
    => ủy thác max giờ tu ( tu luyện hoàn càng cao thì ủy thác càng lên mạnh )

Cái này trước kia mình cũng thắc mắc nên đã test, cái này mình tính theo sai số gần đúng nha:
    _Ủy thác thì 12s được 3k3 exp nuốt nhân 1.8 là 5940 exp
    _Train pt full 6 không tính xExp + rượu nha thì 3s mỗi người đánh chết 1 con quái 200 exp mà có lúc 2 người đánh 1 con nên mình tính là 3s được 200*5= 1000 exp, 12s là 4000 exp chưa tính nếu đó là quái bạn đánh thì exp khoảng 390 chứ không phải 200. Nếu tính thêm lửa thì 6s được 850 exp nữa 12s là 1700 exp . Hên thì nó ra nhiều đống lửa. Train khi gặp boss còn có cơ hội lượm vật liệu 3.
    Tóm lại là train sẽ tốt hơn về mọi mặt nếu bạn có thời gian. Nếu không tin bạn có thể test lại

@@, đã train rồi mà lại ủy thác online là sao ??? Ủy thác online là phải đứng yên bạn à

1 số bạn trên Game dám khẳng định với mình là Ủy thác sẽ lên LV nhanh hơn ( sử dụng cả viên Linh Khí đan 4 nhé). mình thì cũng chả tin, nhưng vừa rồi thấy sever bên mình mấy bạn Tụt TOP thảm hại, nên cái suy nghĩ đó dần thay đổi, vì sao,hệ thông vừa cho giới hạn max 79 mà đã có bạn chưa đầy 2h đã lên 72-73 rồi. theo mình nghĩ mấy bạn này ủy thác + dồn. Nhưng TOP thì nó xếp theo số kinh nghiệm mình TRain TỔNG được chứ ko phải theo Lever.
    cái vấn đề thứ 2: Game ai đời ỦY THÁC lại nhanh hơn TRAIN đâu, thật sự mà nói ra,nếu như thế thật, thì tất cả mọi người sau khi hoàn thành hết Nhiệm vụ cùng ỦY thác hết.vì mục tiêu là có TOP mà. Nếu như thế, thì chả phải là Game '' ONLINE '' nữa rồi. mà phải hiểu theo nghĩa ĐEn là '' OFFINE ''. đó là suy nghĩ của mình, còn thiếu sót anh em bỏ qua

thật ra vì đang nghiền nên online nhiều, sau này mệt mệt có lẽ sẽ ủy thác nhiều hơn.
    Lâm Xung múa bát xà mâu thúc ngựa nhắm thẳng Hỗ Tam Nương hét lớn:" Người đàn bà kia chạy đi đâu?"

Train nhanh lên hơn muốn đua top thì chụi khó train đi thôi