Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 23 của 23

Mặc định Re: Đừng Bán Huyền Tinh = Vàng Không Khóa ...

Quote Nguyên văn bởi VipOnline Xem bài viết
    Admin đừng bán Huyền tinh bằng vàng không khóa . Chẳng khác gì nạp tiền vào dupe đồ lên
    ko bán HT shop cũng dc nhưng mấy thấy bán NL chế thuốc thì dc,lúc trc KTC có bán sao giờ ko thấy bán nữa,biết tìm NL đó ở đâu nhỉ

Quote Nguyên văn bởi thanhdat_ndk Xem bài viết
    ko bán HT shop cũng dc nhưng mấy thấy bán NL chế thuốc thì dc,lúc trc KTC có bán sao giờ ko thấy bán nữa,biết tìm NL đó ở đâu nhỉ
    mua trên TTGD có đó bạn ...........................

Quote Nguyên văn bởi HaLeLuYar Xem bài viết
    Vậy là bạn chịu với nap card co HT sẵn trên shop chứ ko muốn nạp card mua HT từ nguoi choi khac kiếm dc. vì theo bạn nghĩ chắc nạp card mua HTtừ người chơi khác thì NPH đói , và NPH đói thì ảnh hưởng tới gid đình bạn chăng sao bạn có suy nghĩ thiểu năng vậy
    NPH Đói thì không ảnh hưởng gia đình của cậu kia, của tớ, của cậu nhưng chắc chắn sẽ ảnh hưởng tới chất lượng dịch vụ của Game mà cậu kia, của tớ, và cả của cậu đang chơi đó là Ngạo Kiếm Vô Song đấy... Tớ thì thà bỏ tiền ra cho NPH có thể cung cấp dịch vụ tốt nhất còn hơn là giải trí với dịch vụ giá rẻ. Giống như kiểu đi máy bay mà dùng dịch vụ Jetstar so với VN Airline vậy. Ngồi Boing 777, uống coffee, ngắm tiếp viên đẹp dù sao cũng sướng hơn ngồi Airbus 320 bụng đói và được em tiếp viên cá sấu phục vụ chả ra gì...