Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Exclamation Thiếu lâm khủng nhất server Châu Giang !

đây là hình ảnh mình mới chụp đc trong bí cảnh 6x ... mới ngày thứ 3 mà full set đồ 11 mũ 13 .. full đá khảm nạm lv 3
    [/URL][/IMG]

Mặc định Re: Thiếu lâm khủng nhất server Châu Giang !

Chịu thua độ chịu chơi của các bác >"<

NPH đưa phiên bản này ra làm khoảng cách giữa đại gia và dân thường trở nên vô tận O_o.
    Mình thì bó tay rồi, anh bạn này chắc nạp ít nhất 15 củ

Đồng ý với câu phiên bản này ra làm khoảng cách giữa đại gia và dân thường trở nên vô tận so với Alpha đồ 6x CH max là 8 thì mọi ng chỉ cần cố gắng thì vẫn có thể lên được. Nhưng bản này ngay từ đồ 5x + max là 10,thủy tinh bán trên shop khiến cho khoảng cách này ngày càng xa. Thiết nghĩ NPH nên bán luôn LT 4 và bạc khóa cho các đại gia tiện nạp tiền vào game nhiều hơn

P/s : Mình nhớ k lầm thì ngay cả bản TQ cũng chỉ bán Nguyên liệu trên shop chứ k bán thủy tinh. (Ai có bản TQ check lại dùm mình)
    Lần sửa cuối bởi Thần; 15-08-2013 lúc 06:49 AM

NgoKyLong đã nghe và biết đến .

Tất cả các sv cũ hay mới của China đều ko có bán thủy tinh trên ktc mà ô Trà Phong làm 1 fat chơi trội luôn. định giết game đây mà. độ 1 2 tháng nữa game này chắc chỉ dành cho nhà giàu quá

Vũ khí cũng + 11 luôn hả bạn .. Nếu VK + 11 công nhận là A này kinh thật ^^ . Còn full set hiếm ở bản này thì mình thấy k quá khó ! K cần học công thức cũng có thể làm đc đồ hiếm mà
    Tên : VERTU
    Phái : Nga my
    Lv : 75

Quote Nguyên văn bởi vertu Xem bài viết
    Vũ khí cũng + 11 luôn hả bạn .. Nếu VK + 11 công nhận là A này kinh thật ^^ . Còn full set hiếm ở bản này thì mình thấy k quá khó ! K cần học công thức cũng có thể làm đc đồ hiếm mà
    Vu~ khi' la` chua nhat' thjoi .....30 van bac 1 lan` ep' de full 16 vien tu? thuy tinh vao` xac xuat 54% .... noi' chung la` phang 3,4 phat' thi m,oi thanh cong tu 10 len 11 hien gio la max o lv nay`.... len 80 co vu khi moi hinh nhu > 13 .,... ko biet thi ra sao

Lúc đấy ra Hồng thủy tinh, Cam thủy tinh. cào mạnh vào mà đập nhé.

Ngon thiệt, chúc mừng bác. Giá game này các vị thánh tăng mặc cà sa đi quyền thì tuyệt.
    Lâm Xung múa bát xà mâu thúc ngựa nhắm thẳng Hỗ Tam Nương hét lớn:" Người đàn bà kia chạy đi đâu?"

yêu cầu NPH cho cái liên kết nạp thẻ như vng liên kết đông á . nạp cho nhanh chứ tầm chục chai cào mệt lắm